1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?ạ'?â?z?â?ạ'S?Ân Khỏ?Ơu CuỏằTc thi Nam Khôi Xỏằâ Thanh?ạ'?â?z?â?ạ' - NặĂi nhỏ?ưn bài th?ư sinh và th

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi BC2, 15/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BC2

BC2 Thành viên mới

ạ'âzâạ'SÂn KhỏƠu CuỏằTc thi Nam Khôi Xỏằâ Thanhạ'âzâạ' - NặĂi nhỏưn bài thư sinh và thông tin tỏằô

Beng! Beng! Beng!

Hôm nay ngày 15/11/2007, BTC Cuộc thi Nam khôi Xứ Thanh chính thức nhận bài dự thi của các thí sinh từ khắp vùng trong cả nước.
    Cuộc thi không phân biệt tuổi tác, thành phần dân tộc, cứ là người Việt Nam nhưng có lòng yêu quý đất Thanh, yêu con người sông Mã anh hùng... và đã từng post ít nhất 1 bài (dù chỉ là sìpem) trong box Thanh Hoá đều được tham dự.

A lô alô! BTC Cuộc thi Nam khôi Xứ Thanh xin chính thức khai cuộc!

1 điểm Bonus cho thí sinh nào tham gia đầu tiên! Thân ái!

Và đây là Thể lệ của vòng thi đầu tiên:

I. Thi Ảnh
    Các thí sinh dự thi có nhiệm vụ up ảnh của mình lên topic riêng của Cuộc thi ít nhất là 05 ảnh với đầy đủ các nội dung như: Ảnh chân dung, ảnh tự nhiên, ảnh nghệ thuật? kèm theo lời giới thiệu bản thân qua các bức ảnh.

Dựa trên tiêu chí: Ảnh đẹp, lời bình hài hước và cách thể hiện sáng tạo, Ban Giám khảo sẽ cho điểm theo thang điểm: Ảnh: 30/50 điểm; Lời: 20/50 điểm.

Vòng 1, BGK sẽ chọn ra 1/3 thí sinh có số điểm cao nhất vào vòng 2 ?" Thi Tài năng.

Thời gian thi Vòng 1: Từ ngày 15/11/2007 đến ngày 31/12/2007

Được chodom234 sửa chữa / chuyển vào 13:02 ngày 19/11/2007
  2. vudongfm

vudongfm Thành viên mới

Chào các bạn!
    Xin giới thiệu, mình là Vudongfm - người chưa từng dự cuộc thi nam khôi nào. Quê ở Bỉm Sơn, Mình là người rất hay vào Box TH theo dõi tình hình quê hương, hôm nay, nhờ sự khuyến khích động viên của một vài người bạn, Mình mạo muội dự thi Nam khôi xứ Thanh. Không mong đạt giải cao, chỉ hy vọng qua những bức ảnh, những lời nói bỗ bã, các bạn hiểu mình hơn.
    Trên là bức ảnh chân dung của mình, được chụp khi mình là sinh viên năm 3 - Đại học Kiến trúc HN.
    Ước mong tìm cô vợ xinh đẹp, giỏi giang là mong ước lớn của mình trong hiện tại. Đã chuẩn bị đủ mọi thứ để ... bùm chíu... nhưng cô dâu vẫn chưa tìm thấy. Vậy nên, tình trạng hôn nhân của mình hiện giờ vẫn là: Độc thân, vui tính.. .
    Mình xin giới thiệu sơ nét: Mình cao 1m75, nặng 78kg. Bạn bè nói mình bị béo và chụp cái ảnh nào mặt cũng vênh lên, nhìn ảnh mà không tiếp xúc ở ngoài thì lại tưởng mình là em trai của Yết Kiêu cơ đấy.
    Nhưng ảnh là thế thôi, ở ngoài mình hiền dã man. Ảnh trên là một ví dụ, ba bạn gái cùng lớp toàn bắt nạt mình, mặt mình méo mó thấy rõ các bạn nhỉ....
    Công việc bận rộn hay làm mình sì trétttt. Ảnh trên là mình đang đi khảo sát thực tế cho công trình.
    Mình thích đi du lịch... và... Sầm Sơn Thanh Hoá là nơi mình thường về mỗi khi căng thẳng. Về đây, mình thấy thoải mái và càng thấy yêu quê hương hơn.
    Bạn bè luôn là nguồn động viên và khuyến khích mình thực hiện mọi việc được giao. Giao lưu và trò chuyện cùng bạn bè là sở thích của mình vào cuối tuần. Hy vọng qua cuộc thi này, mình kết thêm được nhiều bạn (bạn gái càng tốt) để có thể , các bạn nhé
    Cuối cùng, mình xin chúc cuộc thi thành công tốt đẹp. Chúc các bạn nam, những người sau cuộc thi này sẽ là bạn của mình có bài thi đạt kết quả cao. Chúc Ban giám khảo có nhiều sức khoẻ để chấm thi.
  3. biennho0307

