1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*_* MINERAL MAKEUP -PART XIII- *_* Nơi Để Chị Em Review All Về Mineral

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi nickynguyen, 30/01/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. lockengo

lockengo Thành viên mới

hihi; e mua cai brush delicate rui; dang cho no ve de thay cho cai sentive; hihi; thankss c nhe:)
  2. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Feb: Tớ đùa thôi mà. Nói chuyện mà còn để ý từ ngữ nữa tớ nhức đầu lắm :P
    @ Bebe: Chị 90% đồ là Express. Em mua quần tây phải mua 0 short í. Vừa y, Chị còn lùn hơn em tí xíu. Hình như có 1m 55, 1m 56 gì đấy thôi
  3. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Babi ơi, bebe mặc size 0 mà còn bị rộng chứ không chỉ bị dài thôi đâu. Bebe mi nhon thế này khéo không bon chen được quá. Tiếc thật, quần tây của Express mặc đẹp cực kỳ.
    Hay bebe bon chen sơ mi của Express đi. Đồ Express nhìn web không hấp dẫn nhưng mặc lên người thì tôn dáng thôi rồi.
  4. Feb56

Feb56 Thành viên mới

Uhm... hôm nay tưởng vô đây bị bà babi cho ăn chửi chứ, hoá ra ko chửi gì hết là sao :(
    Dạo này tớ xì troét nữa rồi babi ạ. Tự dưng thấy ghét ghét, mà chả biết ghét cái gì nữa. Cáu kỉnh quá x-( Chắc ông bà ta nói đúng, già ế rồi chưa ai thèm rước nên hay bị điên sảng, hê hê hê. Chắc phải tập yoga thiệt thôi.
    Thôi đi mua đĩa về tập thiệt đây.
  5. babi_rosie

nangtien: No, quần Express có 3 loại đều là size 0: short, regular, long. Cái Regular thì rộng lắm nhưng cái short dành cho người petite.
    @ feb: Babi dễ tính lắm. Đâu có chửi sảng vậy heheee. Để tối về post kinh nghiệm giảm stress của Babi nhé :P
  6. babi_rosie

Express đang có sale this Friday 20% off for friends and Family. Ngoài ra bạn nào có cash back $25 for $50.. như tớ thì còn save nhiều nữa .
  7. chubbygal

chubbygal Thành viên mới

Tớ vứt béng đi đâu cái coupon book của tớ cho dịp này rồi, với cả, chỗ tớ đang có sale 70% ad***ional 20% nên cũng chả tiếc lắm, mỗi tội ra chả thấy có gì mình thích hết.
    Tớ có cái coupon này, bắt đầu từ May28-June3 nhé, mua $75 được giảm $30, post lên đây cho các gái save lại rồi hôm đó tưng bừng nhé:
    Code của nó này: 8981200367572833
    Cái này thì là giảm $50 nếu mua $150, từ June4-15
    Code của nó là: 8981200367572836
  8. babi_rosie

Feb bị stress hả? Stress cứ nghĩ là biểu hiện bình thường, ai cũng ít nhất trải qua một lần, nhất là trong thời buổi nhiều áp lực như bây giờ. Babi cũng từng trải qua rất nhiều stress, stress cực kỳ, stress kinh khủng, có lúc tưởng như ko thể gượng dậy nổi và stress vì nhiều lý do khác nhau. Có khi stress vì tình cảm, có khi stress vì tiền bạc, có khi stress vì công việc. Vậy có cover đủ hết lý do để stress chưa? :P
    Trong lúc tận cùng của sự đau khổ, bế tắc, mọi thứ ko như ý etc. thì Babi nghĩ như thế này. Stress có giải quyết được gì đâu, còn làm mình mệt mỏi thêm, và dẫn đến tình trạng vấn đề xấu thêm. Cho nên Babi phân tích những gì mình đạt được từ những thất bại đó. Và thấy mình được nhiều hơn mất. Nghĩ như vậy bớt bi quan hơn nhiều. Thêm nữa là luôn keep in mind là ko ai thương mình bằng chính mình cả. Đừng thèm lo nghĩ nữa, bỏ đi chơi đâu đó, du lịch đã đời, ăn uống no say hehehe. Tập thể thao cũng help nhiều lắm đó. Chẳng hạn như yoga, gym. À tớ thêm màn xem phim hài, show hài nữa.
    Cứ nghĩ như thế này mọi thứ xuống số 0 là hết mức rồi, rồi nó cũng sẽ quay lên số 1, 2, 3 etc. Giống như business life cycle đó mà . Xuống số 0 nhiều khi cũng tốt, lấy đà đi lên xa hơn hehhehe
  9. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Tớ thấy cách của bạn rất hay , chỉ cần rửa nhẹ nhàng rồi bồi dưỡng cho da là sẽ đẹp .
  10. bebe321

bebe321 Thành viên mới

Cảm ơn chị babi giúp em kiếm size quần nha . Em ít mặc quần tây lắm tại nếu lựa ko khéo lúc mặc lên có mấy cái lằn nhìn vô duyên ghê luôn nên nào giờ mặc đầm ko à. Chị ơi, chị ở Mỹ lâu có biết vụ tự nhiên bị thu tiền trong debit card ko? Con bạn em nó hông mua gì hết mà bị thu tiền trong tài khoản mà mấy site đó lạ hoắc à, nó khẳng định chưa vô bao giờ luôn. Hồi đó nó bị một lần rồi, gọi lên bỏ cái membership gì đó mà nó chưa hề đăng ký thì tụi đó ko thu tiền nữa nhưng giờ lại bị nữa, sao có chuyện vậy xảy ra vậy chị? Em tưởng ở Mỹ an toàn chứ, vầy thì nguy hiểm quá.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa