1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

84 HP ' s Diary...for U and me.

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi 113acgnoux, 27/08/2003.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. 113acgnoux

113acgnoux Thành viên mới

Hôm nay là ngày 27/8, 1 tháng sau sinh nhật của box 84, chúng ta đã có nhiều thời gian bên nhau, những vui vẻ, những giận hờn, chúng ta đều trút vào những trang nhật ký. Bây giờ, nhật ký cũ đã lên đến 100 trang. Tớ xin lập một quyển mới, đóng gáy mới, để đánh giấu một giai đoạn phát triển mới của box 84HP. Hi vọng rằng, box 84Hp vẫn luôn sánh vai sát cánh bên nhau......................

Nắm tay nhau, cùng bước bên nhau, vì một 84HP ngày mai

Nhận dịp khai trương quyển mới, nhân dịp khai trương nick mới của tớ_ mà đây là bài viết thứ 3, tớ muốn nói với một người bạn_ một người mà tớ : đã , đang và sẽ vẫn rất giận nhưng vẫn rất tôn trọng và quý mến: Tớ tin rằng bạn là người rất tốt, và tớ mong bạn sẽ vững bước đi lên, bạn có rất nhiều người ở bên, và không cần có tớ.
  2. nguyenvietbach

nguyenvietbach Thành viên rất tích cực

Không bit cái nhật kí version 2 này có được công nhận không hi`hi` nhưng thui cứ post một bài.
    Hôm nay tự dưng ngồi lục lại mấy cái mail cũ mới phát hiện ra một điều hi` người đầu tiên mình quen trên TTVN là...haykhocnhe@,nhớ cái hồi đó mình vào box Hải Phòng post bài,hồi đó vẫn còn ngây thơ với TTVN chưa bit ai cả và hầu như là không quen một ai,thía mà Hi` không bit đấy có phải mình có duyên với đất cảng hay không lúc đấy vừa mới post bài xong đã nhận được mail của haykhocnhe@ hi` ma` có một điều thú vị là lúc đó haykhocnhe@ còn chưa có nick ở trong TTVN,hi` người đầu tiên mình biết trên TTVN là bà xã haykhocnhe@ và người đầu tiên mình gặp mặt một người trong box 84 là girlyeumautim@ và kể từ 2 cái đầu tiên đó mà mình cũng có chuyến đi HP lần đầu tiên hi` thú vị thật. và thía rùi cũng từ lần đó mình vào các box ở HP rùi đến 84 HP và rùi gắn bó mãi với mảnh đất này với rất rất nhiều những người bạn HP mà có lẽ mãi mãi sau này không thể nào quên được những kỉ niệm khi còn ở HP.
    Hi` bà xã lâu rùi không gặp không biết bà xã có khoẻ không Hôm nay tớ tìm thấy cái ảnh này post lên cho mọi người xem và cũng để nhớ lại cái hồi đầu khi mới quen bà xã
  3. nguyenvietbach

Không bit cái nhật kí version 2 này có được công nhận không hi`hi` nhưng thui cứ post một bài.
    Hôm nay tự dưng ngồi lục lại mấy cái mail cũ mới phát hiện ra một điều hi` người đầu tiên mình quen trên TTVN là...haykhocnhe@,nhớ cái hồi đó mình vào box Hải Phòng post bài,hồi đó vẫn còn ngây thơ với TTVN chưa bit ai cả và hầu như là không quen một ai,thía mà Hi` không bit đấy có phải mình có duyên với đất cảng hay không lúc đấy vừa mới post bài xong đã nhận được mail của haykhocnhe@ hi` ma` có một điều thú vị là lúc đó haykhocnhe@ còn chưa có nick ở trong TTVN,hi` người đầu tiên mình biết trên TTVN là bà xã haykhocnhe@ và người đầu tiên mình gặp mặt một người trong box 84 là girlyeumautim@ và kể từ 2 cái đầu tiên đó mà mình cũng có chuyến đi HP lần đầu tiên hi` thú vị thật. và thía rùi cũng từ lần đó mình vào các box ở HP rùi đến 84 HP và rùi gắn bó mãi với mảnh đất này với rất rất nhiều những người bạn HP mà có lẽ mãi mãi sau này không thể nào quên được những kỉ niệm khi còn ở HP.
    Hi` bà xã lâu rùi không gặp không biết bà xã có khoẻ không Hôm nay tớ tìm thấy cái ảnh này post lên cho mọi người xem và cũng để nhớ lại cái hồi đầu khi mới quen bà xã
  4. nguyenvietbach

Cái PC này nó bị làm sao ấy không Up ảnh được chán quá,bạn nào Up nó lên hộ tớ cái
    http://us.f129.mail.yahoo.com/ym/ShowLetter/anh_cua_em.JPG?box=Inbox&MsgId=8228_1127_22_919_254438_0_1654_330721_668119846&bodyPart=2.2&filename=anh_cua_em.JPG&tnef=&YY=95896&order=down&sort=size&pos=0&view=a&head=b
    Nếu không UP được thì các bác kich vào cái link trên cũng xem được ảnh đấy
    Được nguyenvietbach sửa chữa / chuyển vào 15:18 ngày 27/08/2003
  5. nguyenvietbach

Cái PC này nó bị làm sao ấy không Up ảnh được chán quá,bạn nào Up nó lên hộ tớ cái
    http://us.f129.mail.yahoo.com/ym/ShowLetter/anh_cua_em.JPG?box=Inbox&MsgId=8228_1127_22_919_254438_0_1654_330721_668119846&bodyPart=2.2&filename=anh_cua_em.JPG&tnef=&YY=95896&order=down&sort=size&pos=0&view=a&head=b
    Nếu không UP được thì các bác kich vào cái link trên cũng xem được ảnh đấy
    Được nguyenvietbach sửa chữa / chuyển vào 15:18 ngày 27/08/2003
  6. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Ảnh của bách bị lỗi hết rồi kìa, ko vào xem được, chắc ảnh của cái Thuý hở?
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  7. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Ảnh của bách bị lỗi hết rồi kìa, ko vào xem được, chắc ảnh của cái Thuý hở?
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  8. 113acgnoux

Hôm nay là buổi cuối cùng học giáo dục quốc phòng, cả hội trường nhao nhao đòi về sớm.............3 ngày nữa thi......chẳng biết gì.
    Không hiểu sao lại cứ ngân nga bài " ước gì ", chẳng bít là khi hát nhớ đến anh nào nữa, ặc ặc ..............Chỉ bít là khi hát thì nhớ ra cái mẹt của anh D, đang nhăn nhở hỏi : đúng tâm trạng em chưa, ...............(hay là iu anh D thật nhở ??? )
    Kể ra ép cho nó đúng thì nó cũng đúng, mà bảo nó không đúng thì cũng chẳng ngoa, hì hì, rắc rúi. Hôm 1/9 này sẽ ngắm trăng ở biển,..................... đi chơi phố biển buổi tối..................
    Ước gì anh ở đây giờ này, .............ước gì cho thời gian trở lại, ước gì em gặp anh một lần, em sẽ nói, em luôn nhớ anh, và em chỉ có.....anh thôi
    SUTEKI DA NE ???
  9. 113acgnoux

Hôm nay là buổi cuối cùng học giáo dục quốc phòng, cả hội trường nhao nhao đòi về sớm.............3 ngày nữa thi......chẳng biết gì.
    Không hiểu sao lại cứ ngân nga bài " ước gì ", chẳng bít là khi hát nhớ đến anh nào nữa, ặc ặc ..............Chỉ bít là khi hát thì nhớ ra cái mẹt của anh D, đang nhăn nhở hỏi : đúng tâm trạng em chưa, ...............(hay là iu anh D thật nhở ??? )
    Kể ra ép cho nó đúng thì nó cũng đúng, mà bảo nó không đúng thì cũng chẳng ngoa, hì hì, rắc rúi. Hôm 1/9 này sẽ ngắm trăng ở biển,..................... đi chơi phố biển buổi tối..................
    Ước gì anh ở đây giờ này, .............ước gì cho thời gian trở lại, ước gì em gặp anh một lần, em sẽ nói, em luôn nhớ anh, và em chỉ có.....anh thôi
    SUTEKI DA NE ???
  10. nguyenvietbach

Hôm nay trời nắng to không khí rất là thoáng đãng thật tuyệt vời,nghĩ lại chiều qua tự dưng mưa to gió lớn,mình đứng trên gác mà cứ như đangthử cảm giác mạnh ý ,nhưng mà cũng thú vị thật,gió giật tung hết mọi thứ lên,mưa cuốn trôi đi hết tất cả mọi thứ,sau cơn mưa trời lại sáng.Tự dưng chiều nay mình nổi hứngđi lang thang khắp Hà Nội hi`hi` đúng ra thì online nhưng chả gặp đứa nào nên vác xe ra đi lang thang,hehenhưng mà số mình cũng may thật lúc đang ở nhà thì trời nắng vỡ đầu thế mà vừa ra khỏi nhà thì trời nó cứ âm u như kiểu sắp mưa ấy .
    Đúng là đường phố về cái giờ này dôngđúc thật người ta chen lấn nhau,tranh nhau đi,có mỗi một cái ngã tư mà mình đợi đến 4cái đèn đỏ mới qua được.ac ac
    Nhưng mà cũng thú vị thật cái lúc chờ tắcđường mình mới nhìn sang bên cạnh thấy một bạn có mái tóc thật là tuyệt vời,chưa bao giơnhìn thấy người con gái nào có mái tóc đẹp như thế Mỗi tội cái gươngmặt thì có vẻ không phù hợp với mái tóc cho lắm hi`hi` dù sao thì không có ai là hoàn hảo cả.
    Phù đến giờ này rôimà Ol vẫn "phòng không nhà trống"chán thật,chúng nó đi đâu thế nhỉ,được hôm mình nổi hứng "trốn trại" thì chúng nó biến đâu mất hút hết.Chả biết lúc nữa có mưa ko nhỉ,mình thích trời mưa lắm,mặc dù mỗi lần nhìn trời mưa mình đều thấy buồn nhưng sau mỗi cơn mưa tất cả mọi thứ đều bị cuốn trôi đi hết,tất cả trở nên mới mẻ,mình ước gì có một cơn mưa trong lòng lúc này cho nó cuốn hết mọi thứ đi,cho tất cả trôi hết đi,mình không muốn lúc nào cũng nghĩ đến nó nữa,