1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

84 HP ' s Diary...for U and me.

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi 113acgnoux, 27/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tối thứ 7 . Vui thật đấy . Mai họp rồi . Xem dạo này 84 thía nào ( cả 84 HP lẫn 84 Điện biên Phủ ) .
    Đừng yêu anh em nhé​
  2. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Lại 1 ngày thứ 7 nữa , buồn vô kể , tưởng được đi chơi cùng bọn quỷ ai ngờ mình lại phải lên net thế này . Sao chúng nó lỡ bỏ rơi mình thế này nhỉ ? Hic , giá mà được đi chơi cùng người yêu
    Love means never having to say you're sorry
    Love , love more , love forever
  3. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Lại 1 ngày thứ 7 nữa , buồn vô kể , tưởng được đi chơi cùng bọn quỷ ai ngờ mình lại phải lên net thế này . Sao chúng nó lỡ bỏ rơi mình thế này nhỉ ? Hic , giá mà được đi chơi cùng người yêu
    Love means never having to say you're sorry
    Love , love more , love forever
  4. langtusitinh1983

langtusitinh1983 Thành viên quen thuộc

Hôm nay 31-8 hình như tất cả mọi người đã quên mình không một tin nhắn không một email .
    Làm sao sống được mà không yêu
    Không nhớ không thương một kẻ nào
  5. langtusitinh1983

langtusitinh1983 Thành viên quen thuộc

Hôm nay 31-8 hình như tất cả mọi người đã quên mình không một tin nhắn không một email .
    Làm sao sống được mà không yêu
    Không nhớ không thương một kẻ nào
  6. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

ôi mệt quá......1 ngày mệt mỏi..Nhưng vui vì mummy hình như nghe thấy lời cầu nguyện của mình mà về HP, he he he.....nhớ mum quá mum ơi......(nhớ cả ví tiền của mum nữa, dạo này con túng quá........)
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  7. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

ôi mệt quá......1 ngày mệt mỏi..Nhưng vui vì mummy hình như nghe thấy lời cầu nguyện của mình mà về HP, he he he.....nhớ mum quá mum ơi......(nhớ cả ví tiền của mum nữa, dạo này con túng quá........)
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  8. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Cầm quà hộ tôi nhá bà bán than .... he he he . Cám ơn lắm lắm ! thank sờ ku .
    Chúc đại hội thành công tốt đẹp he he he
    I love U đã từ lâu lắmTrái tim này dành trọn cho UI need U thực tình là vậyWithout U , thà chết còn hơn <B
  9. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Cầm quà hộ tôi nhá bà bán than .... he he he . Cám ơn lắm lắm ! thank sờ ku .
    Chúc đại hội thành công tốt đẹp he he he
    I love U đã từ lâu lắmTrái tim này dành trọn cho UI need U thực tình là vậyWithout U , thà chết còn hơn <B
  10. 113acgnoux

113acgnoux Thành viên mới

( lại phải viết nhật ký cho 2 giờ đồng hồ trước, ặc ặc )
    Chủ nhật_ ngày 31/8 : thi 3 học phần, sặc gạch........bài thi vớ vỉn không chịu nổi ( .......làm được mỗi một điều : doạ nạt tinh thần những đứa ngồi xung quanh, với tốc độ viết liên tù từ đầu tới cuối giờ thi_ có điều chẳng biết là bốc phét những gì, he he, mục đích để...........kín giấy thì phải).
    Lúc ra về phát biểu một câu : đứa nào hâm mới đi học GDQP, ặc ặc........
    4h ra khỏi cổng trường_ rục rà rục rịch mãi mới lết được đến nhà đồng chí già làng_ mô hình VAC điển hình........... T nhà ta_ không biết "bia vào, lẩu ra" hay vì chuyện gì mà phát biểu một câu rất......vô tư :nhưng mà công nhận hôm nay đi thi vui thật ( &lt;== học phần 1 không chép được baì vì không mang tài liệu, học phần 2 .....chép nhầm )
    Các nhà giáo tương lai_ thế đấy, hơ hơ !!!
    Lúc về nhà thấy nhắn lại, anh đến Mới nhớ ra là hôm nay đã cho anh leo cau_ từ cổng trường sư phạm, không bít chay xe mấy chục cây số có....." đau " không nhở ??? ko phải tại em nhá, hì hì
    Thi học phần xong rùi, báo hiệu lại tiếp một...........chuỗi ngày xuất phát lúc 6h, về nhà lúc 10h 30 thui.......hic hic
    SUTEKI DA NE ???