1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?ạ'?â?z?â?ạ'õTƠ Hỏ?Êi thỏằ<nh vỏ?ôy gỏằ?i....nỏ??ng gió t?ơnh ta (16,17/8/2008)õTƠ ?ạ'?â?z?â?ạ'

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi heoxinh83, 26/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. noloves83vn

noloves83vn Thành viên mới

Thằng thổ dân chết tiệt kia, mày bị lock nick rùi cũng mất tiêu luôn thế? tối T6 hoặc T5 tụ tập đàn đúm hút chích nhá
  2. thodan83

thodan83 Thành viên mới

Thằng thổ dân chết tiệt kia, mày bị lock nick rùi cũng mất tiêu luôn thế? tối T6 hoặc T5 tụ tập đàn đúm hút chích nhá

không biềt hút chích đâu . hix hix không cờ không bạc không trai gái . không riệu không trè chỉ là .... kekeke

3. honeys

honeys Thành viên quen thuộc

Thê hôm CN vừa rồi thằng nào đi hẹn hò nhỉ lại còn làm mấy choác xong mới đi hả
  4. honeys

honeys Thành viên quen thuộc

5. X-files

X-files Thành viên rất tích cực

Ông này không hiểu là thích chọc ngoáy hay thích bới móc, hay là thich gây hiềm khích, kích động chia rẽ.Ai muốn như vậy ông cứ nói tên ra, làm người cho nó đàng hoàng.Mà ông coi cái hội này là cái gì, thích làm gì thì làm à, thế là ông có hội này hội nọ, muốn thì làm còn ko cần PhươngCV quan tâm hay nhưng người còn lại trong hội quan tâm hả.Bọn tôi muốn hoà nhập xem ra cũng khó đối với những người như thế này.Nói cả điều này cho becungdau83.Ngứa mắt
  6. toivam

toivam Thành viên mới

Ông bạn này! Ông cần tìm hiểu sự việc trước khi nói nha.! Bọn ông là những ai ??? Thứ nhất là cùng chung một tuổi, hai nữa là các ông cùng học với nhau mấy năm nói cách khác là cùng chung một lò vì vậy các ông có sự nối kết và suy nghĩ khác chúng tôi. Đó là lý do mà một trong những người bạn của ông nghĩ vậy...Còn bọn tôi: là sự quy tập của một tứ xứ giang hồ, nhưng bọn tôi cũng có chung một sở thích , chung một đam mê, một chí hướng. Những lý do đó khiến chúng tôi gần nhau và hiểu nhau hơn. Vì vậy cách nghĩ của chúng tôi cũng khác ! Trọc ngoáy, hay muốn gây hiềm khích đâu phải cách nghĩ của chúng tôi, mà đó là do chính các bạn có suy nghĩ vậy !!! Sống trên đời luôn luôn phải có sự hoà nhập. Nếu ông bạn cũng hiểu điều đó thì chúng tôi cũng chẳng ngại j mà không cùng với ông bạn cả. Còn những ai có ý nghĩ khác thì cứ như thế và yên phận là tốt hơn !!!
  7. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

@ X-files : mình là người luôn dĩ hoà vi quý mọi chuyện , ngay từ đầu tất cả các thành viên trong nhóm mình luôn có tinh thần hoà nhập
    mình đọc bài viết của bạn mình thật bất bình với nhiều câu nói thế nào là " làm người cho nó đàng hoàng " , thế nào là " bọn tôi muốn hoà nhập xem ra cũng khó đối với những người thế này Nói cả điều này cho becungdau83.Ngứa mắt "
    Hãy thể hiện mình có học một chút đi bạn như thế này là bạn mới chính là người đang chọc ngoáy gây chia rẻ và càng ngày 2 hội càng khó hoà nhập được đấy . Mong rằng bạn hãy thể hiện sự lịch sự một chút đây là nơi sinh hoạt chung hãy có những bài viết văn minh , mình quá bất bình vì bài viết này nên mới lên tiếng
    Hiện giờ nhóm mình đang rất thể hiện thiện chí nhưng xem chừng nhóm các bạn không có sự đáp lại . Thôi cứ để thế này có khi lại vui vẻ và hay hơn
    Được fullhouse26 sửa chữa / chuyển vào 08:41 ngày 30/07/2008
  8. becungdau83

