1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?ạ'?â?z?â?ạ'õTƠ Hỏ?Êi thỏằ<nh vỏ?ôy gỏằ?i....nỏ??ng gió t?ơnh ta (16,17/8/2008)õTƠ ?ạ'?â?z?â?ạ'

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi heoxinh83, 26/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. becungdau83

becungdau83 Thành viên mới

Cả nhà ơi chuyện nào ra chuyện đấy ná. Ở đây nhà mìn chỉ bàn đi biển thui. Còn ai thích giải tỏa gì thì cứ việc qua topic kiện cáo nhá.
    Mà đã có danh sách đi biển chưa ý nhỉ. Chủ tịch Full đâu rùi, lên danh sách và chốt giời đê. Máu quả phạt vạ lắm rùi. Nhớ hum trước phạt được 290k mà vẫn thấy thích. Hehe mấy ng hum nọ nhớ phát huy nhá, giề chứ xiền tui chẳng chê bao giờ.
  2. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

bà còn nhắc đến vụ phạt vạ lần đi chơi trước à tại thằng anh trai tui đến đón tui muộn nếu không tôi đã đến sớm không cao su thế đâu -&gt; hị hị nhớ đời lần sau không cao su nữa
    keke việc đi biển để cuối tuần này nhà mình bàn tính kỹ luôn nhé
    nào nhắc lại không quên
    thể theo tinh thần nhiệt tình của cả nhà Full + Honeys +Giang sẽ đến ăn sinh nhật của cả nhà tổ chức
    nhớ nhé 5 h 30 có mặt tại triển lãm giảng võ sau đó cả nhà mình đi đâu tớ theo đó
    mà hôm đó ai đi sớm được hẹn nhau 3 h ở triển lãm giảng võ đi xem triển lãm của xì tin cổ vũ nó để tối còn làm bữa nhậu nhé
    P / S : tớ nhắc nhở một chút mọi người đến không được tay không mỗi người khi đi phải mang theo 3 món quà riêng noloves thì mang theo 3 quả mít to nhé đã hứa tặng 3 đứa roài đấy không mang theo thì Full sẽ oánh cả V lẫn C đấy
  3. softstone

softstone Thành viên mới

Oai Oai, miềng k đi dự sinh nhật 3 pạn Ỉn yêu được, hu hu hu hu, chỉ tại cái pà Full thay đổi kế hoạch tác chiền thoai, đầu tiên bảo là ngày 10/8 mới tổ chức cơ mừ, oa oa oa , vậy là lại trượt vụ ăn uống no say nè rùi, (mà tui thì thích ăn thích uống thích đập thích phá lắm) ke ke. Nhà mình thứ 7 nè chắc là zui lắm đây. Nếu có rượu chè rì thì để phần cho tui nhá. He he.
  4. honeys

honeys Thành viên quen thuộc

Vụ này thiếu ston a hay đây thiếu chân rót rượu rôi bà Full vào lên kế hoạch xem hôm đó an gì đi chứ nhẩy
  5. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

Nào kế hoạch siêu ọp ẹp sinh nhật tháng 8 của nhà mình như sau :
    + 5 h 30 có mẹt tại Triển lãm giảng võ , cấm cao su dưới mọi hình thức ai đến muộn áp dụng một phút phạt 1 ngàn ( vẫn akay vụ mình bị phạt lần trước )
    + Điểm đủ mẹt thì chúng ta sẽ thẳng tiến ra Kim Liên ăn ốc nóng + nem chua rán + trứng cút lộn ợ + trà đá
    + Tiếp theo cuộc ăn uống chúng ta sẽ đi lên Hồ tây chén ngao nướng hàng này rất ngon đảm bảo đã ăn thì không đứng lên được
    + Kế tiếp chúng ta đi sang hàng phở cuốn sẽ ăn ở hàng lần trước nhé thực đơn gồm phở cuốn + khoai tây rán
    + Tăng cuối cùng cả nhà chúng ta kéo ra Kem tràng tiền
    @ noloves : còn 3 quả mít của ông bảo tặng 3 bọn tui thì chúng tui xin nhận và mang về nhé
    Cả nhà cho tớ cái ý kiến siêu ọp sinh nhật tháng 8 này thế nào
  6. Toshiyagi

Toshiyagi Thành viên mới

ặc ặc..Kon troáng toàn tập với kái thực đơn của má... Với cái MENU này thì khi đi mỗi đứa đằng trước đeo một TÚI TIỀN trước bụng như mấy đại gia;đằng sau đeo một cái BÔ để khỏi bĩnh vào quần...Còn trên vai đeo thêm túi thuốc BEC đảm bảo các nòng pháo khỏi nhả đạn lung tung...Ợ.........:)))
  7. Toshiyagi

Toshiyagi Thành viên mới

Với MENU này bọn nhà thuốc với thông tắc bể phốt iêu Full nhất đấy....:))
  8. thubuont10

thubuont10 Thành viên mới

Nàng ơi mặc dù tôi tuổi ỉn nhưng mà ăn thế này thì tôi cũng chịu thua nàng với lại tụ tập giờ đó có sớm quá k nàng, hẹn muộn tí đi cho thoải mái và nghĩ ăn cái khác nó ngồi được lâu hơn đỡ fải cả lũ mối lần đên quán ăn lải ồng rắn kéo nhau đi. Đang từ Kim Liên ròi cả lũ lên Hồ Tây sau đó đến phở cuốn gàn đó và cuối cùng lại ra TràngTiền. Tôi cũng đến bó tay nàng rồi đấy. Thời buổi xăng tăng giá cả tăng mà ăn chơi kiểu bà thì chắc cả tháng móm nặng.
  9. honeys

honeys Thành viên quen thuộc

Me Full ơi định cho nhà ỉn nhà mình lên thớt hết hay sao vậy có thê an chân gà nướng và nem chua ran cũng gần nhau sau đo mua gì nhậu là ok hihi chứ chạy thế thì chết tiền xăng xe thôi hay là cả lũ đi xe đạp nhỉ
  10. becungdau83

becungdau83 Thành viên mới

Bà này ác vật. Có khi mai mình nên kinh doanh bec có khi lãi to nhẩy.