1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ldt_moon

ldt_moon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bạn Mimi_a2 cũng mê film quá ha?? ko hiểu là film hàn quốc hay là film kinh dị, ma, hay là đánh nhau kiểu xã hội đen??
    tối tối mà thuê 1 đống film ma về xem là hay nhất ( tuy hơi sợ nhưng ko sao)
    box bây giờ đông vui quá chẳng bù cho 2 tháng trước chẳng 1 ai thèm post bài..................ngoa`i MOD
  2. sori_do

sori_do Thành viên mới

Tui thì thích xem film chưởng + hành động ko hà
    Còn film ma há. Hix Hix. Sợ ma lém
    Bi giờ với 2 tháng trước tất nhiên là khác nhau roài. Hồi đó hội 87 còn bận thi ĐH mờ
  3. BANH_MI_CHAY

BANH_MI_CHAY Thành viên mới

Tin mới nhận,tối hôm qua bị mẹ bắt quả tớm chat đêm..... Buồn wá...... Thế là từ nay ta lại bị lock rồi... Oài...........
    Tin sờ nóng bỏng tay......... Vừa mua được cái quần hoa mới. Ngày mai sẽ ra mắt anh em đội bóng cùng chị em cổ vũ.... Cho Sori_do biết thế nào là nghệ thuật quần hoa.
  4. Giat_9C

Giat_9C Thành viên mới

tin vui nè , tên mod của box minh đỗ rùi đấy, bà con vỗ tay chúc mừng đê.
    Ah, còn nara với ayu cũng đỗ nữa đấy, box mình siêu ghê cơ
    có mỗi tớ là vẫn chưa bít ....
    @ bánh mì : thông báo vói mọi người trước cả ấy , có j thì sozi nha
  5. ldt_moon

Đề nghị MOD khao anh em trong box , chán MOD thật chỉ toàn thấy khoe quần hoa MOD mới mua thôi mà chẳng đả động gì đến việc khao mọi người zì cả , mà mod ơi tớ mới kiếm được chiếc quần hoa đằng sau có chữ PUMA o 2 bên mông và 1 con báo trông cực kì ấn tượng với các........bạn gái ( hàng độc) ko biết có cạnh tranh được với cái quần của MOD ko? hehhehhe
  6. Mimi_a2

Mimi_a2 Thành viên mới

Hì hì, xem đủ lun... Hàn quốc có, chưởng có, ma cũng có, hành động sao bỏ qua đc... cả film VN nữa tối hôm trước còn xem nốt mấy tập Tom & Jerry (hay fết)
    Các bác cho em hỏi, điểm chuẩn vào trường KTQD là bao nhiu ạ
  7. BANH_MI_CHAY

26 điểm. Hi hi...
    Puma, neu'' không nham` thi` đấy là quân` short, cạp quần to 2đốt ngón tay. Có 2 túi, Con báo ở bên phải... Nếu là mẫu đấy thì có rồi. Hi,vả lại, đấy không phải là quần hoa bạn yêu ạ.
    Xem nhiều film phải kể đến TUI... hi hi...... dạo lớp ,8,9 chuyên xem film Thành Long, Lý Liên Kiệt, Trịnh Y Kiện, Châu Tinh Trì, Châu Nhuận Phát......... dạo trước lại chuyển sang thể loại đấu trí, bố già Lino, rồi đến tâm lý XH Mỹ và Hàn Quốc....Rồi film chưởng bộ : Viên Ngọc Rồng, Ỷ thiên đồ long ký, Thiên long bát bộ, Bọ ngựa quyền..... Mấy bộ này đều đã có DVD. ĐẶc biệt phê nhất là bộ Phong Vân... Âm thanh phải xem DVD mới thích.... hi hi................ hôm trước xem ké bà chị bộ Full house, hay ra phết... Hi hi......
  8. sori_do

sori_do Thành viên mới

Ặc Mọi người đã biết KQ rùi cơ à Thế mà mình vẫn chưa biết gì chứ hix...
    Ai đỗ thì chúc mừng nhé Mà chuẩn bị khao đi
    À tin mới đây Trận bóng hôm trước mình thua mới chán chứ Bánh mỳ mọi hôm đá hay vậy mà hôm qua đá như ... Chắc là do thiếu ( nói theo hóa học thì là:) xúc tác..........
    Trận sau ai là xúc tác thì nhớ đến cổ vũ nhá Ko thể để thua nữa đc
    Go go go à lê a lế à lê
    Được sori_do sửa chữa / chuyển vào 09:12 ngày 04/08/2005
  9. ldt_moon

wow, mod ơi bị nhầm hàng rồi, quần puma đó là quần hoa chính hiệu đó, ko chỉ có 2 túi đâu mà có hẳn 3 túi cơ mà, tôi biết cái quần mod định nói rồi, cái hàng đó lâu rồi ai còn dùng nữa...hehe, mimi_a2 thi vào KTQD hả , điểm trường đó năm nay cao thật...hehhe
    trong các film thì theo tôi chỉ có film ma là hay nhất khi xem vào buổi tối, và film hài do CHâu Tinh Trì đóng.film nào cũng hay
  10. BANH_MI_CHAY

Kinh,viết bài hay gớm... Hi hi.......Thảo ơi, hôm đấy tớ ghi 1 bàn đấy nhé..... Sút va cột dọc 1 quả. Vả lại, tụi mình hôm đấy đen mà, toàn xà với cột....... Hôm đấy GOD cũng ghi 1 bàn. Tuần sau phục thù. Sáng thứ 3, 7h30 bóng lăn.