1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(¯`?ã.?ằ?ô.?ã´¯)?ằ)(?ô Biỏằ?t thỏằ? giỏ?Êm c?Ân tỏ?Đng 7 ?ằ)(?ô(¯`?ã.?ằ?ô.?ã´¯) Ngôi nhà cỏằĐa nhỏ&#

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bemo, 23/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Hiện tượng "ha_missi" cố tình và ngoan cố quảng cáo cho website khác dù các mods đã nhân nhượng nhắc nhở nhiều lần, anh đã không cho vô box mình dài hạn . Anh xóa một số bài để vô hiệu hóa mục đích quảng cáo theo kiểu cảm tử quân này . Tuy nhiên, anh không đọc được hết tất cả các thread trong box vì anh đang thời điểm project deadline trên sở làm . Vì vậy, các em cúa "biệt thự đang tiến đến hoàn thiện" , các em giúp anh nhé . Nếu đọc thấy mấy nick chân gỗ hay đầu thai cúa "ha_miss" trong box mình, lại tiếp tục quảng cáo web của họ nữa, xin các em cứ bấm nút complaint và để vô là ha_missi là anh sẽ biết và khoá tiếp và delete bài ngay .
    Cám ơn các em đã chỉ ra cho mods về hiện tượng ha_missi .
    Chúc các em lúc nào cũng .. hấp dẫn nóng bỏng body nhé !
  2. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Hic, từ hôm bóp mồm đc vài ngày xong dạo này tớ thấy tớ còn ăn nhiều hơn í.
    Cứ tầm 10h thức làm việc buồn chán lại 1 cốc chè đậu xanh hạt sen, no kềnh. Ngồi nhiều bụng to đùng.
    Ôi cái sự nghiệp giảm cân :( có nhẽ tớ đi mua thuốc về uống đây các nàng ạ :)
  3. tumlumzay

tumlumzay Thành viên mới

Tớ cũng ih chang nàng nè. Ăn nhìu hơn ko bik no, lên kg mãi ko xún đc đây. Cứ ra nhà thuốc định mua thuốc mà ra đến lại đứng suy nghĩ nên lại thôy. hix hix. Ý Chí wuyết tâm đi đâu hết roài. Hum nay ăn nhìu wá xá. huhu
  4. munkyxu

munkyxu Thành viên mới

em cùfng tham gia và?o gia 'ì?nh 'Ăy hixx càc bàn cò càch già?m bèo nà?o chì? mì?nh với 1 ngà?y mì?nh chì? fn cò 1 cưf sàng thĂi mà? mì?nh vĂfn ko già?m cĂn 'ược huuhuuu sàng mì?nh chì? fn 1 tĂ phơ? và? nhìn 'Ắn tẮi cò thĂ? fn trài cĂy mà? trài cĂy chua huuuhuuu già?m cĂn cho ngươ?i fn cực ìt sao 'Ăy
  5. bemo

bemo Thành viên mới

vừa sang Web Trẻ Thơ lại thấy 1 lô 1 lốc đủ các thể loại ha_misi cùng " những người bạn " lại mở topic mang theo bao sóng gió sang bên đấy . Haizzz .
  6. numberiou

numberiou Thành viên mới

chia bu"n v>i người cĂng cảnh ngT. mĂnh cũng thuTc loại fn rất Ăt nĂn rất khĂ xu'ng cĂn. mĂnh phải tập thf dục cật lực trong vĂng 1 thĂng m>i thấy cĂ dấu hi?u xu'ng cĂn, mặc dĂ nhĂn bĂn ngoĂi thĂ giảm nhiều lắm. mĂnh nghĩ lĂ ch? cĂ cĂch tập thf dục r"i chờ thời gian lĂu lĂu 1 chĂt thĂ m>i thấy hi?u quả, chứ k như cĂc bạn v'n dĩ 'Ă fn nhiều m>i giảm cĂn
  7. ca_map_sut_rang

ca_map_sut_rang Thành viên mới

Bemo ơi, mình có nhớ là đọc bài bạn giảm bắp tay của chị Linh gì đó, nó có hiệu quả k vậy?
  8. bemo

bemo Thành viên mới

có tác dụng trong 1 năm đầu nàng ạ . Sau thì trở nên vừa cứng và to như lực sĩ
  9. tumlumzay

tumlumzay Thành viên mới

Tình hình bây giờ ko thể tự kiêg khem nỗi. Lúc nào cũng thèm ăn hết. Thế mêm em wuyết định xài Mega T hỗ trợ thêm. Wuyết tâm 5 tùân xún 4-5kg . Ngày mai bắt đầu ( mấy tuần rồi mà mãi ko thực hiện đc ). Lên cân nhìu wá. huhuh
  10. tumlumzay

tumlumzay Thành viên mới

Một quả cóc xanh bao nhiêu kcal mọi người nhỡ??????