1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ặ?! Con g?Ăi Phú Thỏằ? ?'?Âu hỏ??t rỏằ"i nhỏằ??

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi bigmans_hn, 20/10/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hatxxihoi

hatxxihoi Thành viên mới

Tớ thực ra không phải một PTer chính gốc , cả quê ngoại và quê nội đều không ở PT, nhưng đã sống ở PT được gần 20 năm rồi, như vậy có được phép đặt chân vào topic này không nhỉ???

2. amateur20

amateur20 Thành viên mới

Tình hình rất là tình hình
    Hàng xóm tham gia được ko nhở ?
    Chú nào chủ nhà ra tiếp đón cái ai đời để khách đứng ngoài cửa thế này cơ chứ !
    Có chú nào trường Văn hoá nghệ thuật quân đội ở đây ko nhẩy ?
    Có chú nào thì làm quen cái !
    Thế nhé !
  3. rain_tear

rain_tear Thành viên mới

Được, được, được quá đi chứ, DC. Chỉ cần có anh em, họ hàng, ... hoặc bạn bè là PTers là okie rùi. Huống hồ, ĐC hai mươi năm có lẻ uống nước ... giếng khoan ở PT.
  4. thuhangvuitinh

thuhangvuitinh Thành viên quen thuộc

Có con gái Phú thọ đây ạh , đúng là con trai các nơi khác dênd hay khen con gái Phú Thọ nhà mình xinh đẹp .Nhuưg đúng là ở đâu cũng có người nọ người kia , nhưng đúng là đa số là như vậy .Hu hu , nhưng em nằm trong cái thiểu số ấy ! Híc .
  5. innocentmylove

innocentmylove Thành viên mới

lâu quá em không vào, mấy hôm vừa em phải đi mấy tỉnh phía bắc, không biết thế nào lại đụng hàng với mấy em ợ phú thọ họ......khó nói quá nói ra nhỡ không đúng thì lại bị mắng thì em chết nên thôi vây. thế mấy bạn gái phú thọ đâu rồi lên tiếng đi nào co bạn nào ở thị xã phú thọ hay ở việt trì cũng được, cho em hỏi tên cái nào???
  6. JohnSteve

JohnSteve Thành viên rất tích cực

Úi xời !! Oánh chồng ác liệt thế kia các anh sợ lắm em ơi. Phụ nữ đẹp nhất là Phụ Nữ hiền. Như bà xã Tereda nhà anh là một ví dụ.
  7. innocentmylove

innocentmylove Thành viên mới

hiiii con gái là vậy đó... khi nào họ hiền thì hiền còn khi nào thì như con mèo con thì khỏi phải nói lâu rồi em chưa gặp cô bé noà ở phú thọ cả nên cũng thấy nhớ nhớ không biết tết này về có gặp cô nào không.
  8. whynotmoney

whynotmoney Thành viên mới

Hehe inno à?h, cài vù tì?m bàn gài thì? 'ư?ng cò mang ra 'Ăy à?h nha, nguy hiĂ?m lèm. Mòi vẮn 'Ă? 'Ă?u phà?i "Ăm thĂ?m" và? "bì mẶt", cẶu nòi ròf ỳ 'Ă? ra 'Ăy là? pà? kon chày hẮt tiĂu 'ò
  9. JohnSteve

JohnSteve Thành viên rất tích cực

Đặt chân vào thôi thì không sao, nhưng nếu muốn kiếm một anh Phú Thọ là gay go tình hình lắm đấy. Con gái Phú Thọ, ngoài xinh đẹp ra thì còn là Cô Giáo của Sư Tử Hà Đông đấy. Anh em Phú Thọ bị đàn áp từ lâu lắm roài. Muốn lấy con gái ngoại tỉnh để cải thiện không khí gia đình. Vì vậy, hỏi thăm bác này là "vườn hồng đã có ai đào hay chưa?"?? (mở ngoặc là tớ hỏi cho anh em Phú Thọ thoai, tớ thì chỉ yêu mỗi mình Tereda thoai).
    Được johnsteve sửa chữa / chuyển vào 15:22 ngày 09/01/2005
  10. thuhangvuitinh

thuhangvuitinh Thành viên quen thuộc

[
    Úi xời !! Oánh chồng ác liệt thế kia các anh sợ lắm em ơi. Phụ nữ đẹp nhất là Phụ Nữ hiền. Như bà xã Tereda nhà anh là một ví dụ.
    [/quote]
    Bác nói vậy thì em chỉ có nước ế chồng thôi . bây giờ mọi người sẽ nhìn em với ánh mắt khác . Em mà ko có ma nào rước thì bác liệu đấy ..................
    Được thuhangvuitinh sửa chữa / chuyển vào 21:18 ngày 10/01/2005