1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?ạ'?â?z?â?ạ'õTƠ Hỏ?Êi thỏằ<nh vỏ?ôy gỏằ?i....nỏ??ng gió t?ơnh ta (16,17/8/2008)õTƠ ?ạ'?â?z?â?ạ'

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi heoxinh83, 26/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

topic này lập ra với mục đích bàn luận việc đi biển đợt 16,17/8 giờ lại thành nơi ném đá thế này à , đề nghị dừng lại
    @ mem cũ : bọn tớ có nói năng gì thì cũng chỉ là vui vẻ giữa bọn tớ với nhau các bạn đọc xong rồi lại bảo là khó chịu phải lên tiếng là làm sao . Những bài viết các bạn viết chưa bao giờ bọn tớ làm như thế sự việc xảy ra ngày hôm nay cũng do bạn X_files tự nhiên nhảy vào nói .
    @ rockvn : tớ nói thật bạn có hơi chút thiên vị bạn khoá nick mấy người toàn nhé hội ỉn mới , sao tớ thấy mấy bài viết của các bạn ỉn cũ cũng có đúng với chủ đề đưa ra đâu mà bạn vẫn để yên . Bạn là mod thì nên có sự công bằng , bạn mới xoá 2 bài viết của mình trong topic hot boy hot girl . Mình nhớ là những bài viết đấy mình đều có ảnh như vậy đâu có vi phạm spam gì , nếu nói như bạn thì bạn gió mùa đông bắc viết bài lúc 11 h 39 ngày 30/07/2008 bài viết không kèm ảnh sao bạn chưa xoá đấy là vi phạm không đúng với chủ đề topic lập ra đấy như thế có là thiên vị không -&gt; đây không phải là kiện cáo gì nên tớ không viết bài trong mục kiện cáo , chỉ là sự góp ý của tớ để mong bạn sẽ là người đứng giữa hoà nhập được mọi người thôi
    Giờ đề nghị cả mem cũ lẫn mới các bạn không vào đây ném đá nữa không đúng với chủ đề topic lập ra
  2. Ong_trum

Ong_trum Thành viên quen thuộc

Chết thằng Khoa béo can tội khoá nick mà không để lại chứng cớ. Giờ chúng nó bảo ông khoá tôi vì lí do gì thì mày tính sao. Bảo là chúng nó chửi bậy à . Lần sau để nguyên hiện trường nhá, cấm sờ vào hiện vật. Để cho người ngoài vào thấy những người có học thức vô văn hoá đến mức nào. Chậc ngần ấy tuổi rồi mà dại dột thế. Đầu to nhưng óc vẫn chỉ bằng hạt nho. Dân phố phường.
  3. Toshiyagi

Toshiyagi Thành viên mới

@Rockvn: Ông tổ chức luôn 1 buổi cho 2 bên gặp nhau nhậu là xong........Đời sao phải nghĩ, đến mệt với các ông bà...
  4. soidabietyeu

soidabietyeu Thành viên mới

Đề nghị Mod lock nick ONG_TRUM. Lí do: xin đọc kỹ 2 bài viết của bạn nè phía trên, không có tinh thấn hợp tác, chỉ như muốn "đổ thêm dầu vào lửa".
    To all: nên chấm dứt chuyện cãi cọ, phỉ báng, châm chọc nhau ở đây. Cùng là Ỉn cả tại sao fải làm như vậy, thiên hạ nhìn vào họ cười cho vì như kiểu "quân ta oánh quân mình" vậy.
    To Mod: hi vọng Mod là người làm việc công bằng, khách quan. Điều đó sẽ góp phần vào sự đoàn kết của các thành viên nhà Ỉn và tránh được những bức xúc không đáng và không nên có trong nhà Ỉn.
    Tất nhiên, tui hok hoan nghênh việc cãi cọ, muốn mọi người nhà Ỉn chung sống trong hoà bình, đoàn kết nữa. Nhưng nếu chẳng may có ai đó vẫn muốn nói ra những lời lẽ không hay ho rì, hoặc vẫn có bức xúc cá nhân rì thì nên PM riêng với nhau. Không nên bàn cãi , châm chọc nhau ở đây, làm ảnh hưởng đến nhiều người.
    Nhờ Mod dọn dẹp lại cái topic này cho phù hợp với title của topic.
    Chúc nhà Ỉn mau chóng ... hồi phục sau vụ nè nhé. Chỉ là chuyện nhỏ, hiểu lầm thôi, đừng cố xé ra to nữa.
    Xin hết.
  5. quynhthoidai

quynhthoidai Thành viên mới Đang bị khóa

Đồng ý với ý kiến này,
  6. rockvn

rockvn Thành viên rất tích cực

Hề hề, có topic kiện cáo, các bác vào đó phản ánh nhá, còn post ở đây em chỉ đọc chứ ko tham gia
  7. girltocngan83

girltocngan83 Thành viên mới

mình chỉ là một thành viên ghé qua thấy mod 83 thiên vị hội ỉn cũ quá , bạn nói post trong đây không giải quyết thì mời bạn sang topic kiện cáo mình có trích nguyên văn bài viết của bạn soidabietyeu và ý kiến của mình đề nghị bạn có câu trả lời và có cách xử sự đúng với vai trò mod của mình
  8. quynhthoidai

Có thể người ta nói tớ "vuốt đuôi" girl tóc ngắn nhưng tớ ... hoàn toàn đồng ý với ý kiến này
  9. quynhthoidai

Khoái nhất là lúc "Kìm hãm" đó he he he
    Thôi cả nhà, bỏ qua đi coi như mình chưa nghe, chưa thấy, chưa biết ... chưa nói gì cả. Tập trung vào công việc nghị sự của "Quốc hội" đi, bàn tính chán sinh ra cãi nhau e không được hay ho lắm.
    Bà full lên kế hoạch đi cái nhở, lẻo burine777 lâm trận thì nguy
  10. cooffee

cooffee Thành viên mới

Uầy... mấy hôm ốm lê liệt ko vào được box thấy mọi người ầm ĩ quá.
    Quan điểm của tui là kệ, nước sông không chạm nước giếng, nhà mình cứ vui vẻ tụ tập đàn đúm với nhau là ok rùi. Mình sống thế nào thì hội mình biết với nhau, cần gì phải chứng tỏ với ai chứ.
    @Toshi: Ông ngồi im cho tui nhờ, ko có gặp với gỡ giè hết. Thế đã tìm được quán nước gạo rang chưa