1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

8X kưa gái trẻ.Thành công không ạ ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi redbuttlerkt, 06/11/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nobita1310

nobita1310 Thành viên mới

Cho hỏi quán cafe đó là quán nào bác chủ top nhỉ?
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Nói thật là ông chủ top cứ thích bắt chước Hiệp khách giang hồ ngày xưa làm gì, kịch bản và giọng văn nhạt thậm tệ. Trình bịa còn non lắm
  2. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái thằng mặc váy ném đá này có đến bạc đầu người ta cũng chỉ gọi là thằng già. Còn lải nhải như chủ topic thì người ta gọi là thằng khùng, suốt ngày thẩm ru với trí tưởng tượng phong phú về gái.
  3. ducmnm

ducmnm Thành viên tích cực

Một chàng tự kỷ may mắn!Mai mình phải sắm 1 cái Lap rồi lượn lờ mấy quán cafe để tự kỷ 1 cái xem sao, biết đâu gặp may như bạn:))
  4. snake3889

snake3889 Thành viên mới

Đọc mười mấy trang, cái em kết nhất là mấy bài hát. Hehe
  5. giaenhinthaya

giaenhinthaya Thành viên mới

Chủ thớt bị ném quá lặn luôn rồi à?!
    Em là em dự bác chủ này là hbo-3www. Em dốt văn nhưng được cái có khả năng cảm thụ văn học. Phong cách viết này rất giống của bác hbo-3www. Em mới đọc tô bích hbo-espn cách đây vài tuần thôi nên còn nhớ rõ. Thêm nữa, bác hbo có cô bồ cũ 1982 => bây giờ bác ấy tầm 30-32 gì đó, giờ này đi cưa gái trẻ là hợp đạo rồi (nghề nghiệp hình như cũng là dân xây dựng thì phải). Bác này thì thuộc hàng cao thủ rồi các bác ạ, có thể là cỡ bậc đại tông sư.
    Truyện của bác có thể là chuyện kể lại và có hư cấu trong đó nhưng em vẫn rất thích đọc, rất ngon và bổ đấy ạ!
    Cảm nhận riêng của em là các đại tông sư Quac quac, Aza dạy khẩu quyết còn bác hbo-3www, qua các câu chuyện của bác ấy (cũng có hư cấu thêm, văn chương mà lỵ), thì chiết chiêu, giải thích, làm rõ các câu khẩu quyết kia. cho nên dù có là truyện thì cũng đáng đọc mà. Cho nên, người như HBO và chủ thớt này thì không phải là vào đây để tự sướng đâu mà chỉ giúp mua vui và dạy bảo cho các em gà thôi.
    Không biết chủ thớt có phải bác hbo không nhưng dù sao riêng em vẫn ủng hộ topic này và phong cách của bác. Rủa những người ném đá bác [r23)].
  6. emyeuvn

emyeuvn Thành viên mới

chuẩn men đọc để giải trí thư giãn ghét nhât mấy thằng đã léo viết dc truyện nào ra hồn kon nói nhăng nói cuội [r24)]