1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*_* Lovely girls and their hobbies...*_* (part 6)

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi choupat, 29/10/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. choupat

choupat Thành viên mới

Sang nhà mới nào!!!! Sang nhà mới nhà lovely girls có bao nhiêu tin vui, mừng mommy Aimeee và bé khoẻ mạnh, mừng chị Mai sắp làm mẹ , rồi princess of hell sắp lấy chồng nữa (). Hy vọng sang nhà mới, mọi người đều sẽ vui vẻ không còn buồn. Tinh thần làm đẹp và shopping, cooking, buôn bán của nhà lovely girls vẫn không giảm kém .

Hoa cho nhà mới để thêm vui tươi nào

Thêm Chocolate nữa

Tiệc không thể thiếu bánh nhỉ, nhà mới bánh ngon lại cổ vụ chị em ta shopping và cooking

Được choupat sửa chữa / chuyển vào 23:43 ngày 29/10/2006
  2. chut_chit83

chut_chit83 Thành viên mới

chị choupat ơi hình như không có chocolat mà là túi LVđúng là tinh thần shopping của chị em lovely girls
    Do máy ảnh của CC hỏng nên chẳng post được đồ mới mua để khai trương nhà
    Chị choupat vừa shop về post cho nóng hổi nào
    chị tigger nữa...
    Pm,TXT,LG,LVL ơi.....
    Được chut_chit83 sửa chữa / chuyển vào 23:50 ngày 29/10/2006
  3. chut_chit83

CC có mấy cái ảnh sticker chụp ở VN cùng bạnpost lên chào mừng nhà mới
    nhìn lại mình để tóc dài nhìn dịu dàng thía không biết
  4. choupat

choupat Thành viên mới

Em chutchit nhớ mua card để post lên nhé, bao nhiều đồ đẹp, PM và tigger ơi .
    Hôm qua đi shop, thích túi này lâu lâu rồi mà tiếc xiền choupat định để đó ngắm rồi mới mua sau mà cuối cùng nó còn cái cuối cùng nên phải nhắm mắt mua không sợ nó hết .
    Bally Baby doll, làm túi baby doll cho nó trẻ trung
    Quần miss 60 luxury, nó màu đen chụp trời tối nó chẳng lên mấy cái mài quần gì cả
    ĐẰng sau
    Áo da cũng miss60 luôn để ''''''''''''''''hối lộ'''''''''''''''' xã
    Hết xiền rồi , chị đang thích cái ví và cái chùm khoá đeo túi của Bally nữa mà xong đống này hết xiền nên nhịn vậy để đợt sau mua
    Được choupat sửa chữa / chuyển vào 00:10 ngày 30/10/2006
  5. chut_chit83

chị choupat:túi đẹp thếsao em xem bally bên em chẳng có em nào đẹp thế cảtoàn kiểu mịc sự để đi làm thôimà quần Miss60 chất gì hả chịem cũng đang thích 1 cái quần mầu đen
  6. choupat

choupat Thành viên mới

Chutchit ơi, chụp sticker vn chụp ở đâu thế? ở HN chị không thấy nhỉ? để lần sau bon chen vè chụp . Ảnh này chụp đẹp, diu dàng dễ thương quá .
    Quần đó nó là chất nhung có co dãn mặc ôm mà lại thoải mái sướng lắm .
    Đúng là bình thường bally nó làm classic lắm mà chẳng hiểu sao lần này nó làm túi trẻ trung này nên chắc thế bọn nó đặt luôn tên là baby doll . Bên chị hình như bally nhiều nhất thì phải , thấy hôm đi zurich offline với tigger và Anni chị có nói chuyện với người bán thì họ bảo boutique ở zurich là to nhất châu âu mà
    Được choupat sửa chữa / chuyển vào 00:23 ngày 30/10/2006
  7. lovely_girlta

