1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(^_^) Lớp học Tiếng Anh Mrs. THUY _ ED (^_^)(Tầng 29 ^_^)

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi thuy_ed, 18/01/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. becgie_2006

becgie_2006 Thành viên quen thuộc

Chị ơi, chị up giúp em file nghe của bài test số 4. Em ở lớp E28. Cám ơn chị (hay bạn nào up giúp với).
    P/s: Trước 12h trưa mai nhé.
  2. thuy_ed

thuy_ed Thành viên rất tích cực

Em làm mất đĩa à? Nếu làm mất đĩa thì nhắn chị burn lại cho. Chị ko lưu phần đó trong laptop này nên chịu, ko up được rùi, mà bây giờ cũng gần 12h trưa rùi
  3. becgie_2006

becgie_2006 Thành viên quen thuộc

Vâng chị ơi. chị burn lại giúp em 1 đĩa nhé. Em cám ơn chị/
  4. phuong_lip88

phuong_lip88 Thành viên mới

Cô ơi ... em là phương ... em đã nhắn tin và gửi mail đăng kí học lớp buổi tối vào tháng 6 tới
    Em muốn đăng kí cho cả 2 bạn của em nữa ... khi nào có lịch cụ thể cô gửi vào mail giúp em nhé ... thanks cô nhều nhều...!!!
  5. thuy_ed

* Lớp IELTS yêu quý, mình vừa send bài Speaking 1 vào email của lớp cho các bạn. Các bạn save lại nhé.
    * Từ bây giờ đến cuối tuần, mình sẽ cố gắng trả lời hết và gửi overview lớp mới cho những bạn đã quan tâm, gửi email và sms, để lại số di động cho mình. Nếu mình có quên 1 ai đó thì các bạn vui lòng nhắc mình nếu chưa thấy email nhé. Mình cảm ơn.
  6. loyalthvd

loyalthvd Thành viên mới

c ơi, e là Dung học lớp E28 đây ạ, từ thứ 2 này là e đi học đều rồi, chị cho e biết phải chuẩn bị bài gì nhé.
    Nghỉ mất nhiều buổi qua,tiếc rùi rụi
  7. thuy_ed

Hôm nọ chị nhắc đến em, "bọn nó" nói xấu em "hội đồng" đấy, đi học lại mờ xử lý đê , à, em chỉ cần làm hết tờ Advanced Grammar Past Time, mang mấy tờ giấy trắng A4 đi học tập viết
  8. thuy_ed

Cuối cùng thì mình cũng đã check xong bài tập viết số 1 cho lớp IELTS và đã send vào email cho mọi người. Các bạn đọc kĩ và tham khảo cả bài chữa của các bạn trong lớp để rút kinh nghiệm nhé. Tuy nhiên, lần sau mọi người type rùi mình chữa thôi, type luôn phần của cả lớp oải quá, 14 trang
    Các bạn save cả phần SPEAKING số 2 nhé
    Lớp 30 nhớ từ chiều mai học 3pm nhé
  9. 1027857

1027857 Thành viên mới

Sis ơi vẫn chưa có lịch lớp mới buổi tối hả sis? lâu quá, ngày nào em cũng ghé qua mà mai chẳng thấy, có lớp sis nhớ để phần em một chỗ nhé. em gửi cho sis cả địa chị hòm thư cả sđt rui đấy sis nhớ mail cả nt cho em đấy. lần trước e đã không đăng ký đưọc rùi mong sao lần này không thé. Chúc sis ngày cuối cùng vui vẻ nhiều may man và thật hạnh phúc
  10. nhocxinhhp

nhocxinhhp Thành viên mới

Sis ơi, nhớ mail cho em cái overview lớp học mới nhé. Khổ quá, 2 con bạn em nó cứ hỏi. à, tiện sis cho em hỏi lun cái pass của hòm thư E31. Em để đâu rồi ý hì hì, thanks sis nhiều !!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa