1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

84 HP ' s Diary...for U and me.

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi 113acgnoux, 27/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

hic hic , chán quá , làm cái gì cũng chán , không biết em thế nào rồi , lo cho em quá
  2. hoangmanhhung

hoangmanhhung Thành viên quen thuộc

Hôm nay ngồi dỗi chẳng biết làm gì, thế là lọ mọ đi kiếm các chủ đề hay để câu, đọc được gần hết 23 trang chủ đề mới lặn được ra vài chữ để post. Thôi cứ coi như thế là giỏi lắm rùi (tự khen cái chi đỡ tủi thân)
    Đọc được những chủ đề hồi xưa mới biết box mình ngày trước vui thật, nhất là mấy vụ offline hồi tết, giá mà bi giờ còn vui như thế thì tốt.
  3. hoangmanhhung

hoangmanhhung Thành viên quen thuộc

Hôm nay ngồi dỗi chẳng biết làm gì, thế là lọ mọ đi kiếm các chủ đề hay để câu, đọc được gần hết 23 trang chủ đề mới lặn được ra vài chữ để post. Thôi cứ coi như thế là giỏi lắm rùi (tự khen cái chi đỡ tủi thân)
    Đọc được những chủ đề hồi xưa mới biết box mình ngày trước vui thật, nhất là mấy vụ offline hồi tết, giá mà bi giờ còn vui như thế thì tốt.
  4. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

o` . Sao box mình ngày xưa chơi vui thế . Bây giờ thân quá hoá ra lại ko vô tư , ko hớn hởi .
    Đừng yêu anh em nhé​
  5. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

o` . Sao box mình ngày xưa chơi vui thế . Bây giờ thân quá hoá ra lại ko vô tư , ko hớn hởi .
    Đừng yêu anh em nhé​
  6. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

O*....cũng vẫn vui, nhưng ko vui như trước, nhở.....
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  7. girlyeumautim

O*....cũng vẫn vui, nhưng ko vui như trước, nhở.....
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  8. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Hôm nay là cái ngày quái quỷ gì thế ko biết , chờ , đợi , tìm , lượn đường........chim cú quá .
    The smile on your face let's me know that you need me . There's a truth in your eyes saying you'll never leave me .
  9. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Hôm nay là cái ngày quái quỷ gì thế ko biết , chờ , đợi , tìm , lượn đường........chim cú quá .
    The smile on your face let's me know that you need me . There's a truth in your eyes saying you'll never leave me .
  10. girlyeumautim

Hôm nay, lại 1 ngày bình thường nữa xảy ra, ko có gì đặc biệt để đáng ghi nhớ cả, sáng dậy đi học, học xong 2 tiếng thì về, đi ăn. Dạo này mình hay được đi ăn ko mất tiền quá, kiểu này chăc slần nào đi ăn cũng phỉa rủ mấy ông kia đi mất thôi. Tự dưng thèm 1 cốc nả trá quá, ngon ghê ghớm luôn, cứ nhắc đến lại thèm rồi.
    Chiều nay lại phải đi học, ko biết có dậy để đi học được ko đây? Chiều nay lại học môn phát âm, đau cả môm, mà quý quái cái thứ tiếng Trung gì mà từ nào cũng lơ lớ nhau, nói mãi mà ko phân biệt được, cú ghê. May mà môn viết và từ vựng mình cũng khá, được cô giáo khên, ko thì chắc chẳng dám học quá. he he he...........
    Nhớ tụi mi quá cơ, sắp được nghỉ quốc khánh TQ 1 tuần rồi, giá mà mình còn đủ tiền để về VN thì hay quá, dưng mà tên quản sinh A Bao cầm xừ hộ chiếu rồi, lấy hộ chiếu đâu để về chứ, thôi thì cố đợi 5 tháng nữa đến Tết vậy.