1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*_* MINERAL MAKEUP -PART XIV- *_* Nơi Để Chị Em Review All Về Mineral

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi phuonglien88, 11/05/2009.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

Chúc mừng chị Hương xinh nhá :D chúc hụt mấy lần rồi, giờ mới trúng :P
    BTW, các chị nhà mình có ai dùng Laura Mercier Foundation Primer chưa ạ? LM chỗ em đang có khuyến mãi mua $99 được gift set 3 thứ trông yêu lắm nên em đang hớn . Em chưa biết mua thêm cái gì của LM nữa cho đủ $99? any recommendation ạ? đang nghĩ xem có nên mua concealor hay ko nữa?
    Chị kemdauxanh hình như có dùng thì phải, chị ới, đâu đâu về rì viu cho em gấp ko thì hết promotion :D
    Thanks mọi người trước
  2. locbiec

locbiec Thành viên mới

Hehe, Heo quyết định kiếm chuồng rùi à. Chúc mừng bà! Hẳn nào mà đi gym, động lực để mặc váy cưới cho thon thả xinh tươi đây mà . Tôi cóc tập đc nữa rùi, quan tâm mỗi vụ sauna free của bà thôi
    Thế đặt nhà hàng nào rồi. Đi chụp ảnh cưới chưa, post lên đe. Tôi bây giờ ông cậu mới làm xong cho bộ ảnh, đang chưa biết in kiểu gì đây. Đc cái muộn nhưng đủ cả ảnh hôm cưới, hôm ăn hỏi..
    À, hôm nào cafe bẩu t đấy nhá, t bảo chồng t đèo đi đú
    Bee còi: Chờ cái Heo cưới rồi em hứng hoa .
    [/sign]</font></a></p><p align="right"><font size="2" color="#000099" face="Arial">http://muare.vn/forum/tinhocvn/images/icon_posticon.gif" border="0"></font[/sign]
    Được locbiec sửa chữa / chuyển vào 15:08 ngày 31/07/2009
  3. vitba

vitba Thành viên mới

Em có 2 pack sample cái này, dùng thử và ko xúc động, nothing special chị ạ.
    Chị Kem dùng là tinted mois, em giởi thiệu
  4. wendy

Hic vừa lượn Makeupalley cũng thấy bị chê quá, thôi chắc chị chả đi thử cho mất công. Hôm trước ra counter thử base của Guerlain, có gold essence ấy, thấy thích thế, căn bản da mình khô nên cần loại nào oil free mà vẫn ẩm, cơ mà hỏi giá xong thì thôi, suy nghĩ đã, hơn A$140 hic hic, dã man
    Cái base của Smashbox thì ở Úc này lại ko bán loại Hybrid 2 in 1, chỉ có 1 loại trong suốt thôi, apply lên mặt hơi khô, hmm, khổ thế.
    Vitba ơi em có biết loại base nào tốt cho da khô và trông mệt mỏi ko? chị cần mua loại nào làm mặt tươi tỉnh, sáng lên và glow í, dạo này da mình nhìn dull khủng khiếp.
  5. Amiga

Amiga Thành viên mới

không biết bạn ở đâu, nếu ở Vn thì vào ntt nhé, vừa mua đồ vừa làm việc tốt luôn :-D link đây nè http://muare.vn/forum/ThoiTrang/2330482/trang-1.ttvn
  6. bee56

bee56 Thành viên mới

chị LB:ở nhà dưỡng thai đi, đú đởn j!!!!
    chị heo:em sẽ có quà mừng đặc biệt cho chị??nhớ ko???!
    nếu có màn tung hoa thì cho em hóng với!Hehe
  7. kemdauxanh

kemdauxanh Thành viên mới

Em Vịt trả lời thay chị rồi. Chị dùng tinted moist của LM thấy cực ổn, loại oil free hôm gặp em cho em xem ý. Ở bên kia khô nên ko bị nhờn, về VN chị vẫn chưa thử makeup hôm nào Lần trc chị cũng định thử cái Foundation Primer nhưng rồi lại trung thành với em tinted moist này thôi. Cám ơn em Vịt đã giới thiệu
    Mà chị nhớ là hôm đó em thích cái gì của YSL mà
  8. minh571

minh571 Thành viên mới

Mình hỏi nhờ các bạn bên Mỹ 1 chút, Mình muốn mua cái máy Máy Clarisonic mà mình có bạn đang ở TP Milpitas cách Sanfrancisco khoang 100 miles, vậy ở gần đó có cái sephora nào không ta, ai biết thì chỉ cho mình rõ 1 chút nha để mình nhờ bạn mình mua hộ, nó là con trai nên k rành mấy vụ này lắm, nên càng cụ thể càng tốt nhé, cám ơn các bạn nhiều
  9. kemdauxanh

kemdauxanh Thành viên mới

À quên,chúc mừng bạn Heo bướng. Chắc cũng tầm tuổi tớ Tớ giống ấy đang trong quá trình cbị, muốn hit the gym lắm nhưng từ hôm về lười. Nhà ấy định đi honeymoon ở đâu đấy
  10. wendy

@Chị kem: hôm trước em đã lên Myer định mua base của YSL rồi chị ạ, mà nó lại hết... thế là lại có thêm thời gian để browse around . Chẹp, tại em đang ham cái bonus của Laura Mercier quá, cũng cần primer nữa, ko cần tinted moist vì lười lắm, mua về lại chả dùng đâu T_T... Em nhớ chị có mua cái eye concealor của LM đúng ko chị? đã dùng chưa thì rì viu cho em mới .
    p/s: Hôm chị ra sân bay về VN ý, em có đi cùng skybus với chị (hôm đó em cũng đi sydney mà)... thấy chị với anh giai cơ mà trông lỉnh kỉnh đồ đạc quá nên thôi ko dám làm phiền À chị cho em xin cái email của chị gì bán đồ bên Mỹ với, Úc khùng này bán đồ gì cũng đắt quá