1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?ạ'?â?z?â?ạ'[õTƠ?ạ'?â?z?â?ạ'(¯`õ?ÂõTƠ....Cafe Sài Gòn - Nhỏ?ạ nhàng & tinh tỏ?? - GỏằÊi cỏ?Êm & quyỏ

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi motthoang_hn02, 08/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovemail_87

lovemail_87 Thành viên mới

Happy Birthday chị Motthoang nhé, chưa đc nch với c nhiều! ^^
  2. binbux

binbux Thành viên mới

đi off nào ! 12 h nhỉ ?
  3. bapcaii

bapcaii Thành viên mới

Ai mượn trả lời hộ thế ZZ
  4. ZoZuyen

ZoZuyen Thành viên mới

nhìn cái mẹt của chú kìa, đúng nà thấy gái có khác, tít cả mắt
    @Cải: với câu hỏi đấy thì miềng giả nhời may ra còn chính xác, chứ Ali là 0 nhận đâu
    đi off
  5. g00gles

g00gles Thành viên mới

cái này tặng anh Bê: http://afamily.channelvn.net/2009073108069748tm0ca31/Len-dinh-xong-nen-lam-gi
    1 phát hiện mới: Phụ nữ thích đàn ông có khuôn mặt nữ tính
    http://afamily.channelvn.net/20090731093642802tm0ca107/Phu-nu-thich-dan-ong-co-khuon-mat-nu-tinh
    Những người đàn ông có khuôn mặt nữ tính thường là những người hay bông đùa và có tính cách vui vẻ.
    Việc có một khuôn mặt hơi nữ tính giờ đây không còn là điều khiến họ phải lo lắng bởi một nghiên cứu mới đây đã phát hiện ra rằng nữ giới lại bị cuốn hút bởi đàn ông có khuôn mặt như vậy.

Nghiên cứu đã được tiến hành tại Trường ĐH Aberdeen với 449 phụ nữ. Những phụ nữ này được xem rất nhiều hình ảnh khuôn mặt của nam giới. Rất ít trong số họ biết rằng những hình ảnh này đã được thay đổi. Một số hình ảnh nam giới được thay đổi cơ bắp hơn, một số khác thì được thay đổi để nhìn nữ tính hơn thông qua việc tạo lông mày cong hơn, thay đổi quai hàm nhỏ đi hoặc làm cho mắt to hơn.
    Những phụ nữ được mời tham gia nghiên cứu này được đề nghị chọn xem ai là người mà họ muốn duy trì một mối quan hệ lâu dài. Kết quả cho thấy cứ 4 phụ nữ thì 3 người chọn những người đàn ông nhìn có vẻ nữ tính trên khuôn mặt.
    Theo tiến sĩ Ben Jones của Face Research Laboratory, người phụ trách nghiên cứu này thì những người đàn ông có khuôn mặt nữ tính là những người trung thực và là những người cha tốt trong gia đình. Và kết quả thu được rất hợp lý vì nữ giới bị thu hút bởi những người đàn ông nhạy cảm và đáng yêu này.
    trưa nay có ai cafê hem, 0 có ai thì mình ở nhà chơi game đóa
  6. g00gles

g00gles Thành viên mới

ra chưa mọi người...ôi trời ơ, 5 cuộc gọi nhỡ mà hem đi đc, để máy dt ở fòng bên... sozi ai đóa nha
  7. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

hôm nay dzơ?i đẹp thế chứ
  8. g00gles

g00gles Thành viên mới

vừa cafê về, chủ để hôm nay là cưới xin
    @Ali+1thoáng: mai mốt chụp bộ hình cưới này đê em ợ: http://space.livevn.com/space-2243796-do-album-id-8550.html
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    hôm nay có mấy đứa hèn hò với mình mà 0 chịu ra có mỗi Hípdâm là ra ngay đúng lúc lấy xe ra về, hên quá cơ
  9. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

Em đọc câu hỏi của chị Cải từ sáng ý, mà giờ em mới trả lời đc nè.
    Thật ra ai lần đầu tiên gặp em cũng nói em khó gần và lạnh lùng cả, vì em tính tình khá bảo thủ và phương châm của em là thật sự ko muốn có những mối quan hệ chỉ để cho có. Ngay như em làm trong ksạn, ai cũng nói nhìn em rất lạnh lùng và khó làm quen, 1 phần là cũng hơi chảnh chẹ ý...
    Và khi đã thân thiết rồi thì em nói rất nhiều. Khuyết điểm của em là yêu ghét rất rõ ràng, nếu trong 1 buổi đi chơi, có 1 ng em ghét và 1 ng em thích, chị sẽ thấy điều đó rất rõ qua ánh mắt và biểu hiện của em. Em thường ko che giấu đc cảm xúc của mình, đó cũng là 1 điều dở của em.
    Còn với nhà cafe thì em đã quá quen thuộc rồi, hồi mới đầu vô nhà, em bị ném đá dữ dội nhưng cái bản tính bất cần, cứ nói và nói mà ko thèm biết cả nhà nghĩ gì cũng làm 1 số người đau đầu lắm đó.
    Em có 1 tật nữa là nóng nảy và khi nóng nảy lên rồi thường làm theo cảm tính của mình, ko suy xét nhiều. Khi em tức 1 ai đó, giận dữ với 1 ai đó, em sẵn sàng vứt bỏ mối quan hệ đó luôn. Đó là lí do đã có 1 chị nhận xét em là 1 người bất cần. Điều này cũng đúng và hiện giờ em cũng đang chuẩn bị "vứt" 1 vài đứa bạn mà theo như em nghĩ là "ko làm vừa lòng em".
    Em thấy tính tốt duy nhất của em trong tình bạn là sẵn sàng giúp đỡ bạn bè những thứ có thể giúp đc, ko hứa suông. Thế nên tuy thất thường nắng mưa nhưng em vẫn có những ng bạn rất hiểu và thông cảm cho em.
  10. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

Oh, hôm nay là ngày 01-08, là ngày sinh nhật của bạn 1 thoáng, tui biết hôm nay pà ko ol, tuy nhiên:
    HAPPY BIRTHDAY TO YOU!
    CHÚC PÀ SỚM CÓ 1 GIA ĐÌNH NHO NHỎ NHƯ MONG ƯỚC, 1 BÀN TAY NHẸ NẮM CÙNG PÀ ĐI SUỐT CUỘC ĐỜI!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa