1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

87 kinh doanh , tủ hàng TiTyKaCa

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ 1987-1989 Hà nội (87-89 Club)' bởi lily_blue_87, 17/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. venus87

venus87 Thành viên mới

tui thik cai doi hong hong ma 03 ay,cho hoi doi ay bao nhiu k,dia chi lien he the nao nhi,minh phai mang giay den de ve a
  2. lily_blue_87

lily_blue_87 Thành viên mới

3. lily_blue_87

Đôi 03 đó bọn mình vẽ bằng tay nên sẽ không y sì đâu nhé ,đó là hình trên mạng lấy về làm mẫu cho bà con . Giá vẽ đôi đó là 50k ( vì cầu kì mà ) .Giày thì You có thể mang đến.
    TiTyKaCa ( 65 Yên Ninh )
  4. venus87

venus87 Thành viên mới

hix sao toan lay hinh tren mang xuong the,ko can ve y xi,nhung nho cac ban ve xau hoac ve hong hoac ve xong ma tui thay ko hai long thi lam the nao
  5. lily_blue_87

Việc vẽ này là do tin nhau là chính. Vì vấn đề Thẩm Mỹ mỗi người một kiểu . Nhưng yên tâm bọn mình sẽ cố vẽ đẹp nhất có thể. Còn nếu có vấn đề gì sẽ có thương lượng hợp lý sau. Bạn cứ đặt vấn đề trước khi vẽ để cả hai bên cùng thoải mái.
  6. lily_blue_87

Thêm dịch vụ mơí nè!!!
    bạn nào muốn làm Text thì ghé qua nhé!!!
  7. lily_blue_87

Thêm dịch vụ mơí nè!!!
    bạn nào muốn làm rách & mài quần bò thì ghé qua nhé!!!
  8. jinnyn2h

jinnyn2h Thành viên mới

Ủng hộ vài đôi Vans xịn nào ...Hihi thix của độc lên Thượng Đình 50k/đôi kiểu Vans trắng tinh và mang đến vẽ
  9. jinnyn2h

jinnyn2h Thành viên mới

Thêm converse nữa...
  10. lily_blue_87

Ai có giày đẹp cứ dow lên nhé ,nhưng còn bọn mình vẽ được hay không thì còn tuỳ đấy!!!!
    Đợt này dân mình mốt giày Van nhỉ ??? Cả búp bê nữa, nhưng hiếm thế, ít kiểu .Đi vòng vòng thấy toàn mấy mẫu giày búp bê xuất khẩu .
    Hôm nay là một ngày phản ánh đúng mùa khai giảng ,vào đầu năm có khác . Mấy bạn dắt nhau đến vẽ giày ,bọn mình ngập trong giày ,nhưng cố phải vẽ cho đúng hạn . Là vẽ tay muốn lấy ngay chẳng được, ai may mắn đến đợt ít giày thì nhanh còn không cũng phải thông cảm cho mình mà chờ . Muốn giày độc thì cố thôi.
    Có hai chị đặt giày mà tết mới cầm về, các chị tính xa thật ,nhưng cũng may là các chị không cần luôn.Mình lại đang bận ôn thi nữa chứ, Hết thứ 7 này là sẽ thoải mái hơn đây ,nhưng không biết kết quả thế nào .Thôi dông dài , Các bác ủng hộ em này TiTyKaCa_65 Yên Ninh
    Giá khuyến mại đầu năm học 20k  / 1 mặt , 30K / 2mặt , 100k / cả giày ( áo thì lấy giá giảm 40%)
    Giá khuyến mại "sụp đổ"   =^.^= ngày 11/9 . Đặt trước đi nhé!!!!
    Sau ngày 11/9 ---> 15/9  " tưởng nhớ " ngày hai toà tháp khu thương mại thế giới sụp đổ bọn mình lại khuyến mại tiếp : giá như trên ^^O^^
    sau thời gian trên giá tuỳ theo mẫu mã 20k --> 50k / vẽ 1đôi giày, 100k-->150k/cả giày ( đơn giản hơn giá có thể rẻ hơn, cầu kỳ quá có thể đắt hơn hay không thể nhận )  
    Chúc cả nhà ngủ ngon ........