1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BANH_MI_CHAY

BANH_MI_CHAY Thành viên mới

Từ h về sau, tất cả những thông tin mới nhất, những tin tức nóng hổi nhất về các thành viên và box sẽ được update tại đây. Như một tờ news, mọi người chú ý tham gia và bình luận, cấm chửi nhau khi phát hiện bí mật của mình bị đứa bạn lôi lên cho cả nhà biết. He he, nhưng đó ko phải là khuyến khích đâm sau lưng bạn bè đâu nha. Vui vẻ thôi.
    Nhân tiện đây cho phép em được thay mặt một số người cần thay mặt nói vài điều và quy định vài tí.:
    1_ Thưởng 1chiếc bánh bự bằng quả bí ngô, có cream hay ko tuỳ thích cho ai 1 tuần viết được 120 bài viết trong box.
    2_ 5 ly trà sữa tuỳ chọn cho ai viết được 100 bài trong box
    3_ Đặc biệt,một bữa restau tuỳ chọn cho ai viết được 100 bài và co'' 10 ảnh trong box, dĩ nhiên thời hạn 1 tuần.
    Cấm câu bài, cấm ảnh lăng nhăng. Phần thưởng do mình tớ, tức Bánh mì cháy lo,coi như để khích lệ tinh thần anh em.
    Đừng thấy số to mà sợ, thử tính xem nhá.1 ngày bạn online 1 lần và trả lời hết các topic trong box là ít ra đã có khoảng 70 đến 80 bài trong 1 tuần rồi. Chưa kể 1 ngày bạn online và trả lời nhiều lần. Hi hi...Cố gắng lên nha. Phần thưởng hơi nhỏ thật, nhưng vui là chính, nhỉ. Hứa danh dự về khoản phần thưởng.

Khai trương cho topic sẽ là gì ???
    Chị em nào nặng ký nhất box mình??? MaskofLead vô địch với số kg là 56. Hay 65 ý nhỉ. Ai hơn??? Nhớ hồi offline trông ghê à nha,nhớ hình như tay phải có sẹo ở ngón tay cái. he he.
    Ai mặt nhiều tàn nhang và nhiều răng khểnh nhất'' ??? Thu_Van vô địch rồi, anh em đội bóng được chiêm ngưỡng hết rồi. Đi đá bóng kô cần mang rổ đựng đồ. he he.
    Con gái mà hay chửi thề nhiều nhất: Minchu_benho. He he, xem mấy bài trong topic nhật ký đi.
    Nhiều chuyện nữa, dành anh em nói. Nhưng có điều này ko nói không được nha .... Em gái Co_gai_sa_mac xinh lắm nha....
  2. BANH_MI_CHAY

Ai môi nhọn nhất :
    Sori_do ......He he....Nhìn thì biết liền.
  3. chuyensetup_it

chuyensetup_it Thành viên mới

Anh em ơi ! phần thưởng thì có vẻ khá " to lớn " nhưng yêu cầu thì lại quá " it " anh em ơi ta cùng cố gắng nhé
  4. BANH_MI_CHAY

Nể mặt đấy nhé. Không tính bài của ông kia đâu. Câu bài, chỉ bài nào đầy đủ nội dung, câu cú đàng hoàng và có mục đích thì mới đc ghi sổ nhá.
  5. chuyensetup_it

Tôi động viên anh em trong diễn dàn chẳng lẽ xấu sao mà ông nói tôi câu bài hả ? Mà ông với tôi là gì của nhau mà phải nể nhỉ?
  6. toxicgirl_1712

toxicgirl_1712 Thành viên mới

Ở đây 2 anh này là chúa câu bài xong sau đấy mới đến em toxic hehhehhe đừng tính bài nào của em nhé
  7. Mimi_a2

Mimi_a2 Thành viên mới

có thưởng là ok roài Nhưng mà ông anh BANH_MI_CHAY có gửi phần thưởng đc cho em kô
  8. chuyensetup_it

Này không biết ngượng hay sao mà nói vậy ?
  9. BANH_MI_CHAY

Kệ đi, sao mày toàn gây sự với con gái thế cu???
    Hôm nay ghi hết những người type bài rồi nhá..... Yên tâm, gớm, ở Nga thì hình như chỉ 30k/1 gram hay sao ế..... Chuyện nhỏ......Gớm, hứa là làm...Cứ yên tâm mà viết bài đi babe.
  10. BANH_MI_CHAY

Thông tin mới nhận được: Miu ngoan bị gẫy tay. ( mem cũ, giở page 3 may ra thấy được nik.) Trông mặt vẫn xinh, không có một vết xước nào hết. Báo cáo hết.
    À chết, còn cái này: Thông báo thông báo, toilet nhà em V.I.P in Love đã hết giấy. Đề nghị thay ngay. Và đồng thời gọi thợ sửa lại cửa, hôm qua có đứa không nhịn được mà đạp cửa xông vào. A lô hết.