1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

84 HP ' s Diary...for U and me.

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi 113acgnoux, 27/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hôm nay ngày 12 - 9 rồi...nhanh thật, tự dưng thời gian sao trôi nhanh thế, mới tuần trước đây thôi, mình chỉ mong sao thời gian trôi thật nhanh, để sớm đến sihn nhật mình, vậy mà đúng ngày sinh nhật mình lại biết 1 tin ko biết nên vui hay nên buồn. Chỉ còn vài ngày nữa thôi là mình đi rồi, tâm trạng cũng chẳng biết ra sao? Mình nên vui hay nên buồn đây? Nhưng ko sao, mình vốn là 1 đứa lạc quan cơ mà, ra đi rồi cũng có ngày gặp lại, cho dù khi gặp lại có nhiều sự thay đổi nào đi chăng nữa thì tình bạn giữa mình và mọi người sẽ ko bao giờ thay đổi. Buồn thật...........mình sẽ ra sao khi sống giữa toàn người lạ đây? Mình sẽ làm gì khi mình cảm thấy nhớ mọi người đây? Đối diện với sự thực thật khó.
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  2. girlyeuhoaloaken

girlyeuhoaloaken Thành viên quen thuộc

Thuỷ à! tao cũng thực sự ko chấp nhận được, nhưng cái gì đến thì sẽ đến, đó là sự thực mà.
    mày vốn mạnh mẽ mà, hãy cố lên,
    hãy nhớ rằng, bọn tao luôn ở bên cạnh mày.
    ko bao giờ quên mày đâu, mày cũng bảo 1 năm ngắn lắm mà.
    Ko hiểu nổi tâm trạng của mình nữa, muốn cho sinh nhật mình đến thật nhanh, nhưng rồi lại sợ ngày đó đến nhanh thì mình sẽ phải chia tay sớm với nó. hic hic hic.......
    ko biết ngày đó thế nào.
    To thuỷ: mấy ngày này, tao nhường mày cho hood đó nha, mầy hốm nữa đòi lại......he he he
    Dui` xiang`, ni? zai` nar?wo? ai' ni? ni? bu' zhu` dao` ma?......
  3. girlyeuhoaloaken

girlyeuhoaloaken Thành viên quen thuộc

Thuỷ à! tao cũng thực sự ko chấp nhận được, nhưng cái gì đến thì sẽ đến, đó là sự thực mà.
    mày vốn mạnh mẽ mà, hãy cố lên,
    hãy nhớ rằng, bọn tao luôn ở bên cạnh mày.
    ko bao giờ quên mày đâu, mày cũng bảo 1 năm ngắn lắm mà.
    Ko hiểu nổi tâm trạng của mình nữa, muốn cho sinh nhật mình đến thật nhanh, nhưng rồi lại sợ ngày đó đến nhanh thì mình sẽ phải chia tay sớm với nó. hic hic hic.......
    ko biết ngày đó thế nào.
    To thuỷ: mấy ngày này, tao nhường mày cho hood đó nha, mầy hốm nữa đòi lại......he he he
    Dui` xiang`, ni? zai` nar?wo? ai' ni? ni? bu' zhu` dao` ma?......
  4. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Uh nhỉ ,buồn thật box mình đi hết rùi , mấy đứa bạn thân của mình cũng đi , rùi đến con bé em của mình cũng đi . Nói chung chẳng đứa nào thích ở lại cái đất Hải Phòng này cả , chán
    The smile on your face let's me know that you need me . There's a truth in your eyes saying you'll never leave me .
  5. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Uh nhỉ ,buồn thật box mình đi hết rùi , mấy đứa bạn thân của mình cũng đi , rùi đến con bé em của mình cũng đi . Nói chung chẳng đứa nào thích ở lại cái đất Hải Phòng này cả , chán
    The smile on your face let's me know that you need me . There's a truth in your eyes saying you'll never leave me .
  6. girlyeumautim

Ho `ho`.....hôm nay về quê để chào mọi người....ko biết sẽ thế nào đây, trời nắng quá, tự dưng ngại đi thía ko biết nữa......
    Dạo này ông anh mình quan tâm thía, mình sắp đi có khác, ông ý sắp thoát 1 gánh nợ nên vui mừng là phải, chỉ khổ thân cái Nguyệt ở nhà, thía nào cũng bị bắt nạt cho coi.
    Bà má Việt Nam anh hùng ko biết bao giờ mới sang bên đó đây, khoảng 1 tháng sau mới sang thì chết mình, lấy tiền đâu mà tiêu mà ăn cơ chứ, hic hic........

Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  7. girlyeumautim

Ho `ho`.....hôm nay về quê để chào mọi người....ko biết sẽ thế nào đây, trời nắng quá, tự dưng ngại đi thía ko biết nữa......
    Dạo này ông anh mình quan tâm thía, mình sắp đi có khác, ông ý sắp thoát 1 gánh nợ nên vui mừng là phải, chỉ khổ thân cái Nguyệt ở nhà, thía nào cũng bị bắt nạt cho coi.
    Bà má Việt Nam anh hùng ko biết bao giờ mới sang bên đó đây, khoảng 1 tháng sau mới sang thì chết mình, lấy tiền đâu mà tiêu mà ăn cơ chứ, hic hic........

8. 113acgnoux

113acgnoux Thành viên mới

Chính xác là 2 lần rồi, nhấc điện thoại lên định gọi, thì đầu dây bên kia như có người đang cầm máy....... alo một tiếng_ không ngờ có người thật_ và đó là người đang muốn gọi <== ặc ặc.
    Bùn cười quá. Anh bảo nháy máy cho anh rùi anh gọi lại, nhưng thực ra rất sợ tiếng điện thoại reng, chỉ cần có tiếng là mama hoặc papa sẽ trực sẵn ở một máy nào đó ngay, hic hic. 2 lần anh gọi không có tiếng reng, hên quá,
    Có lần thứ 3 không nhỉ ??? Nếu có thì có lẽ phải ăn mừng mất
    if i find one true sentence inside ur heart..... do you believe that i''m loving you ?my brother ???
    Được 113acgnoux sửa chữa / chuyển vào 15:32 ngày 14/09/2003
  9. 113acgnoux

113acgnoux Thành viên mới

Chính xác là 2 lần rồi, nhấc điện thoại lên định gọi, thì đầu dây bên kia như có người đang cầm máy....... alo một tiếng_ không ngờ có người thật_ và đó là người đang muốn gọi <== ặc ặc.
    Bùn cười quá. Anh bảo nháy máy cho anh rùi anh gọi lại, nhưng thực ra rất sợ tiếng điện thoại reng, chỉ cần có tiếng là mama hoặc papa sẽ trực sẵn ở một máy nào đó ngay, hic hic. 2 lần anh gọi không có tiếng reng, hên quá,
    Có lần thứ 3 không nhỉ ??? Nếu có thì có lẽ phải ăn mừng mất
    if i find one true sentence inside ur heart..... do you believe that i''m loving you ?my brother ???
    Được 113acgnoux sửa chữa / chuyển vào 15:32 ngày 14/09/2003
  10. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

hic hic , chán quá , làm cái gì cũng chán , không biết em thế nào rồi , lo cho em quá