1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?ạ'?â?z?â?ạ'[õTƠ?ạ'?â?z?â?ạ'(¯`õ?ÂõTƠ....Cafe Sài Gòn - Nhỏ?ạ nhàng & tinh tỏ?? - GỏằÊi cỏ?Êm & quyỏ

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi motthoang_hn02, 08/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ak0ntonb0

ak0ntonb0 Thành viên mới

Vâg e xấu nhưg đc cái e hôg zô ziên như chị
    @ Ali: hum wa rảnh wá bon chen nấu ăn lỡ để nc đổ zô chảo dầu nóg thế là nó văg tè le lên tay, bi h nhìn thấy ghê lắm
  2. ak0ntonb0

ak0ntonb0 Thành viên mới

Thank e nhé
    Mấy hình e chụp sôg biền đẹp ghê, bình yên wá
  3. ZoZuyen

ZoZuyen Thành viên mới

uhm, ghê lắm nhìn phát khiếp luôn, như là bị gì ấy....e có bao h vô bếp đâu mà bày đặt
    thích cái này quá
    http://sohoa.vnexpress.net/SH/Dien-thoai/2009/08/3B9B088E/
    hình như dài = cái bop của em Trân thì fởi
  4. Comput

Comput Thành viên rất tích cực

@Ali: anh biết là em đang chờ đợi câu hỏi của anh, thế nên anh hỏi luôn để em khỏi phải sốt ruột.
    1_ Em có nhận thấy rằng mũi của em ngầu ngầu giống mũi của Dú?
    2_ Em có nghĩ rằng 2 người yêu nhau giống nhau vẻ bề ngoài sau này nhất định sẽ cưới nhau không?
    3_ Em là một cô bé khá bướng bỉnh và hơi hâm (theo như em đã khẳng định), em có nghĩ rằng Dú yêu em bởi những "ưu điểm" này?
    4_ Khát vọng vươn xa của em khá cao, vậy sau khi em lập gia đình chắc chắn ít nhiều em sẽ bị vướng bận. Em còn nói rằng trong vài năm nữa em sẽ phải ở một vị trí khác cao hơn vị trí hiện tại mà em đang nắm giữ. Lúc đó tránh nhiệm của em đối với công việc càng lớn, em sẽ ít có thời gian hơn để chăm sóc gia đình bé nhỏ của mình. Và rồi một ngày nào đó em có con, 1 đứa, rồi 2 đứa,...Em tin rằng em sẽ vẫn đảm nhận được tất cả? Chu toàn tất cả? Hay như thế nào?
    5_ Sau khi lập gia đình, em muốn 2 vợ chồng em sẽ ở riêng hay ở chung với gia đình Ba Mẹ em hoặc gia đình Ba Mẹ chồng em? và điều này em đã bàn thảo với Dú?
    6_ Về tiền bạc: Sau khi lập gia đình em muốn em sẽ là người nắm giữ hay chồng em hay cả hai?
    anh hỏi chỉ bấy nhiêu câu, rắng trả lời em nhé.
  5. Aliyah

