1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?á"?áá?áÂ?á??á??áT- "Buôn dặ?a l?ê"

Chủ đề trong 'Thái Lan' bởi thungnuocvogao, 24/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thungnuocvogao

thungnuocvogao Thành viên mới

á"áááÂáááT- "Buôn dặa lê"

Bạn wbguy điệu nhỉ, mỗi lần vào lại thấy thay một cái avatar mới.....
  2. wbguy

wbguy Thành viên quen thuộc

Thiệt ra cufng không pha?i điệu gi? đâu :- Tôi săfn có máy digital camera rô?i chụp mấy cái hi?nh đi leo núi với mấy anh em bạn va?o hai tuâ?n trước ơ? dafy núi vôi Santa Cruz. Coi vậy chứ nguy hiê?m vô cu?ng vi? sinh mạng mi?nh chi? nă?m trong 1 sợi dây va? trong tay cu?a bạn mi?nh, leo 1 tiếng đô?ng hô? thi? cufng bo? ra 30 phút đê? kiê?m soát dụng cụ leo rô?i đó, nếu không thi? có tên trong ba?n Phong Thâ?n sớm thi? cufng ... không vui gi? cho lắm! Leo núi thi? khoe? ngươ?i vô cu?ng... Nó cufng pha?n a?nh một phâ?n na?o sinh hoạt cu?a đơ?i sống bên na?y: La?m việc, đâ?u tư, học va? ... ăn chơi (Nhiê?u khi ăn chơi thi? đứng ha?ng đâ?u ?" Ăn chơi ơ? đây la? chơi thê? thao đó, chứ không pha?i va?o hít thơ? thuốc lá ơ? mấy quán Mác Xa đâu)
    Have a good day!
  3. thungnuocvogao

Kekeke, nghe giải thích xong lại càng thấy điệu....
  4. thungnuocvogao

hm, cái máy đếm của ttvn này có vấn đề wá, làm wái gì có chuyện đến 30 người vào cái box Thái lan này vào cái lúc đêm hôm khuya khoắt thế này... Chẹp chẹp, giá mà có đến 30 người thật thì mừng thật, box mình vắng vẻ wá đi mất...
  5. thungnuocvogao

Bạn wbguy bị cô nào bắt cóc rồi mà dạo này chả thấy post bài cho anh em đọc gi cả.... Đúng cái lúc mình đang rỗi rãi thì vào cái box lúc nào cũng vắng như chùa bà đanh. Chán ghê..
  6. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Bác thùng nước vo gạo cứ.... Chính cái đêm hôm ấy đêm gì.... em chả mở 29 cái cửa sổ để vào box Thái Lan xong xuôi em còn hắt đến rầm chậu nước ngâm chân còn thấy bác kêu oai oái đấy thây.....
  7. thungnuocvogao

Cô em nhầm thế nào ấy chứ. Nưóc ngâm chân của cô em chắc chắn fải sạch hơn nước vo gạo.... Cô hắt vào người anh, anh chả cảm ơn vì sướng thì thôi, sao mà la cô em được...