1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. iulamtruong

iulamtruong Thành viên mới

Èo....lâu lâu ko spam. Hôm nay spam bù mới được.........
    Gạch đầu dòng thứ nhất: Sau 1 cơ số ngày ăn uống điều độ, ko ngủ vô tội vạ. Hình như tớ đã trở về vị trí cân bằng. Lại gầy roài mới thích thú chứ............
    Gạch đầu dòng thứ hai: Sao dạo này thấy box mình chả vui j` cả. Mọi người quên nhau hết roài. Quay đầu về núi đi.........
    Gạch đầu dòng thứ ba: Hôm nào đi off đê....nhẹ nhàng thoai. Cà fê cà fáo giao lưu làm quen thui. Đi cả ngày sợ hông có time.........
  2. toxicgirl_1712

toxicgirl_1712 Thành viên mới

hờ hờ hờ sau tết sụt cân còn 35kg, bi h hơn 2 tuần gần 3 tuần gì đó 38,5 kg... chả hiểu sao ăn như một con lợn trưa hôm qua ở lại trường chiến 2 cái bánh mì ... nếu ko hết tiền chắc còn thêm hộp sữa nữa
  3. secret_is_me188

secret_is_me188 Thành viên mới

Ui ....35 kg là điều mình không bao giờ mơ tới....38 kg cũng vậy.....mình quá béo.....
  4. BANH_MI_CHAY

BANH_MI_CHAY Thành viên mới

Hì, có 1 nik rồng đỏ, 1 nik rồng xanh ( mọi người thừa hiểu là mấy nik cấp cao thì toàn chơi chung...) 1 nik sắp thoát Violet hole, 1 nik thiếu 1k nữa là thoát rubi....Bạn lên cấp gì rồi hả Hạnh ơi.^_^. Lúc nào làm tí không???
    Hôm trước đại hội rồng, buồn cười, vừa bắn vừa trêu Admin...^_^... Có ông con rồng xanh bị ngã gãy tay, post cả ảnh lên cho anh em xem, ngồi trong Hos ôm PC chơi GB cùng anh em...^_^...
    ...................
    Hôm qua để em chờ, mưa lạnh lắm phải không em....T_T.... Anh tệ lắm, hề hề, đền em cái khác này....^_^....
    Ghi nhận em Vân nói là offline, nào thì coffee nhẹ nhàng. Lâu lắm rồi không gặp mọi người trong box, chỉ toàn là L, Hiển, Thành Trố, My súng, God off với nhau thôi này....T_T....
    Hoá ra mình là kỷ lục của trường Báo Chí, Nghỉ vài ngày nữa là tròn 90 buổi học nghỉ. 90.5= 450 tiết học..... ^_^..... Hư vật......
    Hôm qua ru trẹo họng, thằng cu Bean mới ngủ cho, vừa ngủ thì mình lỡ miệng hắt xì hơi to đùng, giật mình, khóc... Cuối cùng mình bị mẹ mắng cho té tát..... TỨc thật !!!
  5. dep_trai_di_82

dep_trai_di_82 Thành viên mới

tui bán mãi mới lên đc chiến vàng chấm kiểu này muốn lên rông thì chờ lúc mình lấy vợ mất
  6. BANH_MI_CHAY

BANH_MI_CHAY Thành viên mới

Thằng Hiển mày nhớ hôm bắn với thằng Chiến vàng không... Buồn cười........ Spy của tao khắp nơi thế mà ông con vẫn ngu....
    Hôm kia, đi giám sát dự án TPC cùng mẹ. Hê hê, giả vờ làm nhân viên thực tập đi cùng. Giờ mới thấy sự khác biệt giữa nhân viên và trưởng phòng...^_^... Phong bì của mình thì chỉ có mỗi 100k. Phong bì của mẹ thì gấp 10.....T_T....... Bất công, trong khi đó mình bạc mặt ra chở mẹ đi, tốn xăng, tốn tiền hao xe, hao quần áo, hao đầu tóc...tốn tiền đi gội đầu...v...v.... Mẹ thì chỉ việc ngồi sau....T_T.... Xã hội bất công.....
  7. secret_is_me188

secret_is_me188 Thành viên mới

Vừa ăn một bát mì tôm nhỏ...no nê quá...ngồi học bài một chút thấy đau đầu tệ...dạo này mình hơi lười...từ tuần sau phải tẩy não....chăm chỉ học hành....cố lên chialiên.
    Em đã quên em đang cố quên.......
  8. fire7845

fire7845 Thành viên mới

\:D/
  9. iulamtruong

Vâng..........em thèm off anh ạ...........
  10. iulamtruong

Ốm............gầy roài........Sụt mất 2 cân..........