1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?ạ'?â?z?â?ạ'[õTƠ?ạ'?â?z?â?ạ'(¯`õ?ÂõTƠ....Càf?ê Sài Gòn-Chào mỏằông c?Ăc bỏ?Ăn gỏ?Đn xa-Plaza 14!....

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi RedApple1082, 06/03/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

Để qua đêm có cần để tủ lạnh ko em? Vì chị nghĩ nếu để ngòai, lỡ kiến nó bu đầy thì sao?
  2. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

Đọc một tý. túm lại là dư thế này. có ng nói em thuộc giới tính thứ 4. hình như đúng ha ha..Alì bị đau cổ họng. hết. hôm qua đang 8 buồn ngủ qua, ngủ luôn, mà cong nhận hình như nhà cf bị say cf hay sao ấy. thức khuya kinh dị luôn ha ha.. sáng mai vưỡn đi làm bt, thế mới kinh. khộ thật . thức khuya rậy sớm he he
  3. sosexygirl

sosexygirl Thành viên mới

có, có chị, nếu không bỏ vào tủ lạnh chị phải đặt cái chén mật ong í trên 1 đĩa nước thì mới không bị kiến
  4. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

Ừa, cám ơn em nhoa, chị sẽ thử, mà chiều nay phải đi bác sĩ thoai, bệnh tình tiến triển nặng zồi.
  5. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

Tình hình là mình bị bệnh roài, các bạn mua nho Mỹ, dâu tây, Kiwi qua thăm mình nhoa, mình thương các bạn lắm lắm.
  6. nguoicohuong

Thế nằm ở nhà chưa nhỉ..nằm ở nhà thì tới mà còn đi chơi được thì khỏi nhễ. :)
  7. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

1 tiếng nữa sẽ về nhà nằm, mà bị đau cổ họng nên vẫn phải đi làm.
  8. nguoicohuong

Cơ mà này ali. cho hỏi tý dc không? câu đi phỏng vấn cậu sợ ko? phỏng vấn xin việc ấy .. tớ đang thất nghiệp, buồn quá huuu..học giờ chán ngất ngay. thế ốm đau thế mà vẩn đi làm? ko xin nghỉ dc à? :(. à Ali làm ở dau nhở
  9. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

Tớ làm ở ksạn Park Hyatt. Website thì đây www.saigon.park.hyatt.com
    Làm ở đây đc 1,5 năm rồi. Cũng lâu rồi chưa đi phỏng vấn nhưng nói chung là tớ thấy cũng bình thường, quan trọng là mình tự tin vào mình thôi, với lại cũng có vài tip lấy lòng và lấy điểm của nhà tuyển dụng nữa.
    Mà điều quan trọng đầu tiên là CV, tớ có 1 cuốn Commercial Correspondent, chỉ những bước làm CV và cũng rất thú vị. Hồi đó cũng hay đi phỏng vấn để lấy kinh nghiệm ý mà, nhưng từ khi yên vị ở Hyatt thì hơi lười.
  10. nguoicohuong

hơ.. khi nào truyền tý kinh nghiệm đi nhở.. làm ở đó chắc là gud lắm. hix.. sao khổ thế ko biết. Thất nghiệp. kinh khủng qua''.chăng than nữa. không làm bà mệt lung :(
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa