1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?ạ'?â?z?â?ạ'[õTƠ?ạ'?â?z?â?ạ'(¯`õ?ÂõTƠ....Cafe Sài Gòn - Nhỏ?ạ nhàng & tinh tỏ?? - GỏằÊi cỏ?Êm & quyỏ

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi motthoang_hn02, 08/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. clarcks

clarcks Thành viên mới

Đúng là Cài già, nhận xét hay quá, mình cũng muốn hỏi Ali câu đó đấy.
    Pu dạo này ít nói thế.
  2. clarcks

clarcks Thành viên mới

Gúc post linh tinh quá, lần sau post sang ảnh ọt nhá.
    Cứ làm zai phân tâm.
    Ali ở ngoài khác với online, mình thích Ali online hơn.
  3. bapcaii

bapcaii Thành viên mới

Huhu...lại thêm 1 người bắt chước lão Chảnh gọi mình là Cải già
    Ai gọi mình già có nghĩa là họ đang ganh tị với cái sự trẻ trung của mình (haizzz..cố níu kéo và chối bỏ sự thật)
    @Ali: đôi khi tính thẳng thắng quá cũng gây khó khăn và phiền toái em nhỉ, phải tập tính kiên nhẫn 1 chút em ơi. Mặc dù ở ngoài chưa có cơ hội tiếp xúc với em nhiều, nhưng trên đây thì chị quí em lắm, cứ như là thân thiết từ lâu rồi í

4. hipdamgianho

hipdamgianho Thành viên mới

Ôi. cảm động quá. Trời xanh đổ lẹ trước tấm lòng yêu quý của cải già vớ Ali. ước gì mình được như em ấy
  5. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Em cảm động xen lẫn cảm ơn nhà mình nhớ
    Giờ iem mới tỉnh táo nè
  6. haynhinthangvaosuthat

haynhinthangvaosuthat Thành viên mới

Pà Ali
    Tui thấy pà có vẻ khó chịu về vụ tui hay nhắc về vấn đề chồng con Thật ra thì tôi chỉ muốn chia sẻ với pà như 1 người bạn, pà bằng tuổi tui & pà cũng chưa có gia đình
    Có thể mọi sự so sánh là khập khiễng như tôi đã nói rất nhiều ở nhà mình, nhưng rõ ràng đánh giá khách quan thì 1 mối tình 8 năm với 1 mối tình 8 tháng thì đương nhiên khác nhau về mọi mặt. Không dám nhận mình từng trải trên tình trường.Không đủ trải nghiệm để nói đắng. Không đủ già để nói cay. Không đủ sâu để nói nhiều hơn nữa.....
    Tình yêu lâu quá mà hông đi đến hôn nhân thì có mà thành hâm đơ cả đám
    Có phải rượu đâu mà chờ cho rượu nhạt
    Có phải trầu đâu mà trầu dập mới cay

( Huyền thoại một tình yêu - Đàm Thị Lam Luyến )
    Cuộc sống là không chờ đợi pà ạ Mỗi người có 1 quan điểm khác, ngày tui iu mấy tháng í, có cho cát vàng tui cũng chả thèm.......cưới Kể cả ở thời điểm 4 - 5 năm tui cũng vẫn ỡm ờ lém, lý do tui ham zui, tui ham du hí các vùng miền, tui ham kiếm xiền & lo cho sự nghiệp......chỉ hơn 2 năm trở lại đây tui mới máu me zụ chồng con thui pà ợ
    Nói dài, nói dai thành nói dại Chỉ mong pà hiểu rằng, ở mỗi giai đoạn, thời điểm thì tình yêu nó có những cung bậc & cảm xúc khác nhau. Ráng lên pà nhé, tôi luôn ở bên pà cho dù đôi lúc bất chợt pà quên tôi & ngẫu hứng nhớ đến
  7. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

Hehe, cũng còn đc an ủi là anh có thích 1 Ali.
    @chị Cải: biết chị thương em, em vui lắm ý, vui còn hơn là biết tin Dú thương em ý. Nhưng tính em tưng tửng quen rồi, giờ mà em hết tưng thì em hem phải là Ali nữa.
  8. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

Vàng vàng: Pà đừng lấy những câu slogan đem ra nói zới tui, tui hem thích.
    8 năm hay 8 tháng chẳng có gì khác nhau cả, tình yêu ko phân biệt những điều đó, cũng chẳng phân biệt có kinh nghiệm hay chưa. Chẳng ai biết mình sẽ làm vợ làm mẹ tốt đến đâu cho đến khi mình lấy chồng và nằm trên bàn đẻ cả.
    Tui chưa cưới nhưng tui đã có thể tư vấn cho đám cưới nhỏ bạn thân của mình từ cách đây vài tháng.
    @Đỏ:Tui nghĩ tui đủ biết mình phải làm gì và biết rất rõ mình làm đc tới đâu. Tui cũng đủ 24 tuổi như pà để biết tình cảm như thế nào. Nhưng thiệt tình là tui rất ghét ai lên tiếng dạy đời mình như thể đúng rồi ý, nói ra đừng buồn nhé. Tui nghĩ tui chưa cần ai khuyên mình cố lên cả, tùy sức mình mà theo thôi, cố quá là chít đới.
    Mà thiệt tình là tình cảm, với tui, cho đến lúc này, chưa phải là mục đích suốt cuộc đời theo đuổi để phải trăn trở đến ntnày pà ạ.
  9. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

Anh Chảnh nhá, đọc kĩ lại đọan vàng vàng bự bự nhá.
  10. Lechichiu

Lechichiu Thành viên mới

Em rất thích các chủ đề cưới, em mới chỉ yêu 1 lần và cũng thất tình 1 lần :D nhưng mà về khoản kinh nghiệm cưới thì ko ít dù mới chỉ 22 vì em đã đi tổ chức đám cưới cho vài ng bạn và cho cả xếp cũ nữa :D. À thế mới nói, em cũng đang định đi chụp ảnh cưới cho bạn em sắp tới vào SG chơi, ko biết nên chụp ở đâu thì đẹp mọi ng nhỉ?
    À 2 hnay em đều ngồi acoustic, thích dã man, hnay có anh chơi guitar rõ kute ^^ Hqua em cũng muốn qua cafe với mọi ng nhưng ko thấy mọi ng nói địa điểm hẹn, em cũng ngại hỏi à chiều 1h30 lại fải đi học.
    Hi vọng sớm đc gặp mọi ng, em ở trong này chỉ có 1 mình, ko có bạn bè gì nên hi vọng sớm đc làm bạn với mọi ng!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa