1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

8X kưa gái trẻ.Thành công không ạ ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi redbuttlerkt, 06/11/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Cả đời mang tâm lý là thằng loser thì chỉ làm nhà văn online, ăn cơm thừa canh cặn và nghe lộp độp tiếng vỗ tay tán thưởng qua màn hình thôi chủ topic ạ.

Người yêu trong tay còn bị người khác cướp mất (vì những lý do rất tầm thường) như vụ thằng Thành, thì đừng bao giờ mộng tưởng cái gì cao xa cả.

Là đàn ông, thất bại lớn nhất, và nhục nhã nhất trong tình yêu là để cho người đàn bà của mình phát chán và đi theo người khác.
    Vì vậy đừng ngụy biện vụ Hoa - Thành là do nó giàu, nó đẹp, nó giỏi, nó "cướp" của mình.

Tôi chả có lời khuyên nào cho chủ topic cả, vì tâm lý loser ấy nó ăn sâu và tim, vào óc, vào thói quen suy nghĩ hằng ngày rồi, thôi thì topic này cứ để lại, làm chỗ mua vui cho mấy bạn trẻ hiếu kỳ và mấy bạn già mất nết vào cười khẩy mấy câu rồi đi ra vậy.

Trai 8x, có tiền, bắt đầu có sự nghiệp và chỗ đứng rồi, sáng tác văn chương kiểu này, bọn trẻ nó cười cho.
  2. ngungu07

ngungu07 Thành viên mới

bác KU ghẻ này ăn nói cũng có gang có thép đấy chứ - không tôn trọng thành viên nhé [r23)][r23)]
  3. ngungu07

ngungu07 Thành viên mới

bác này đòi làm bố thiên hạ quá [r23)][r23)]
  4. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Ở bển - LX ấy ( Liên Xô hok pải L.Xanh nhớ ! [:D]) có 1 nhóm đầu trọc theo chủ nghĩa dân tộc cực đoan, thường độ tuổi 13~19. Ở VN hok kém, giờ khá nhiều Bang hội Chã mỹ miều là Chã Band, hok bít có trọc không nhưng theo chủ nghĩa Đàn Ông Cực đoan, độ tuổi thì vô cùng, bé có-nhớn có- trẻ có-già có. Slogan mấy Kul boy này là Nam Nhi Đại Trượng Phu- Chân đạp đất - Đầu vá chời, đến Dad Hercules , hay Mom Quan vân Trường [r24)]gọi mấy thằng này là cụ về độ hoành. Chã Band có 1 đặc tính là trông rất khí tiết hừng hực, miệng hét ra nửa, gái đá đểu 1 vài câu đã phừng phừng :P(nói j đến công việc hay chuyện xã hội ), coi gái như sinh linh xờ mol còn Chã là 1 bầu chời. Với cùng giống- đực, Chã ra sức hùng hồn thuyết giảng Là Nam nhi , đàn ông, Maximum, minimum, phải thế lọ thế chai. Nói chung, gái nói chuyện với mấy thằng Band Chã này khoảng 2-3 câu đến ngã tư HN giờ cao điểm,tắc tí tắc tị. :)) Đến tỏ tình hay ấm chén với gái, chúng nó còn hô xung phong cơ mà ....
    Tình cảm đến và đi với em các bác- Nhẹ nhàng như đẩy xe hàng. Em kòi, em ghét nhón chân, hok riêng j chuyện tình củm à, mỏi lắm [:P]

P/s : Comment này chỉ nói đến 1 bộ phận lệch lạc , hok có ý đề cập đến cá nhân cụ thể nào hết, nhớ [r2)]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Mình hok bít em Kon_Ngan nói j:-". KCB trích lại, giùm mình đc hok, [r32)]. Trích rồi kết luận, chứ ai thế này, bạn khóc đấy :((
    =))=))=))
  5. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tớ xóa bộ nhớ rồi. Muốn biết gì thì hỏi chủ nhân đi. Không thì chỉ cần biết mỗi câu chốt của tớ là hiểu vấn đề chính mà bạn ý nói thôi.
  6. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Tối wa, Do rượu, hok phải do bạn, giờ bạn tỉnh nè, đang ngồi cơ quan tý roài về cho đỡ tắc đg[r2)]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Ý kiến cũng có cái đáng phải nghĩ , nhở [r32)]
  7. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

thế này người ta gọi là "cái nick nó vận vào thân"....ông này đẹp giai hào hoa tác phong phớt đời như Red xịn ấy mà số phận ko khác gì Red xịn, chỉ làm chân đóng thế cho nàng Scalet....hy vọng kết cục cũng sẽ giống truyện...(hay ông này đạo văn đấy???)
  8. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

ở đây tiếng Anh tiếng Việt bắt tay nhau kinh quá, nhiều chữ em đọc em chẳng hịu j cả :). hí hí rốt cuộc là cưa đc chư nhỉ
  9. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

mấy cái page đầu thì cảm nhận về chủ top là một người thú vị, khiêm tốn, nên mong bác ý sẽ có kết quả như ý trong quá trình tìm hiểu cô bạn này, nhưng mấy post gần đây thì chẳng có cảm giác đó nữa.
    Chúc bác xả stress tốt
  10. dichvunemda

dichvunemda Thành viên mới

Kiềm chế, giấu con người thật của mình cũng chỉ có giới hạn thôi bác ạ.
    Ở cái Tuyệt Tình Cốc này chưa thấy ai giấu được bản chất thật của mình cả. Thằng chủ thớt chưa đến 10 trang đã lộ nguyên hình là thằng chuyên viết văn và hóng hớt bên Lều Xanh =))=))=))=))

Đến lão mưu thâm toán như sunny_boy ra bộ lịch duyệt giang hồ như thế còn bị mợ Gwens83 âm thầm xỉa cho mấy nhát, lộ nguyên hình là thằng chém gió cơ mà :)).

Thế nhưng sunny_boy có chém gió, người ta cũng còn nể, còn quý, còn thằng này thì ;)) ;)) ;)) ;)) ;))