1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

87 hợp với tuổi nào?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ 1987-1989 Hà nội (87-89 Club)' bởi abc_123_abc, 06/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. abc_123_abc

abc_123_abc Thành viên mới

87 hợp với tuổi nào?

ai trả lời jùm mình với
  2. SonNguyen_sn

SonNguyen_sn Thành viên rất tích cực

Trả lời <-- ~ ơ hay! có ai lấy Lời của bạn đâu mà trả
    chán!
    87== Thất bát
    kiếm thằng
    68 = lộc phát
    86 = phát lộc
    Về mà dung hoà!
  3. holi_war

holi_war Thành viên mới

thế thì các bác kô biết tướng số rồi
    87 là tuổi mèo mệnh hoả
    84 là tuổi chuột nhưng lại mệnh thuỷ
    mèo vồ chuột nhưng thuỷ dập hoả
    phải như thế nó mới dung hoà
    vồ song là bị dập,muốn dập là phải bị vồ
  4. man_in_the_snowy_river144

man_in_the_snowy_river144 Thành viên mới

Xem bói kiểu ông em này có ngày...bị người ta oánh cho vỡ kính quá. Nói chung là bói ra ma quét nhà ra rác. Chú thấy bên Tây người ta có bói toán như mình đâu mà vẫn lấy nhau ầm ầm, sống hạnh phúc có khi gấp mấy lần mấy bác xem xét kỹ càng nhà mình ý chứ. Cho nên cứ hợp là yêu. Phong tục nhà mình nó thế thì chỉ xem để gọi là có kiêng có lành thôi. Chú sau này yêu phải em nào không hợp tuổi xem. Lúc ấy sẽ có hàng tá lý do lý trấu để biện hộ cũng nên.
  5. tranggaulua

tranggaulua Thành viên mới

em xem cái quyển tử vi ý, thì con gái 87 hợp với con giai 80,81, 86. già hơn thì có 77, 79 thì fải, xem lâu lâu roài ko bít có nhớ chính xác ko
    -> hix, thế này thì chồng mình một là sẽ già khú đế, hai là trẻ ranh....hix. em cóc chịu đâu
  6. man_in_the_snowy_river144

Zậy chứ anh sinh năm 84 thì hợp với tuổi nào hở zời. Mẹ thì bảo hợp với người sinh năm 88. Gặp ông bác thì chắc như đinh đóng cột là mày phải lấy đứa sinh năm 92 mới là tam hợp. Em biết bói toán coi anh 1 quẻ đi. Anh đặt quẻ 1 chầu sinh tố đấy!
  7. tranggaulua

tranggaulua Thành viên mới

Zậy chứ anh sinh năm 84 thì hợp với tuổi nào hở zời. Mẹ thì bảo hợp với người sinh năm 88. Gặp ông bác thì chắc như đinh đóng cột là mày phải lấy đứa sinh năm 92 mới là tam hợp. Em biết bói toán coi anh 1 quẻ đi. Anh đặt quẻ 1 chầu sinh tố đấy!
    [/quote]
    bèo ghê!!! thoai, anh cứ lấy thử vài cô, cô nào hợp bít lìn à.
  8. man_in_the_snowy_river144

bèo ghê!!! thoai, anh cứ lấy thử vài cô, cô nào hợp bít lìn à.
    [/quote]
    Oạch !Nguyên 1 chầu sinh tố mà còn chê là bèo. Vậy em muốn ăn gì nào. Hay đi ăn chân gà nướng? Anh chỉ biết mỗi mấy món đó thôi. Xong rùi bói cho anh 1 quẻ chứ anh không "lấy thử" đâu. Vì toà án người ta đâu có cho "ly dị thử" đâu em.
  9. linhphong

linhphong Thành viên mới

ừa , ăn chân gà nướng thì lôi chân gà ra mà xem tướng số ... nghe nói chân gà là lại thèm roài
    người ta kêu gái hơn 2 trai hơn 1 , cứ thế mà làm con giai thì kiếm chị 85 hay em 88 cũng đc , nếu là bạn gái thì kiếm em trai 89 hay ông anh 86 cũng đc chúc bạn sớm tìm đc ý chung nhân hớ hớ
    ông anh 84 gì gì ơi , em thấy 84 với 88 đâu có hợp đâu mà ông anh bảo thế , chỉ thấy 83 hợp với 88 thôi (kinh nghiệm bản thân, há há há )
  10. man_in_the_snowy_river144

Thế cô tư vấn cho anh coi anh hợp với tuổi nào để còn biết đường mà cưa cẩm. Anh mù tịt về bói toán nhưng mỗi lần mẹ hỏi gì là bốc phét đâu ra đấy. Nhưng đến lượt anh thì ....tịt. Anh thấy mấy hôm gần đây trên box này bài vở toàn anh em mình khẩu chiến nhỉ? Hôm nào rảnh phải rủ em offline mới được.