1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*_* MINERAL MAKEUP -PART XIV- *_* Nơi Để Chị Em Review All Về Mineral

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi phuonglien88, 11/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. firefly_zezo07

firefly_zezo07 Thành viên mới

em mới tìm hiểu về MMU, mọi ng cho e hỏi chỗ order Lauress uy tín mới ạ :)
  2. xoatxoat

xoatxoat Thành viên mới

Đây là topic bán Lauress của Nhà từ thiện http://muare.vn/ThoiTrangMyPham/2620963. Mọi lợi nhuận thu được đều được sử dụng cho mục đích từ thiện, bạn có thể tham khảo topic dính ở trên
  3. Fantasy_witch

Fantasy_witch Thành viên mới

Có ai có kinh nghiệm chọn màu foundation của minerals cho tớ hỏi mới. Tớ thử mấy loại rồi mà ko có cái nào match hẳn cả :(( buồn ghê ý . Da tớ thuộc loại trắng, oily, có 1 ít vết thâm, theo tớ đoán là golden undertone vi` tớ dùng màu beige bao giờ cũng thấy nó hơi hồng hoặc nâu so với da tớ... nhưng mà dùng golden thì thấy da nó cứ xạm xạm đi ý. Muốn đánh màu nào cho nhìn nó glow 1 chút mà ko bị chói quá, hic khó quá :(
  4. conendo

conendo Thành viên mới

Chào cả nhà, em mon men học về trang điểm và mới hóng được về MMU. Em không đủ kiên nhẫn đọc hết tất cả các trang.
    Em muốn mua một ít MMU về để dùng thử. Em nhờ các tiền bối cho em địa chỉ tin cậy để đến mua.
    Em cám ơn nhiều ạ.
  5. TRANGKEOshop

TRANGKEOshop Thành viên mới

các chị ơi e gắn bó với lauress suốt từ tháng 8 đến bjo
    cũng giới thịu đc kha khá bạn
    nhưng sau 1 tjan dài như vậy, bjo e cảm thấy mỗi lần tẩy trang xong da mặt xuống sắc lắm ạ, tàn nhanh như nhìu hơn, k bít có phải e tạo thói quen dùng thường xuyên rồi nên rửa mặt xong thấy da xấu đi hay do k hợp với lauress nhỉ :((
    ( e dùng ok, k bị dị ứng hay mẩn đỏ )
    các c chỉ giúp e với ạ :)
  6. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Bạn thử dùng màu nào trung tính hơn 1 chút đi. Nếu thích thì qua nhà mình cho thử màu nhé. :)
  7. ba_gia_bon_chen

Em thử dừng dùng 1 thời gian xem thế nào em nhé? Ngoài ra em check xem ngoài Lau em còn dùng gì khác ko?
  8. ba_gia_bon_chen

Cả nhà mình có ai tham gia Earth Hour ko? Tớ thì đang vận động mọi người tham gia cho vui..
  9. tranlinh

tranlinh Thành viên mới

Đầm BEBE đúng là đẹp mà đắt nhưng mà chất liệu của nó hay có lụa. Em để ý cái áo nào là lụa giá cũng đã rất đắt rồi nên mua 1 cái party dress màu trung tính sẽ mặc đc rất nhiều dịp ko uổng tiền đâu. BCBG có đầm đẹp nhưng cũng có nhiều kiểu ko thích nổi, màu mè quá nhưng jeans của nó thì ngon, em ko giữ gìn hay ủi gì mà dáng vẫn đẹp mặc lên đúng là khác hẳn luôn. Mấy tụi này nó cũng có sale đó chị. Có năm em qua chơi BCBG sale tới 70%, BEBE cũng 40% chị đợi lúc đó mua vừa rẻ vừa đẹp.
  10. Fantasy_witch

Fantasy_witch Thành viên mới

chị recommend cho em mấy màu trung tính được ko chị? E đang ko ở VN muh... Cảm ơn chị nhìu ah ^^