1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

84 HP ' s Diary...for U and me.

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi 113acgnoux, 27/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tthhmm

tthhmm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

lâu quá rồi mới vào đây , thấy nho nhớ ... Moi thứ đã đổi thay ,
    to girl tim: tao nghe đồn mày về vn rồi ha ? Đã đi làm ở đâu chưa?
  2. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Ho` ho` ... Thời đại internet có khác, thông tin truy cập nhanh thì thôi rồi. Tao về từ hồi tháng 9 bi giờ mày mới biết hử? Ho` ho` ...
  3. tuyetsan17

tuyetsan17 Thành viên mới

hix mấy năm rồi bây giờ mới vào lại box. May mà vẫn còn nhớ pass để mà có thể viết bài .Bây giờ ở xa mới biết ko đâu bằng quê hương mình, hix sang đây gầy tọp đi mới thấy nhớ đồ ăn vn wá, nhớ món tàu pha, bánh đa cua hp wá,nhớ bọn bạn hay cùng mình đi ăn kem bạch tuyết wá. ở nơi đất khách quê ng chỉ sướng khi có tiền mà thôi, ko có xiền suốt ngày ở nhà học tiếng bùn kinh khủng. Oa oa oa..........
  4. free_times007

free_times007 Thành viên mới

Em ơi nhớ hải phòng thế à!
    Anh cũng nhớ em lắm à!
  5. miss_sweet

miss_sweet Thành viên mới

may ui, thinh nho may lam'' day''! suot ngay keu buon` thoi, gap may chac thinh ko noi duoc gi` dau, nhung ma may hoi thuy tim ma xem gap bon tao han'' toan hoi ve may thoi.keu nho'' may` lam'', hic, tao cung nho may nhieu lam'', 2 dua tao o viec nam buon lam, cha bit di dau khi khong co may ca, toi qua di an nem chua nuong'' chi mong co may o day thoi.
    3 nam sau.............. cha bit luc do the nao nhi, may xach va ly ve nuoc , chi so quen bon tao rui thui
  6. free_times007

free_times007 Thành viên mới

khi nào rảnh rỗi thì vào đây post bài nhé!
    miss u so much!
  7. miss_sweet

miss_sweet Thành viên mới

mu*a ! lên net trú mu*a ! vậy mà lại gặp ng` yêu cũ trên net, thời gian trôi qua, đã 5 năm rồi, thế sao lòng ng` vẫn chưa thể nguôi ngoai, sao ng` ta vẫn hận mình đến thế!
    SABAGA ui ! mày còn nhớ Hào ko? tao dang chat với hắn trên net đây này, nghĩ lại ngày xưa mà buồn cười nhỉ ?
    hắn giờ đã có vợ rùi, vậy mà vẫn hận mình, nói chuyện bằng 1 giọng quá chua chat,mình ko ngờ mình đã gieo vào lòng 1 ng` nỗi hận chua cay như vậy, ng` ta đã từng nói " mãi mãi sau này dù thế nào đi nữa vẫn sẽ hận mình đến trọn đời"
    mình cũng ko thể ngờ được, đến bây giờ mới được biết, ng` ta đã từng đợi mình, đã từng tần ngần đứng trước ngõ nhà mình ko biết bao nhiêu lần, mỗi lần nghỉ học về quê thăm nhà.
    sao đang yêu nhau mình lại cảm thấy chán ng` ta đến mứa đó thế nhỉ? ko phải mình có ng` yêu mới, mà chỉ là thấy chán ng` ta mà thôi. vì thế sao trách mình được cơ chứ. híc !mình ko hề yêu ai ngay sau đó, phải mất 1 thời gian lâu sau, vầy sao H vẫn cứ hận trang như thế
    H đã có vợ rồi, hãy an phận đi, và có gì hãy mở lòng cho trang xin lỗi vì tất cả, vì những lời thề hẹn ngày xưa, hãy coi đó là 1 kỷ niệm đẹp
    H nhé ! T chúc H luôn hạnh phúc bên ng` vợ mới cưới của mình !
    Phù ! post ra nhừng dòng này, thấy tâm hồn mình bớt phần nào có lỗi, thấy thanh thản đi nhiều!
  8. girlyeumautim

Thôi cố gắng lên Hường ạ, thời gian đầu sẽ hơi khó khăn, sau dần sẽ quen thôi mà. Hồi trước tớ cũng thế, giờ hết rồi. Ho` ho` ...
    Thịnh nó nhớ Hường lắm đấy, thi thoảng phải nhớ nhắn tin hỏi thăm nó đấy nhá, ko nó tủi thân, đập đầu vào tường tự tử thì chết.
  9. girlyeumautim

10. tuyetsan17

tuyetsan17 Thành viên mới

Ừh cảm ơn Thuỷ tím nhé, chắc khi nào đi làm đc thì hết buồn thôi mà. Thuỷ, Trang,Thịnh ở nhà giữ gìn sức khoẻ nhé thỉnh thoảng họp nhau bù khú tí cho vui. Có chuyện gì vui thì kể cho tui nghe với. Chúc mọi ng luôn vui vẻ và hạnh phúc. [​IMG]
    Đi đâu e cũng nhớ nhà
    Nhớ mẹ mua bánh nhớ cha ....xoa đầu