becungdau83 Thành viên mới

&lt;BLOCKQUOTE id=quote&gt;&lt;font size=1 face="Arial" id=quote&gt;Trích từ:
    Ông này không hiểu là thích chọc ngoáy hay thích bới móc, hay là thich gây hiềm khích, kích động chia rẽ.Ai muốn như vậy ông cứ nói tên ra, làm người cho nó đàng hoàng.Mà ông coi cái hội này là cái gì, thích làm gì thì làm à, thế là ông có hội này hội nọ, muốn thì làm còn ko cần PhươngCV quan tâm hay nhưng người còn lại trong hội quan tâm hả.Bọn tôi muốn hoà nhập xem ra cũng khó đối với những người như thế này.Nói cả điều này cho becungdau83.Ngứa mắt
    [/QUOTE]
    Bạn này nên suy nghĩ kỹ lại trước khi nói đi nhé. Thế nào là "ngứa mắt" "Những người như thế này" là sao? Còn lý do vì sao 2 hội ỉn không hoà nhập được vào 1 thì trong lòng cả 2 cùng biết, nên tôi không muốn nhắc tới chuyện đó chả nhẽ là sai à? Bạn cố tình không hiểu điều tôi muốn nói hay là bạn không thể hiểu được? Nếu thế thì tôi cũng không còn gì để nói nữa. Cũng nhắc luôn với bạn điều này "Tôi không động chạm tới bạn thì tốt nhất bạn đừng có động vào tôi" Chắc điều này bạn có thể hiểu được chứ?.
    Được becungdau83 sửa chữa / chuyển vào 09:18 ngày 30/07/2008
  9. X-files

X-files Thành viên rất tích cực

Thứ nhất : tôi chẳng học cùng ai trong cái hội này, cũng từ đứa lạ hoắc vào mà kết bạn.
    Thứ hai : Chính các bạn ko hiểu thế nào là hoà nhập.Đếm cả cái hội này là có 3 đứa học cùng nhau từ bé.Những người còn lại đến từ khắp nơi, kể cả có bạn đã từng ở sài gòn ra đây và cũng đã chơi với hội này rất vui.
    Thứ ba : Bạn dựa vào đâu mà bảo chúng tôi trọc ngoáy và thích gây hiềm khích ?Mà bạn có biết chúng tôi là ai đâu mà chụp mũ như vậy ?
    Thứ tư : Tôi không nói bạn trọc ngoáy hay thích gây hiềm khích ?Tôi đọc những gì bạn viết mà tôi thấy bạn như có ý vậy nên mới hỏi bạn thôi.Người ngoài đọc bài của bạn thấy khó chịu lắm, không phải tự nhiên PhươngCV rồi nhiều người hỏi rằng cái hội này có 2 phe à.Trước khi nói bạn nên xem lại những bài viết của mình nhé.
    Thư năm : Tôi là thằng vô học thật, học có hết cấp 3 thôi không được học hành tử tế nên văn viết cũng dốt.Những cũng hiểu được 1 điều đơn giản là không nên viết những từ mang tính phân chia như "cần gì quan tâm", "mặc kệ nó đi"
    Thứ sáu : Tôi sinh hoạt trong cái forum này đã 7 năm nay, những ai đến trước tôi luôn chào đón tôi và những ai đến sau tôi tôi cũng luôn chào đón họ.Giờ công việc cũng bận chẳng thể vào forum nhiều cũng chẳng thể tham gia các hoạt động offline nhiều nhưng tôi vào đọc bài của các bạn tôi thấy các bạn chưa hiểu hết được vấn đề.
    Thứ bẩy : Cái forum này mang tính cộng đồng, nó chẳng của chung ai cả.Mọi người có ý tốt muốn xây dựng nó tôi cực kỳ hoan nghênh.Nhưng nói thật là dù do ai thì chúng ta ko nên để nó thành 1 cái forum có sự chia rẽ.
    To becungdau83 : Tôi nói bạn ko có ý gì chỉ không thích cách bạn viết bài dễ làm mất những thành viên đã gắn bó với cái forum này.Tôi viết ko hay lại hay nói thẳng, xin lỗi nếu đã làm bạn phiền lòng.
    To all : đúng sai mọi người cứ thoải mái mà viết phản hồi, còn càng để thì mọi người càng có khoảng cách.Mong mod đừng xoá topic hay bài viết.Cứ để các thành viên đưa ra ý kiến của mình
  10. abitmetal

abitmetal Thành viên quen thuộc

Lâu lắm mới thấy An béo post bài dài thế. Chịu mày thật,qua mấy năm rồi,vẫn còn tâm huyết nhưng chả dễ dàng gì bộc bạch được như thế.
    @all : cũ hay mới đều chung nhà 83,chúng ta theo truyền thống nhà là chung,ổ ai người ấy nằm.Chuồng chung thì có nắng có mưa,ý thức cá nhân tôn trọng người khác là được rồi.