1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BANH_MI_CHAY

BANH_MI_CHAY Thành viên mới

Hơ hơ, tè dầm lại đổ tại... thời tiết kìa.....^_^..... Chẳng biết 5-0 hay bao nhiêu, chỉ biết tổng tỷ số là 2-0. Zậy thoai....
    Có tiền học bổng mà mình có được cái kẹo lạc cốc trà nào đâu...T_T....
  2. fire7845

fire7845 Thành viên mới

Tí nữa thi roài,không biết hôm nay làm an ra sao.Vẫn biết học là một việc gian khổ vì thế nếu trong quá trình học không khổ được thì phải gian,thế mà mình vẫn thấy ghê quá
  3. bi_zonzon

bi_zonzon Thành viên mới

World Cup đã đi qua..Nhưng dư âm những trận thua âm ỉ vẫn tồn đọng lại...
    Hết World Cup..Hết $...Hết tình...Mai kiếm vài bó rau muống đem đi bán ở cái xứ này...
    Life suck *_*
  4. BANH_MI_CHAY

Hế, may mà trận CK,34 tớ gỡ gạc lại tí....^_^.... Công lớn thuộc về bạn Trà.^_^. hưởng xuân.
  5. BANH_MI_CHAY

Trời trở lạnh.....
    Tự dưng nhớ đến thế, mong đến thế........ Hôm nay tớ ngồi rảnh, giở thư của ấy gửi cho tớ ra đọc, giở từng tin nhắn, email ấy gửi cho tớ ra đọc lại........ Sao lại khóc... tớ khóc vì cái gì vậy? Tớ luôn chỉ có một mình. Uhm, nhiều bạn bè, nhiều anh chị em bên cạnh.... nhưng rồi sao đây? Có ai hiểu được tớ không? Và có ai trả lời tớ,có ai nói với tớ: Link à, tớ đây, ấy yên tâm đi, có tớ ở đây rồi... như ấy từng nói với tớ ngày trước không???
    Nhớ ngày trước, trời rét căm căm, tớ thức trắng đêm, mong đến sáng để gặp ấy, không dám ngủ vì sợ trễ hẹn. Vừa đi vừa run, răng đập cầm cầm.... Gặp ấy, tớ thấy chợt ấm áp, như một niềm vui vừa ập đến vậy. Nhìn thấy ấy, tớ quên hết mọi chuyện buồn chán. Được nhìn ấy cười, tớ như được hoà vào nhịp sống của ấy. Tất cả đều thật dễ dàng, thật suôn sẻ. Khi ấy vòng tay ra ôm lấy tớ... tớ thấy mọi thứ thật mờ nhạt hẳn đi, trong mắt tớ chỉ một cảm giác duy nhất, cảm giác yên tâm, hạnh phúc....
    Nhưng ấy ác lắm, ấy không cho tớ được hạnh phúc, ấy không cho tớ được yên tâm...... Ấy bắt tớ phải khóc, bắt tớ phải cô đơn,bắt tớ phải lo lắng, bắt tớ phải đau khổ....... Nhưng tớ không trách ấy, tớ chỉ trách mình vì không thể đi đến nơi mà ấy đến. Tớ phải sống, sống cho cả phần của ấy nữa, phần sống của người mà tớ yêu nhất, đã và sẽ yêu nhất. Ấy yên tâm đi, tớ vẫn là Link khi quen ấy, không có bất cứ gì thay đổi cả, ngoại trừ một việc duy nhất..... đó là..... giờ đây, tớ không còn có ấy ở bên cạnh nữa............
  6. yeu1ng_yeumai1ng

yeu1ng_yeumai1ng Thành viên mới

Văn quá........

Chúc mừng sinh nhật BMC ,chúc anh sẽ suy nghi chín chắn hơn,chúc anh sẽ luôn gặp may may,thành công trong cuộc sống.........sinh nhật vui vẻ......... hehee

Được yeu1ng_yeumai1ng sửa chữa / chuyển vào 03:14 ngày 13/09/2006
  7. BANH_MI_KEP_THIT

BANH_MI_KEP_THIT Thành viên mới

Còn gần 3 tiếng nữa thôi là đi thật rồi. Giờ này ngày mai, ở một nơi hoàn toàn khác lạ, mới mẻ. Vui, hồi hộp và háo hức nữa. Cả đêm qua không ngủ được.Nghĩ nhiều lắm. Cũng chợt có những suy nghĩ hèn nhát, ở lại, không đi nữa. Ở nhà cho sướng, ngày ngày ăn chơi..... Nhưng nghĩ nữa, vậy cho đến bao giờ.............
    Cả đêm nay cũng chẳng ngủ được. Đồ đạc chuẩn bị xong hết rồi, chỉ chờ giờ lên đường thôi.
    Nào thì...vì tương lai con em chúng ta.....
  8. chiky

chiky Thành viên mới

Cũng có người khóc khi đọc mấy dòng văn này anh viết Khóc khi biết anh sẽ yêu chị ấy nhất, khóc vì quãng thời gian vừa rồi đã tưởng lầm là mình... nhưng khi nghĩ kĩ lại thì người đó nhận ra rằng ở người đó không khiến anh yên tâm, ở người đó anh ko cảm thấy được sự bình an nên ko thể trách anh được, anh chưa từng thức trắng đêm vì mong gặp người đó, khi ở cạnh người đó thì trời có lạnh anh cũng ko cảm thấy ấm áp và người đó đã hoàn tòan ko hiểu anh như chị ấy đã hiểu anh.
    Rồi chợt nghĩ, đã có những lúc anh và người đó ko hiểu nhau, anh đã nói "tốt nhất nên ..." người đó đã níu kéo anh và chỉ mong những ngày tháng vui vẻ ở cạnh anh, người đó ko nghĩ cho anh, ko nghĩ ra rằng người đó chỉ làm anh thêm phiền.
    Giờ người đó đang rất phân vân ko biết phải làm thế nào, người đó vẫn muốn tiếp tục được yêu anh và cố gắng bằng được người anh yêu nhất ... người đó sẽ cố gắng, cố gắng thật nhiều để hiểu được anh ... thật sự thì bây giờ người đó ko biết sẽ phải cố gắng theo cách nào ... muốn cố gắng thật nhiều ... nhưng cũng sợ rằng có 1 ngày sẽ phải rút lui ..
    Người đó sẽ cố gắng học và chờ anh về ... Thế anh nhé ^^
  9. chiky

chiky Thành viên mới