Aliyah Thành viên mới

Em có chờ đợi câu hỏi của anh đâu, anh chỉ đc cái ảo tưởng.
    1. Ng Việt Nam mình thường hay có mũi to, tẹt. Đặc điểm này nhiều ng có lắm anh, em với Dú cũng ng VN nên vô tình lụm trúng bí kíp í mà.
    2.Nhỏ bạn em nó cũng nói em với Dú có tướng mạo phu thê, chắc cũng là ý anh hỏi em.Có thể do hai đứa gầy gầy, hao hao giống nhau, đi chung hoài nên nhìn thành quen, thành giống, chứ mí cái vụ này em cũng hem có tin lắm.
    3.Chắc chắn là Dú ko yêu em ở những điểm này, chỉ là yêu nhau rồi, Dú hiểu em và luôn nhắc nhở em những tính cách em ko đúng, ko tốt để em sửa đổi thôi. Còn yêu về điểm gì thì thiệt ra, Dú đã từng nói em, nếu yêu chỉ vì 1 điều gì đó thì lỡ sau này điều đó ko còn thì hết yêu à? Nói là ấn tượng ban đầu thì đúng hơn. Mà về ấn tượng ban đầu thì cả nhà ai cũng biết là Dú ghét em, sau này vô tình thương nhớ thì lúc đó mới gọi là hiểu và yêu.
    4.Nói là thăng tiến nhưng em biết sức mình tới đâu. Em vẫn đi làm ngày 8 tiếng, vẫn lo cho gia đình và vẫn có thể hoàn thành công việc. Nhưng lúc đầu lúc nào cũng gian nan, đó là lí do em muốn nếu có đc lên Team hay AM thì cũng phải ổn định, quen với công việc 1 thời gian thì mới có con hay cưới. Cái gì cũng vậy mà anh, để nó vào guồng là ổn thôi, em vẫn đi làm công ăn lương chứ đâu có mở own business đâu.
    5.Em sẽ ở với gia đình chồng, vì nhà Dú chỉ có mình Dú là con trai, mẹ Dú cũng lớn tuổi và chỉ sống 1 mình, còn chuyện ra riêng thì từ từ tính sau.
    6.Về tiền bạc thì em cũng chẳng ham hố gì giữ tiền, nhưng chắc chắn là em sẽ giữ, vì Dú cũng ko muốn ngồi tỉ mỉ tẩn mẩn tính tiền chi tiêu cho tháng này, cơm nước tiền gạo nọ kia.......Mà thiệt ra thì Dú nhà em rất hiền, gái gú giờ chưa thấy (sau này ko biết), mỗi tội cafe và thích đồ hightech.
    Được aliyah sửa chữa / chuyển vào 21:47 ngày 03/08/2009
  6. clarcks

clarcks Thành viên mới

Tonbo nhá, sao lại kêu anh là lác

Mới bị bỏng mà có lá cây lô hội giã ra đắp vào thì ok ngay, không hề bị phồng... nên trồng cây này trong nhà, để đề phòng bị bỏng.Chỉ cần trồng vào cái chậu to như cái bô của trẻ con là ok rồi.
    Pu có mỗi cái tay còn được được, giờ lại có sẹo thì....... buồn lắm.
  7. ak0ntonb0

ak0ntonb0 Thành viên mới

Thế ko gọi Lác thì gọi a là gì???
    Nhà e có cây lô hội nhưg trồg mà hôg ai xài riết nó vàg ròai chít lun òi. Mà lô hội làm gì có lá hả a????
    Mà a iu chị ZZ ah???? Sp giốg chị ấy rồi đới
  8. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

nhò? kia bon chen 'Ă? sau nà?y cò thèo khoe với con chàu là? mì?nh cùfng 'àf tư?ng và?o bẮp à?
    he he

phò?ng hay tẮt cà? càc loài vẮt thương cò nguy cơ 'Ă? lài sèo khĂng phà?i là? chuyĂn ngà?nh cù?a em ( vì? ngươ?i em sèo cò?n nhiĂ?u quà cha ) nhưng bà?n thĂn em thì? ba cài vù phò?ng mà? chù? yẮu là? phò?ng do nẮu fn với 'Ă? dĂ?u mơf thì? khi bì phò?ng em chà? ngĂm ngiẮc gì? hẮt em phang ngay kem 'ành rfng và?o chĂf bì phò?ng , sau 'ò nò vơf thì? em bĂi nghẶ tươi , nhưng là?m siĂng bĂi thì? nò hẮt , cò?n lươ?i thì? nò mơ? mơ?
    tao hẮt bẶn rĂ?i
    thứ 5 nhà
  9. bapcaii

bapcaii Thành viên mới

Thôi chịu khó xức nghệ tươi đi em.
    Còn không em thử ra nhà thuốc hỏi mấy loại thuốc xức thẹo đó, nhưng chị nghĩ nghệ tươi là tốt nhất rồi.
    @Anh chị Chảnh: dạo này không có đi đâu hết, nên chả chụp hình, chả phọt ảnh lên được. Người thì cũng u như kỹ, k có gì khác, vẫn thất nghiệp
    Thứ năm này sang Texas, có thể khi về sẽ phọt ảnh lên
    Cơ mà ông Chảnh kia, đừng có khen đểu tôi nhá, em một thoáng chụp hình đẹp mà
    À, có tấm hình chụp bông hoa 10 giờ, trồng từ hôm mới qua đến giờ mới chịu nở hoa
  10. haynhinthangvaosuthat

haynhinthangvaosuthat Thành viên mới

Hôm nai ngày mới, Ali tính đưa nạn nhân nam nào lên thớt?
    Em tiếp chủ đề hoa của chị Cải
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa