1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

8X kưa gái trẻ.Thành công không ạ ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi redbuttlerkt, 06/11/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bạn KCB thì thấy thích em này.
    Thích bạn R như thế nào, thì thích em này hệt như thế.=))
  2. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Em vừa làm x0ng mấy việc, mỏj tay mỏi chân, ngáp ngắn ngáp dài , đi vào đi ra, hok biết làm gì típ nên....
    Bốc máy vừa Call cho gái ....
    kết quả chết cười các bác ợ. Đời em đúng là....=))=))
    Tý nữa em thông báo cho các bác, có thằng vào trình ký hồ sơ roài[r24)]
  3. redbuttlerkt

Hết việc !
    Em giở Lịch ra chọn giờ Hoàng Đạo, đi ra đi vào, ngồi ngồi đứng đứng, tay trái bấm ngón tay phải và ngược lại, đến khi cả 2 tay em bấm nhau loạn xạ là em quyết Call cho gái. 16h25
    Phải đến 3 lần mới có tiếng nhấc máy, em thât, lúc ấy có 3 trục lần em cũng call.:-c
    Gái rất thỏ " Xin lỗi, Ai đấy ạ " . Chậc , giọng ngọt và nhỏ nhẹ, thỏ thẻ vô chừng, nghe hok khác gì Diana Ross bên USA.[r32)]
    Em nghe trỏng điện thoại tiếng nhạc nho nhỏ " When you tell me that You love me " của a Julio, chời, Romance quá chời lun, không gian yên tĩnh tuyệt đối, hình như gái đang nghe nhạc và gõ gõ bàn phím, chắc đang ở VP.
    Em bảo đại khái là anh đã create cho e nhưng mà Thing nó nặng quá,lận mấy chục ký , tối nay a chở qua quán cafe hôm trước, a gửi cho quán rồi e qua lấy lun, hay là anh chờ em để gởi ( Ngẫn kinh hoàng, em nói xong lỡ miệng, vì bít mình đang chuyền quả 5 ăn 5 thua " [r37)])
    Gái nó bảo " A cứ để gửi , em sẽ qua sau , được hok a ? " Cái câu " Đc hok a ? " ngọt và thơ thôi zồi....[:P]
    Em các bác chữa cháy " Nhưng mà a sợ mất lắm , hjhj " ~X- Càng nói càng ngẫn
    Gái : Chẹp - Được zồi, 8h15 chỗ cũ, em tối nay cũng có việc qua đấy , em sẽ vào "
    ......
    Em okie , thế em nhé ! Roài end of the call.
    Em bần thần mất mấy phút, em nhớ giọng gái quá chời luôn, em .....:x:x:x:x:x:x:x
    Em chào các bác, em về đây . Em về còn.... sửa soạn sạch sẽ , sắp sửa ....sung sướng đây [r32)]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    P/s : A, có j tối nay về em tường thuật cho các bác nhớ:P
  4. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

uhm...sao ông này ăn ngon thế nhỉ? mình chưa thấy ca nào dễ ăn như thế...
    1-gái xinh xắn, cá tính ngon lành cành đào nt mà lại độc thân
    2-độc thân cũng có thể nhưng việc nhắn 2 tin nhắn nhận lời làm quen chỉ qua 2 mảnh giấy vớ vẩn
    3-ông này tự miêu tả là vừa xấu vừa hoi thì làm sao mà gây ấn tượng đến mức độ dễ ăn nt đc???? hay ông này đẹp giai như Red xịn???
  5. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Uả, có vụ này à. Hay đấy. Anh ủng hộ và lót dép hóng.
  6. datalink

datalink Thành viên mới

Thing của bác định là cái gì thế?

Mà em thấy ca này đẹp mà :-?? Gửi giấy thế mới hay chứ ra bắt chuyện làm quen thì tầm thường quá... :D em nghĩ thế :D
  7. shinikigo

shinikigo Thành viên mới

cũng không có gì lạ lắm đâu bạn..

1. gái xinh ngoan đi cà phê một mình thì chắc đang buồn, hoặc cô đơn, hoặc mơ mộng, hoặc tin vào tình yêu sét đánh, hoặc cần điều gì mới mẻ trong cuộc sống..

