1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ặ?! Con g?Ăi Phú Thỏằ? ?'?Âu hỏ??t rỏằ"i nhỏằ??

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi bigmans_hn, 20/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LaoHac01

LaoHac01 Thành viên mới

Hô hô hô !
    Lạ nhỉ , ngày xưa các cụ vẫn bảo Hữu xạ tự nhiên hương thế mà bây giờ thời đại kinh tế thị trường có khác, cai gì cung mang ra quảng cáo được sao ? hic hic hic .. đau lòng quá (vì thuong nghe nói hàng kém chất lượng mới phải quảng cáo nhiều mà )
    Chao ôi .. giá mà cô Nở cùng làng với lão sống lại chắc cũng phải tức khi mà tham gia quảng bá thương hiệu Gái Làng Vũ Đại mất thôi.
    Vàng ơi ! chạy đâu rồi .. con gái Phú thọ chú có phải Hàn Quốc đâu mà mày sợ thế .. lại đây .. lại đay nào .. Đấy mày xem .. xinh xắn nõn nà dịu dàng đảm đang thế còn gì .. o kìa.. sao mày lại sợ hả
  2. bienxanh86

bienxanh86 Thành viên mới

Đúng đấy chị em chúng ta hãy thể cho họ thấy con gái Phú Thọ ko chỉ đảm dang mà còn năng động nữa chứ
    Con gái PT ko phải hiền như cục đất mà biết lên tiếng đúng lúc
  3. version84

version84 Thành viên mới

các anh sao thế, mới vắng em một thời gian thôi mà đã như thế rồi àh. Em đại diện con gái Phú thọ cảm ơn mọi người nhiều nhiều. BIBIBIBIBI. Lần sau sẽ viết dài hơn xúc tích hơn để các bác hiểu về con gái Phú thọ hơn. The nhé.
  4. bigmans_hn

bigmans_hn Thành viên mới

Chào cả nhà!
    Lâu rồi hôm nay Big mới có thể vào diễn đàn và viết bài được, chị em nhà mình cũng bắt đầu thấy xuất hiện nhiều đấy chứ, càng đông càng vui mà. Lâu rồi không vào box cũng thấy box của ta ngày một phát triển mạnh cả về chất và lượng. Ngày càng có nhiều topic hữu ích hơn.
    Chúc cả nhà vui vẻ !
  5. JohnSteve

JohnSteve Thành viên rất tích cực

Báo cáo các bác gái trong box này
    iem là dân Phú Thọ chính hiệu, không pha tạp, từ khoảng 5000 đời nay. Nói thật, vào đây thấy các bác gái Phú Thọ xinh quá. Xưa nay, vì mải mê làm ruộng, ít có điều kiện xuống Việt trì nên không biết là con gái đất tổ lại xinh quá ta. Ở đây, có bác gái nào iêu nông dân như iem thì lên tiếng cái nhá. iem biết mình thân phận bọt bèo, dưng mà nhìn thấy con gái xinh lại không chịu được, thế mới khổ!
    Có bác gái nào xung phong không?
  6. tereda_2010

tereda_2010 Thành viên mới

hahaa , buồn cười quá ,(buồn mà fải cười )c ười đến chết mất ...tên nick đăng kí thì như kiểu người ngoại quốc ý , thế mà nói tiếng Việt nhem nhẻm , lại còn kêu là nông dân 5000 đời hơ hơ , bây giờ có ai sống 5000 t để mình hỏi xem nhà pác này có fải 5000 năm trước làm nông " rân " hông nhẩy !
  7. JohnSteve

bác này thíc iem rồi phẩng? còn bác nào thíc iem làm ơn xung phong luôn cái ạ.
  8. tereda_2010

hơ hơ , tức cười quá ( tức mà fải cười ) , pác có vẻ tự tin quá nhẩy , tự tin thì tốt nhưng tự tin quá thì ,...
    Ôi , cái cuộc đời này ( mượn câu của pác ke_doc_hanh ở box CZ ...!!!!! Cảnh cáo pác lần thứ nhất vì tội vu oan giáng họa cho ng lương thiện ( em còn bé lắm , chỉ biết ăn thôi chứ chẳng biết gì đâu pác ạ )
  9. JohnSteve

10. tereda_2010

haha , pác đừng có câu bài , ko mod treo nick pác luôn đấy ! Em có giơ tay đâu mà pác bảo là em xung fong với lại chẳng ai lại như pác , quan niệm là giàu thì mới có người iu - lãng xẹt ! Nếu cần tiêu chuẩn như thế thì người ta đã yêu hình ông Oasinhtơn trên đồng $ roài !