lovely_girlta Thành viên rất tích cực

Bánh của chị sao lại thành túi LV thế kia hả chị hí hí tinh thần mua sắm cao hơn hẳn tinh thần nấu nướng đấy nhé
    Em bé của chị Anieee xinh quá đi mất thôi ( em khen nhà bên kiâ rồi qua nhà này không thể không khen nữa ) em ngồi ngắm suốt từ nãy
    Bạn POH sắp " chống lầy " ý ạ ? thế là có 1 người chuẩn bị lên xe tăng rồi, sắp sửa bận bịu. Ơ mà yêu cầu bạn POH vào confirm với cả nhà đi nhỉ
    TXT chăm chỉ vào buôn chuyện với cả nhà đi em, chuyện vui chuyền buồn gì cũng buôn cho đỡ buồn em ạ .
    À mà chị ngó thấy tranh em vẽ rồi, công nhận là có hoa tay thật , nhìn rất giống với bức ảnh mẫu.
    Girlie mấy hôm trước LG có post bài an ủi hỏi thâm nhưng mà ttvn nó anti LG , chẳng làm sao post bài được. Hôm nay hi vọng là Girlie đã vui vẻ lại rồi. Mọi chuyện tốt đẹp hết đúng không
    CC nhìn ảnh sticker hay nhỉ ? bên LG không có mấy cái máy thế đâu, nhiều khi cũng muốn chụp 1 ít để cho vào ví mà ko biết chụp ở đâu. Chắc là chứng nào về VN phải tranh thủ mới được.
    TIgger LG gửi tin nhắn có nhận được không vậy ? sao không thấy tăm hơi nàng đâu, hay là lại đang tít mít ở tận đâu rồi
    PM mọi người tố cáo là shopping nhiều lắm mà, yêu cầu khoe đồ đi
    Chị LVL nhà mới rồi chị ơi, có bom đồ thì bom đi chị, mà em nhớ là chị còn thiếu vụ giày dép lần trước chưa khoe đâu
    Cả nhà, em mới nhuộm tóc hôm thứ 5 vừa rồi ạ. Thay vì màu nâu hay hạt dẻ như ban đầu, hiện giờ em đang sở hữu 1 cái đầu đỏ hehe, nhắm mắt tin tưởng thằng hair stylist cho nó pick màu vào mix màu solid với highlight cho mình đấy ạ . Cả 3 năm nay em mới nhuộm tóc lại đấy. Tuy là màu lên rất đẹp, được nhiều người khen, nhưng mà giá cả thì hơi , bị chát. Tuần vừa rồi em cũng đi mua được mấy cái áo ( nhắm mãi mới dám mua ) để em take pic rồi khoe với cả nhà sau
  8. lovely_girlta

Chị ơi cái túi này trông yêu quá , chị đeo lên người rồi chụp hình như mấy cô người mẫu đi chị
  9. lovely_girlta

MỪng nhà mới em mời cả nhà đi ăn sushi với em
    Đông người phải order cả tray thì mới đủ
    ( ảnh chụp cùng với mấy cái lần trước em post bên nhà cũ ạ )
    Được lovely_girlta sửa chữa / chuyển vào 01:20 ngày 30/10/2006
  10. choupat

choupat Thành viên mới

Ơ em ơi, bánh hình túi LV mà . Chị post nó lên vì biết nhiều chị em trong này thích túi LV .
    Sushi của em bên đó làm đẹp thiệt đó, đúng là art nhỉ. Trong đồ ăn châu á chị thấy đồ ăn nhật là trình bày đẹp nhất nhưng mà nhiều đồ sống quá chị không ăn được với cái tảo biển chị không biết ăn vì nó cứ tanh tanh làm sao ý , thiệt thòi nhỉ .
    Mà mấy cái đĩa này của em chắc đắt lắm đúng không? bên chị mà ăn từng này thì chắc mất mấy trăm $$$ luôn .
    Ảnh túi cho chị nợ nhé, đang mặc pyjama ở nhà mà đeo túi này lên chắc buồn cười lắm , thay đồ thì chị lại ngại .
    Tóc mới em chụp lên cho cả nhà ngắm với, tóc đỏ chị chưa bao giờ nhuộm cả đầu cả, chỉ mới có highlight thôi, kỷ lục là 2 năm trước đây mùa hè dở hơi hứng lên đi nhuộm highlight đâu 8,9 màu gì trên đầu .
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa