1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(¯`?ã.?ằ?ô.?ã´¯)?ằ)(?ô Biỏằ?t thỏằ? giỏ?Êm c?Ân tỏ?Đng 7 ?ằ)(?ô(¯`?ã.?ằ?ô.?ã´¯) Ngôi nhà cỏằĐa nhỏ&#

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bemo, 23/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. misschubby

misschubby Thành viên mới

1 ngày ăn bao nhiêu kcal là ăn kiêng hợp lí hả các chị! Chỉ em với em béo quá
  2. i100

i100 Thành viên mới

Hôm nay ăn cũng bình thường, muốn giảm cân thì phải ăn ít hơn bình thường chứ nhỉ? thôi chết, để ngày mai vậy.
  3. tpddhb

tpddhb Thành viên mới

Cũng như các bạn mình cũng đã đi tìm 1 biện pháp giảm cân. Và giờ minh đang dùng sản phẩm Herbalife, mình thấy hiệu quả lắm!
    Cách sử dụng cũng dễ dàng và không mất thời gian (chi cần khoảng 2phút cho mỗi bữa ăn) rất tiện cho các chị em bận rộn. Mà bữa ăn vẫn đủ 4nhóm chất: chất đạm, chất béo, tinh bột, vitamin và khóang chất. Giảm cân mà không cảm thấy mệt mỏi vì thiếu năng lượng cho cơ thể họat động.
    Các bạn có thể tham khảo thêm trên trang web http://www.herbalife-vietnam.com.
  4. AlieNguyen

AlieNguyen Thành viên mới

Đặt cục gạch ở đây để lên tinh thần, hiện giờ đang 1m63, 57kg. mong xuống được 49 hjx, 6 năm nay rồi mình béo, Kế hoạch giảm béo cho đám cưới bà chị đã thất bại rùi, vài hôm nữa ưới chị mà ko biết mặc cái gì, hjx nhưng mà không mún thất bại mãi đâu. Từ mai sẽ chạy bộ buổi sáng, đi tập lại, sẽ cố gắng giảm ăn. Cố lên nào, chào đón hè tươi mát và mi nhon, hè mình muốn mặc sooc đi biẻn cơ :)).
  5. phuminhcty

phuminhcty Thành viên mới

Hè rồi, lại tha hồ được ngắm chị em, váy ngắn quần soóc.
  6. Moscovitz

Moscovitz Thành viên mới

Ôi sao lại trôi đi đâu tnay, mọi ng ko ai lên update thực đơn hàng ngày nữa à =((
    Em bh đã diet dc 3 4 tuần j đó, cũng ko intensive lắm :-< lười nên chưa workout j cả, bữa sáng lúc ăn lúc ko, trưa tối mỗi bữa nửa bát cơm, thịt cá cũng ăn kha khá vẫn rán riếc mỡ miếc =.= xong hồi trc'' ních đầy hoa quả khoảng 1 tuần gần đây thì hạn chế nhg vẫn thỉnh thoảng sữa chua với chè đỗ đen ít đường :-< nhg cũng giảm đc 2 kg rồi :P.
    À lúc đầu là cao 1m53 nặng 52kg ạ :(((( cách đây 1,5 năm có 45kg thế mà tự nhiên 1 dạo đi Nhật về giảm đc 2kg rồi trg tháng sau phát phì lên 50k luôn :o chắc tại đồ VN ngon quá :((. Nhg phải công nhận đồ Nhật healthy :(( cơm ăn mỗi tí đã no, cá ít mỡ và ngon khỏi nói :((
    Anw từ hnay lên đây đọc thực đơn hàng ngày của mọi ng` mà ngưỡng mộ quá :"> phải quyết tâm cắt giảm cật lực :P
    Thực đơn hnay :(( thật kinh khủng :((
    Sáng: bánh ruốc bơ :((
    Trưa :(( spaghetti bò sốt cà tự nấu :((
    Xế 1 quả chuối :((
    Tối chưa biết :((
    Thực đơn ngày mai quyết tâm cắt giảm còn 1/3 bát 1 bữa và cắt giảm hết sạch các loại vải với chuối với sữa chua :((
    Mà ko biết gimbab có béo lắm ko nhỉ :(( em bị nghiện ý :((
  7. bim_sau

bim_sau Thành viên mới

Tầng 7 rùi mà đã có ai giảm cân thành công chưa thế :(
  8. bim_sau

bim_sau Thành viên mới

9. bim_sau

bim_sau Thành viên mới

10. bim_sau

bim_sau Thành viên mới