biennho0307 Thành viên mới

Trước tiên, ban Bánh khảo rất hoan nghênh sự nhiệt tình và rất tự tin của bạn vudongfm ((tức Đông Péo - theo nguồn tin đáng tin cậy của 1 người cũng ...đáng tin cậy cho biết). Bạn sẽ được ưu tiên điểm vì gửi bài sớm nhất đấy!
    Tiếp đó, đề nghị Bán Kem, cu Đốm, cu MP, bạn VTK, Có lẽ đã khác, NNL, Thuỳ vịt teo, Hoa vô thường, KTT, cụ LÊ HÀ, Thành rùa, Trường sinh, KOA, Tuấn đần, MTV, ...và các boy khác trong box mau mau post ảnh gửi bài tham gia để ẵm giải 400.000đ (xiền mặt) + 100 nem Thanh Hoá được trao vào dịp tết Nguyên đán tại Hồ Thành (Thanh Hoá).
    PS: xin thông báo đây là cuộc thi nghiêm túc với giải thưởng cụ thể như đã nêu.
  4. ChoDom234

ChoDom234 Thành viên rất tích cực

Thay mặt ban tổ chức cám ơn Anh Đông đã gửi quả Đại bác đầu tiên vào chương trình . Màn trình diễn của anh quả là thuần thục và chuyên nghiệp, hứa hẹn đây sẽ là ứng cử viên nặng kí cho cuộc thi, nếu các ứng cử viên khác không cố gắng hết sức thì sẽ khó có cơ hội bon chen . Nhưng cuộc thi còn dài vì vậy chúng ta vẫn có thể thấy những sự xuất sắc không kém và thậm chí những màn trình diễn hoành tráng. Vâng, tất cả mới chỉ bắt đầu .
    Mời thí sinh tiếp theo mang mã số 002 nhanh chóng make up và lên sàn.
    Mc Chó Đốm
  5. ChoDom234

Tèn tén ten!!!
    Với sức trẻ cùng sự tự tin cho chiến thắng. Ngày hôm nay thí sinh thứ 2 lên sàn để đưa đến cho mọi người những ánh mắt nhìn ngưỡng mộ .
    Thí sính : Đốm Siêu Nhân
  6. ChoDom234

Đốm (not MC) :
    Xin chào các bạn!!! mình tên là Đốm đến từ mảnh đất Thanh Hoá thân yêu.
    đáng lẽ người lên sàn đầu tiên phải là mình, nhưng do ghét số lẻ nên mình đành ngậm ngùi đeo số báo danh 02 để rồi mà phải chịu vía quá nhớn của ông Đông péo. Nhưng đó cũng là 1 cái tốt để mình có thể chuẩn bị kĩ hơn cho bài thi của mình
    Đây là bức ảnh mình chụp chung với đội cổ động viên Halida Thanh Hoá
    Các bạn nhìn kĩ nhé, tất cả mọi người trong ảnh đều có nụ cười trên môi,nụ cười của sự chiến thắng của niềm vui mừng và sự hy vọng.
    Tiếp theo là 1 bức ảnh mình rất thích, bức ảnh có tự đề "Chào sông Mã anh hùng" của tác giả Mr Rùa
    Gần như tất cả ảnh của mình đều chụp chung với các thành viên Box Thanh Hoá, cho nên những cái sau đây cũng không ngoại lệ, đây là những bức ảnh chụp của những buổi đi chơi và những ngày thường ở Huyện
    Đầu tiên là bức ảnh mình nhớ nhất của cái ngày duyên kì ngộ
    2 người chụp chung với mình ngày ấy bây giờ đều là bạn rất thân của mình
    Bức ảnh này mình chụp tết năm ngoái, 1 cuộc gặp mặt rất lớn và tràn đầy tiếng cười của ngày mùng 3 tết
    đây nữa 1 cáI CỰC BỰA nhé
    Sắp có 1 cuộc Off lớn nữa và mình cũng sắp có ảnh mới để khoe với mọi người rồi,nhưng mình xin phép kết thúc phần thi của mình ở đây để thí sinh tiếp theo lên sàn . Xin cám ơn sự theo dõi của các bạn!!!
    Được ChoDom234 sửa chữa / chuyển vào 13:17 ngày 27/11/2007
  7. BC2

BC2 Thành viên mới

Thông báo:
    Các thí sinh căn cứ trên thang điểm của Mẫu bảng điểm Vòng 1 để lựa chọn ảnh tham dự nhé. Trân trọng.
    Khi nào BGK bắt đầu chấm, BC2 sẽ gửi bảng điểm cho các thành viên còn lại...
    được kingofair sửa chữa / chuyển vào 22:32 ngày 12/12/2007
  8. wwwbkavn

wwwbkavn Thành viên mới

oái cái ảnh này chụp ở đường Thanh Niên quảng Xương à anh
    Chắc mình cũng tham gia lấy giải thí sinh trẻ tuổi nhứt
  9. wwwbkavn

wwwbkavn Thành viên mới

Em cũng bon chen nè
    Info: Phùng Anh Tuân
    18 tuổi
    nick ngày xưa thanhhoapro
    Oái bia Thanh Hoá mình ngon dễ sợ.