2. nhắn 2 tin nhắn thì gái này cá tính hiện đại, không câu nệ tiểu tiết, không màu mè, thích thì nhích thôi. đợi lâu không có câu trả lời thì cái này lại đánh vào lòng tự tôn và hiếu kỳ của gái, mình thế này mà dám bơ mình à, hay tệ hơn là, mình thế này mà dám quên mình à, dễ thương phết :))

3. một lần khiêm tốn bằng bốn lần tự kiêu đó :)) qua mấy bài post thấy bạn này ăn nói có duyên, gia cảnh có vẻ khá giả. nhiều bạn nam không đẹp trai chút nào, cũng không cao to, nhưng con gái nhìn vào lại thấy hấp dẫn, chuyện này cũng không có gì lạ hết. mình gặp kha khá rồi.

mà bạn chủ topic miêu tả hoàn cảnh trước lúc ngồi quán rất bi đát, nhìn một người ngồi buồn bã chắc cũng thấy ấn tượng, em kia đồng cảm cũng nên..
  8. redbuttlerkt

Em các bác vừa về nhà xong, Hok biết nên buồn hay Zui nữa các bác ợ ~X
    Vui vì mọi chuyện vẫn chưa Out of Control , buồn vì em đã lờ mờ .....nhận ra cái gì đấy , em vừa cân, thì thấy bùn nhiều hơn mấy lạng so với đĩa cân bên kia ...:-"
    Để em đi tắm nước nóng tẹo cho Quách Tỉnh rồi hầu chuyện các bác
  9. redbuttlerkt

Em vừa từ nhà tắm ra, Em bắt đầu nhá các bác :

Em các bác tối nay nói chung là ăn mặc trông rất bảnh, ít nhất là hơn thằng Mách. Em thấy lành lạnh nên Phun khử trùng ít Kevin vào cho nó âm ấm tẹo , chỉ những ngày đặc biệt Ma chay hiếu hỷ hay 1 mình nhiều tâm trạng, em các bác mới dùng loại thuốc xịt này .

Gái và em hẹn lúc 8h15 nhưng em tính lòng vòng, em sẽ hạ cánh lúc 8h20~25 , cho gái đợi tẹo.
    Trên đường trym đi xe máy, em các bác thấy cửa hàng hoa đẹp quá, em nổi hứng mua 22 bông hoa hồng vàng loại béo ú ( em thick hoa hồng vàng lém ! ) rồi cẩn thận nhờ anh bán hoa gói vào tờ Các tông màu giống bao xi măng ấy. Em thấy bên Tây, bên Pháp , nó hay tặng hoa kiểu í , em thích Tây tây tẹo . @}

Em phóng xe với tốc độ tầm tàu ngầm đi dưới biển, kăn như chọc bi a ấy , làm sao cho xe đến quán tầm 8h20. Trời lạnh nhưng lòng em ấm vô cùng, thi thoảng trên đường em cứ tự mỉm cười rất ngẫn , chúm chím chúm chím như .....cái ngày em còn TRINH

( E chú thích tẹo : TRINH tên người yêu đầu đời em , các bác đọc đừng hiểu nhầm nhé, em có đề cập roài )

Em đến quán thì Gái đã ngồi đó từ bao giờ , gái vừa trông thấy em đã nhoẻn cười ngay , cười theo kiểu cười mỉm như ai trêu gái không bằng í. Gái mặc đẹp lắm, chắc nhận thức thẩm mỹ gái nó không lệch lạc như bọn trẻ nhiều màu bây h. Gái mặc 1 chiếc quần bò xanh, 1 chiếc áo ấm có mũ chùm như gấu màu xanh, đáng yêu cực , lúc ấy em các bác cứ như đông cứng, gái ngồi nhìn ở góc có thể nhìn ra ngoài....,mắt gái lúc em đi vào hok đeo kính, đầu chùm mũ , phiêu lắm ạ

Em tặng Hoa cho gái , gái cười tít mắt, bảo sao anh biết em thíck hồng vàng .

Em hok trả lời, em ân cần ngồi xuống, đối diện với gái. Em hỏi gái dùng gì chưa? Gái bảo chưa, em chờ anh ! Rõ khéo các bác ợ , em đến chết

Em nhớ đâu đó sách bảo rằng, buổi gặp đầu, nên chọn chỗ cho gái ở góc , gái hok nên ngồi giữa ko gian, tâm lý giống cái thíck sự an toàn , khi nói chuyện, cố để vị trí gái quay mặt về tường, hok nên để gái nhìn ra cửa sổ xao nhãng, thế là em áp dụng. Em nhìn lên cái điều hòa, nó vẫn chạy , em bảo trông em có vẻ lạnh, rồi chỉ tay lên cái điều hòa , em gọi NV chuyển bàn , gái lại cười , lần nữa .
    Em chọn chỗ góc , hok quá tối mà cũng hok quá sáng. Em kéo ghế cho gái, cái cái vị trí - Trước mặt chỉ là tường=))

Nói chung là phần I em diễn hok khác gì film bọn Hàn Xẻng , e nghĩ a Lê Hoàng khó tính mà chấm chắc cũng ít nhất là 7,5 điểm. Làm tròn là 8. Các bác đồng ý hok ??????:-bd

Phần II , mai em báo cáo tiếp ,các bác em nhớ, em bùn ngủ . EM đi ngủ đây , e díu cả mắt roài. Tả lại trong cái tâm trạng hơi bùn này, em cũng hok máu lắm....
  10. ahxdtngh

ahxdtngh Thành viên mới

Đặt dép ngồi hóng các bác :D Vụ này em thấy hay đấy :x