1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

8X kưa gái trẻ.Thành công không ạ ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi redbuttlerkt, 06/11/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Reddman4ever

Reddman4ever Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Giọng văn giống bên Liên xô thế nhỉ :))
  2. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Mấy bác cứ bảo em là quân Liên Xô, em thấy zai vào đó có j là xấu ợ, ;))dù mấy năm có lẻ rồi em hok join bển ấy lần nào...
    Chiều nay em hút bao 555 còn khoảng 11 điếu, bao này e dành cho những lần gặp gỡ cho gái để đo lường đơn vị thời gian,vậy 2 lần gặp gái em đã rít 9 điếu roài, em dự... hết bao....[:P] mà ko khả quan chốt vấn đề, tổ quốc sẽ ghi tên em[r24)]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Sau khi mua cái đĩa lâm ly bi đát cho gái xong , em chở gái về Trần Hưng Đạo ......
    Nghe bảo 10 gái, 9 gái thíck ăn kem mùa đông, em các bác chở Gái vào quán kem chua Uc trên đường....
    Gái thíck ngồi ngoài ngắm đường chứ em lạnh bỏ mom, cơ mà gái thíck chớ hok phải em thíck, em và gái mỗi đứa 1 ly....
    Gái ăn nhanh thiệt , khoắng mấy đường cơ bản là đi hết bà cả kốc, em các bác thì hok thíck kem, em gọi gái 1 đĩa cho ăn chết bà lun thì gái ngăn....

Gái bảo mún ăn cùng em cơ....[r32)]
    Nói thật, tối nay, cách gái thể hiện, em các bác biết ngay ngồi trc em các bác đích thị là 1 Cối Xay Gió , em các bác là Don ki ho te hok có sai, gái này còn cao hơn cả cáo thành tinh...:((
    Em ngồi rít điếu thuốc thứ 9 hay 10 j đấy , thi thoảng thều 1 vài thìa vào ăn cùng gái , đoan em bảo " Hình như kem có khác em ợ " . Gái tỉnh bơ " Ngọt hơn chớ j, biết tỏng "
    Em hỏi " Sao biết ? "
    - Em ăn cùng mà lại....
    Gái diễn ngay cái trò em định diễn, em choáng trc cách chủ động của gái ....b-(
    Câu chuyện sau đó rất zui, thi thoảng máy gái có sms, cơ mà gái hok cần nhìn .. ngồi buôn chuyện với em vô tư...
    Câu chuyện giữa em và gái hok nhắc tí gì đến chuyện gái có ai, em có ai hết, thoải mái, kiến thức gái cũng rộng sâu dù nhiều cái quan niêm giáo điều và hủ lậu bỏ mom cơ mà em cứ gật cứ... bửa củi, gái cười tít mắt đáng yêu cực [r32)]
    Em thật, tối wa, chưa bao h em thù mấy con đường ở HN đến thế , em các bác thi thoảng giả vờ giật ga, tránh này tránh kia, gái có va len ten tẹo , cơ mà hok có cú va nào mạnh, em nghe sách bảo, ngoài ấn tượng với gái cũng nên tạo mấy cái va chạm tình cờ cơ thể nên đôi lúc em đi xe giật đùng đùng... cơ mà đường phẳng quá, hok ổ gà ổ chó nào to đùng để em thể hiên....:((
    Em và gái cũng về sớm, em chủ động bởi tối e các bác còn phải xem đá bóng, vả lại, đi chơi và ngồi với gái, hok nên lâu quá, tầm 10hkém trên đường về, gái hỏi em có lạnh hok ? E các bác thật thà, lạnh bảo lạnh , chưa nói xong gái đã choàng cái khăn của gái cho em từ sau, chời ơi, em chít mất ....[r32)]
    Em lại choáng, thêm lần nữa....khăn gái thơm mùi j đấy quen quen mà em hok nhớ ra...tay lái em suýt loạng choạng may mà em hít sâu cái mùi thơm này nên bình tĩnh chút....[:D]
    Trên đường đi tiếp, em quay lại, và nói ngay cái suy nghĩ bộc phát của em, hok chút chần chừ " Chủ nhật, a e mình sẽ gặp nhau , nữa nhé "- Em mất điểm quả này quá :((
    Gái hok nói j hết, em cũng thở phù vì nghĩ có thể gái hok nghe zõ, thế roài đoạn gần đến nhà gái, gái lấy ngón tay, ghi 1 vài đường sau chiếc áo mỏng của em , em các bác hơi nhột tẹo nhưng cũng biết đó là 2 chữ cái , Chữ O và chữ K. Gái với lên bào rõ ngọt " em chả lời roài đó "....:x

Từ tối qua, trừ trong trận Arg-Bolivia, ngoài ra lúc nào em cũng nhớ gái, các bác , các bác, các bác , .....hay là em đang bị gái tán và cho vào bẫy, gái như Cối xay gió còn em là Don ki ho te, em phải làm sao trong cuộc chiến ko cân sức này,....em hoang mang hoang mang quá :((
  3. redbuttlerkt

Mấy bác cứ bảo em là quân Liên Xô, em thấy zai vào đó có j là xấu ợ, ;))dù mấy năm có lẻ rồi em hok join bển ấy lần nào...
    Chiều nay em hút bao 555 còn khoảng 11 điếu, bao này e dành cho những lần gặp gỡ cho gái để đo lường đơn vị thời gian,vậy 2 lần gặp gái em đã rít 9 điếu roài, em dự... hết bao....[:P] mà ko khả quan chốt vấn đề, tổ quốc sẽ ghi tên em[r24)]

Sau khi mua cái đĩa lâm ly bi đát cho gái xong , em chở gái về Trần Hưng Đạo ......
    Nghe bảo 10 gái, 9 gái thíck ăn kem mùa đông, em các bác chở Gái vào quán kem chua Uc trên đường....
    Gái thíck ngồi ngoài ngắm đường chứ em lạnh lắm, cơ mà gái thíck chớ hok phải em thíck, em và gái mỗi đứa 1 ly....
    Gái ăn nhanh thiệt , khoắng mấy đường cơ bản là đi hết bà cả kốc, em các bác thì hok thíck kem, em gọi gái 1 đĩa cho ăn chết bà lun thì gái ngăn....

Gái bảo mún ăn cùng em cơ....[r32)]
    Nói thật, tối nay, cách gái thể hiện, em các bác biết ngay ngồi trc em các bác đích thị là 1 Cối Xay Gió , em các bác là Don ki ho te hok có sai, gái này còn cao hơn cả cáo thành tinh...:((
    Em ngồi rít điếu thuốc thứ 9 hay 10 j đấy , thi thoảng thều 1 vài thìa vào ăn cùng gái , đoan em bảo " Hình như kem có khác em ợ " . Gái tỉnh bơ " Ngọt hơn chớ j, biết tỏng "
    Em hỏi " Sao biết ? "
    - Em ăn cùng mà lại....
    Gái diễn ngay cái trò em định diễn, em choáng trc cách chủ động của gái ....b-(
    Câu chuyện sau đó rất zui, thi thoảng máy gái có sms, cơ mà gái hok cần nhìn .. ngồi buôn chuyện với em vô tư...

Câu chuyện giữa em và gái hok nhắc tí gì đến chuyện gái có ai, em có ai hết, thoải mái, kiến thức gái cũng rộng sâu dù nhiều cái quan niêm giáo điều và hủ lậu , cơ mà em cứ gật cứ... bửa củi, gái cười tít mắt đáng yêu cực [r32)]
    Em thật, tối wa, chưa bao h em thù mấy con đường ở HN đến thế , em các bác thi thoảng giả vờ giật ga, tránh này tránh kia, gái có va len ten tẹo , cơ mà hok có cú va nào mạnh, em nghe sách bảo, ngoài ấn tượng với gái cũng nên tạo mấy cái va chạm tình cờ cơ thể nên đôi lúc em đi xe giật đùng đùng... cơ mà đường phẳng quá, hok ổ gà ổ chó nào to đùng để em thể hiên....:((

Em và gái cũng về sớm, em chủ động bởi tối e các bác còn phải xem đá bóng, vả lại, đi chơi và ngồi với gái, hok nên lâu quá, tầm 10hkém trên đường về, gái hỏi em có lạnh hok ? E các bác thật thà, lạnh bảo lạnh , chưa nói xong gái đã choàng cái khăn của gái cho em từ sau, chời ơi, em chít mất ....[r32)]
    Em lại choáng, thêm lần nữa....khăn gái thơm mùi j đấy quen quen mà em hok nhớ ra...tay lái em suýt loạng choạng may mà em hít sâu cái mùi thơm này nên bình tĩnh chút....[:D]
    Trên đường đi tiếp, em quay lại, và nói ngay cái suy nghĩ bộc phát của em, hok chút chần chừ " Chủ nhật, a e mình sẽ gặp nhau , nữa nhé "- Em mất điểm quả này quá :((
    Gái hok nói j hết, em cũng thở phù vì nghĩ có thể gái hok nghe zõ, thế roài đoạn gần đến nhà gái, gái lấy ngón tay, ghi 1 vài đường sau chiếc áo mỏng của em , em các bác hơi nhột tẹo nhưng cũng biết đó là 2 chữ cái , Chữ O và chữ K. Gái với lên bào rõ ngọt " em chả lời roài đó "....:x

Từ tối qua, trừ trong trận Arg-Bolivia, ngoài ra lúc nào em cũng nhớ gái, các bác , các bác, các bác , .....hay là em đang bị gái tán và cho vào bẫy, gái như Cối xay gió còn em là Don ki ho te, em phải làm sao trong cuộc chiến ko cân sức này,....em hoang mang hoang mang quá :((
  4. kid_lam_dieu

kid_lam_dieu Thành viên rất tích cực

Anh định chốt vấn đề gì thế ? tiến thêm 1 nấc nữa trong thang tình cảm với em gái này ah.

Biết thừa em ý đã có ng yêu, đang trục trặc hoặc mới chia tay chẳng hạn, thì anh cũng chỉ là cái ghế nhựa để ngồi tạm thôi.

Rõ ràng là như thế. Đây là 1 em gái khá cáo gìa, biết mình muốn gì và làm như thế nào để đạt được.

Giả dụ chỉ tiến thêm như kiểu ôm hôn, em nghĩ không khó - và nếu đấy là mục đích anh muốn đạt được thì anh cứ tiếp tục.

Còn nếu muốn là 1 mối quan hệ nghiêm túc, yêu đương dài lâu thì anh không có cửa, hoặc không nên chọn em này làm đối tượng [-X
  5. tmhmh

tmhmh Thành viên mới

có em gái đáng yêu thật thế à :o =)
  6. songhahs

songhahs Thành viên mới

Anh cũng không biết thằng này đang lảm nhảm chuyện gì nữa.
    Cái cốc này đến hồi mạt cũng vì những đứa thần kinh như thằng này.
  7. maNyWaYs

maNyWaYs Thành viên mới

Her. hay mà. Vẫn giữ nguyên quan điểm, dù là kể chuyện vẫn thích nghe. Ai k nghe thi` đừng làm chủ top giận mà ... k kể nữa là e buồn lắm :((
    @chủ top: THỉnh thoảng vào đọc bài của bác e thấy vui lắm, hehe, như kiểu mình hồi xuân ý ạ :)) Cố lên bác :x
  8. redbuttlerkt

Bác Số Nghẫn, em cũng hok biết bác nói j,có lẽ chúng ta bất đồng ngôn ngữ.Em nói tiếng NGƯỜI vì ở đây rất nhiều NGƯỜI tư vấn cho em chứng tỏ họ hiểu em nói j.Hy vọng em viết rõ ràng thế này,bác sẽ hiểu mà ko bảo e "Đi đi " ( bác tự dịch ra tiếng Anh nhé,nếu hiểu :-bd)
    =))

Thế theo chị Kít,em nên chốt cái j ợ?Hết bao,thì công nhận đôi lúc cũng khó chốt,cho 1 vấn đề nào đấy,chị nhở:P. Thật sự,rất thíck chị Kít....tư vấn tiếp
  9. ahxdtngh

ahxdtngh Thành viên mới

Post tiếp đi bác, chuyện đang hay mà :D
  10. chugacon090

chugacon090 Thành viên quen thuộc

Bỏ cuộc rồi chăng