1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

84 HP ' s Diary...for U and me.

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi 113acgnoux, 27/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hôm nay, lại 1 ngày bình thường nữa xảy ra, ko có gì đặc biệt để đáng ghi nhớ cả, sáng dậy đi học, học xong 2 tiếng thì về, đi ăn. Dạo này mình hay được đi ăn ko mất tiền quá, kiểu này chăc slần nào đi ăn cũng phỉa rủ mấy ông kia đi mất thôi. Tự dưng thèm 1 cốc nả trá quá, ngon ghê ghớm luôn, cứ nhắc đến lại thèm rồi.
    Chiều nay lại phải đi học, ko biết có dậy để đi học được ko đây? Chiều nay lại học môn phát âm, đau cả môm, mà quý quái cái thứ tiếng Trung gì mà từ nào cũng lơ lớ nhau, nói mãi mà ko phân biệt được, cú ghê. May mà môn viết và từ vựng mình cũng khá, được cô giáo khên, ko thì chắc chẳng dám học quá. he he he...........
    Nhớ tụi mi quá cơ, sắp được nghỉ quốc khánh TQ 1 tuần rồi, giá mà mình còn đủ tiền để về VN thì hay quá, dưng mà tên quản sinh A Bao cầm xừ hộ chiếu rồi, lấy hộ chiếu đâu để về chứ, thôi thì cố đợi 5 tháng nữa đến Tết vậy.

Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  2. nguyenvietbach

nguyenvietbach Thành viên rất tích cực

Làm gì mà 5 tháng nữa mới đến tết hả Girl@ hỏi đồng chí USA mà xem hình như chỉ còn khoảng 3 tháng bao nhiêu ngày nữa thôi.
  3. nguyenvietbach

nguyenvietbach Thành viên rất tích cực

Làm gì mà 5 tháng nữa mới đến tết hả Girl@ hỏi đồng chí USA mà xem hình như chỉ còn khoảng 3 tháng bao nhiêu ngày nữa thôi.
  4. Chevalier_de_la_Balance

Chevalier_de_la_Balance Thành viên quen thuộc

đói quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    DOHKO
  5. Chevalier_de_la_Balance

Chevalier_de_la_Balance Thành viên quen thuộc

đói quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    DOHKO
  6. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Năm 2004 là năm nhuận mà
    The smile on your face let's me know that you need me . There's a truth in your eyes saying you'll never leave me .
  7. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Năm 2004 là năm nhuận mà
    The smile on your face let's me know that you need me . There's a truth in your eyes saying you'll never leave me .
  8. girlyeumautim

Hic hic...phải học được 5 tháng tụi tớ mới được nghỉ cơ.....mí lại chắc phải tết ta mới về được, chứ thèng Trí nói Tết tây đó chứ. Hic hic...năm nay mà nhuận thì kiểu này qua Tết mới đưo0wcj về VN quá...hu hu hu..........ko thích thế đâu, thích về VN cơ, thích ăn tết ở VN cơ....hu hu hu..............
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  9. girlyeumautim

Hic hic...phải học được 5 tháng tụi tớ mới được nghỉ cơ.....mí lại chắc phải tết ta mới về được, chứ thèng Trí nói Tết tây đó chứ. Hic hic...năm nay mà nhuận thì kiểu này qua Tết mới đưo0wcj về VN quá...hu hu hu..........ko thích thế đâu, thích về VN cơ, thích ăn tết ở VN cơ....hu hu hu..............
  10. girlyeuhoaloaken

girlyeuhoaloaken Thành viên quen thuộc

yên tâm đi, khoảng 3-4 tháng nữa thôi là tết rồi. sẽ được về VN để ăn tết mà yên tâm đi, bọn tao chờ mày về để còn làm 1 chuyến ĐS như trước nữa chứ.........he he he
    Hôm nay nhận được mail của nó, vui quá, ko ngờ trong lúc khó khăn mà nó còn nhớ đến mua quà cho mình. chỉ cần nó luôn nhớ đến mình là vui roài........he he he
    tao sẽ lại như xưa thôi thuỷ à, yên tâm đê
    Mong rằng box 84 hp của chúng ta sẽ trở lại là 1 box 84hp như trước....................