1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(¯`?ã.?ằ?ô.?ã´¯)?ằ)(?ô Biỏằ?t thỏằ? giỏ?Êm c?Ân tỏ?Đng 7 ?ằ)(?ô(¯`?ã.?ằ?ô.?ã´¯) Ngôi nhà cỏằĐa nhỏ&#

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bemo, 23/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tumlumzay

tumlumzay Thành viên mới

Đang stress lắm lắm lắm
  2. ff0000

ff0000 Thành viên mới

hajzzz hnay ăn như hqua, khác mỗi cái là tối măm cơm chứ k măm fở
    VẪn ăn nhìu như thế, hix, nhưng nhẹ đi bớt nửa cân (chắc giam? cái j` j` trong bụng nên nó thế)hehehe
  3. neuyeuthiphainoi

neuyeuthiphainoi Thành viên mới

càng ăn lắm tinh bột càng béo! cứ thử nã cơm trắng thịt rang cháy cạnh rau luộc nước rau vắt chanh xem!
  4. tumlumzay

tumlumzay Thành viên mới

Hum nay em bị stress, ăn wá, Hix. Đi mua dưa hấu mà ỗng cân thiếu , tính nhầm tiền về đến nhà em mới để ý.hixhix, làm em tức wá , ăn cho nó bõ ghét
    Sáng : ko ăn
    Trưa : ăn 1.5 quả dưa luôn + nho ta
    Có buổi trưa mà ăn hết 420kcal rồi. Huhuhu
    Tối và chiều em quyết ko ăn nữa
  5. ff0000

ff0000 Thành viên mới

đc 2 ngày thì fá giới thuj tớ đek ghi nhật kí nhật kéo j` nữa hết, lúc nèo giam? đc thì vào đây khoe vậy (k giảm dc khỏi fải khoe) hehehe
    thiệt la` po'' tay. lúc nèo cũng thấy đói như ma, mặc dù ăn uống đầy đủ k bỏ bữa nào nhé . Cứ đến chiều tầm 2 h đổ ra là đóiiiiii, thế là thôi bao nhiu công thành công cốc hết . Tớ đi chết đây, chúc cả nhà giảm cân tốt
  6. tumlumzay

tumlumzay Thành viên mới

Hì, chắc tại ấy ko cần giảm nhìu nên wuyết tâm chưa cực độ ấy. Tới đâu hay tới đấy vậy. Cần giảm 4-5kg nữa đây
  7. ff0000

ff0000 Thành viên mới

gớm tớ xương to chỉ cần tăng có 1kg thôi nhìn mẹt đã như con lợn rồi, đây tang tới hơn 2kg, vai u thịt bắp đô k chịu nổi, fát khiếp ra
    Hỏi mọi ng` cái này, thường ng` mún an kiêng giảm cân nên "lưu trữ" thật ít đồ ăn vặt trong nhà, nhưng khổ nỗi nha` tớ - bố thì chăm chỉ mua hoa quả và bánh kẹo cho con gái, mẹ thì thịt thà các kiểu (sống cũng như đã qua chê'' biến, tức là chỉ việc ăn ngay), thế cho nên trong nhà tớ lúc nào cũng đầy thức ăn, tớ quay sang bên này thấy thức ăn, quay sang bên kia cũng thức ăn, mk sorri cả nhà, tớ đã háu ăn ruj` mà lại như thế nữa thi` giảm kg kỉu j` đây, với lị trong bữa ăn nhà lúc nào cũng làm cả đống thức ăn, mà cái tâm lí thì "ko ăn hết đổ đi nó fí, trời fạt chết" hé h''e ...thế cho nên ko thể có kiểu ăn in ít hay ăn hương ăn hoa ruj` đứng lên đâu, nhìn đầy thức ăn ko ăn hết đổ đi nó fí lém, ...............Mọi ng` bảo tớ fai làm sao bây h??? Nếú cứ kiểu này tớ fải bỏ ra hoang đảo sống mất thôi, chỉ có nuớc, dừa, và săn cá mà sống (giống con khỉ nhờ) hé hé .....
    Giờ nhìn như con lợn, bi quan quá đi mất
  8. tumlumzay

tumlumzay Thành viên mới

Đó là tình trạng chung mà . Người ăn kiêng bị cám dỗ nhìu thứ lắm. Như tớ ăn kiêng mà nhà lúc thì có gà nướng, lúc thì thịt xá xíu mua sẳn trong MeTro
    Chưa kễ lúc mẹ tớ làm đồ ăn. cái mùi ứ chịu nỗi
    Chưa kể sinh nhật rôi đám cưới. Tớ fải cáo lỗi mà bỏ hết đấy. Hìhì, chỉ có tự mình vượt wa thôy.
  9. puki_puki2311

puki_puki2311 Thành viên mới

Hjx..giảm cân thật là nản...uống thuốc thì sợ hại...mà nhịn ăn thì đi làm nó bị thiếu năng lượng lăn quay ra mât huhu
  10. tumlumzay

tumlumzay Thành viên mới

Vậy chị ăn ít lại và tăng vận động đi ạ
    Menu hum nay :
    Sáng : nhịn
    Trưa : rau trộn nước tương
    trái pà chị c:ho như trái trâm ấy mà nhõ hơn Ăn một đống
    2/3 quả dứa
    Chiều : nhịn
    Tối : nhịn
    Em thấy em cũng trâu bò thật. =)) thôy kệ Đc chừng nào hay chừng ấy