1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ặ?! Con g?Ăi Phú Thỏằ? ?'?Âu hỏ??t rỏằ"i nhỏằ??

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi bigmans_hn, 20/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. whynotmoney

whynotmoney Thành viên mới

@thuhangvuitinh: Em không pha?i lo đâu, bác John hiện nay đaf đâ?u ba đít chơi vơi rô?i. Đang "giai đoạn cuối" nên cufng mất giá lém, bác ấy trêu em đê? không ai rước thi? tóm lấy bác ấy, lọc ra đánh cho va?i roi đến khi chịu rước thi? thôi. Oa oa, bác John ma? đọc được mấy do?ng na?y lại chă?ng đô?ng ý ca? tứ chi ấy a?h, bác nhơ?
  2. JohnSteve

JohnSteve Thành viên rất tích cực

Chú whynotmoney nói vậy chẳng hoá ra anh gặp gì vơ nấy hay sao? Chết thật, chú lên đây hạ thấp anh quá. Hôm nào gặp nhau anh sẽ đánh cho chú vài roi mới được.
    Anh tuy già nhưng cũng phải cỡ trẻ, đẹp như bé Tereda anh mới consider.
  3. Sleeping_Sun

Sleeping_Sun Thành viên mới

Hihih...chậc chậc em cũng là con gái PT neh...Đúng rồi con gái ở đâu cũng vậy thôi , có người thế này thế kia.....Đâu phải......Nhưng dù sao em vẫn thấy con gái PT là nhất...hehheh
  4. changconai

changconai Thành viên mới

Hìc hìc, Cara77 ơi
    Đf?ng Ắy yĂn tĂm 'i dù? 'f??ng Ắy ko phà?i là? ngươ?i PT nhưng cò tư tươ?ng như thẮ thì? tẮt quà rĂ?i, nẮu 'f?ng Ắy muẮn là?m con chàu quĂ hương PT thì? cò gì? khò 'Ău nhì?,, nhưng ko biẮt hì?nh 'ò là? hì?nh cù?a 'f?ng Ắy hay là? cù?a ai muợn tàm thẮ, hì? hì? hì? hì? .............

5. huyvnu

huyvnu Thành viên mới

Con gái Phú Thọ đúng là nhất thật, nhất trên mọi khía cạnh từ tích cực đến tiêu cực luôn, chỉ tiếc là ngày nay các bông hoa của Phú Thọ càng ngày càng bị hái bởi các lãng tử vùng khác, đây là sự pha trộn tiếp nhận và giao lưu hai bên cùng có lợi, hay là sự xuống cấp của các boy Phú Thọ nhỉ ? Theo mình thì có lẽ không phải
  6. captain

captain Thành viên rất tích cực

Chả dám chê nhưng cũng chả khen, chê thì bảo là không có lòng với quê hương, khen thì lại bảo là mèo khen mèo dài đuôi.
    Con gái PT được xếp vào loại trung bình, ít nổi trội.
  7. bigmans_hn

bigmans_hn Thành viên mới

Chào mọi người!
    Bây giờ mới thấy các chị em box Phú Thọ chịu khó lên nhiều đấy chứ nhỉ. Big thấy có ý kiến cho rằng con gái Phú Thọ rất kiêu toàn dồn giới "màu râu" buộc chúng tôi phải "ăn cỏ đồng người" thôi ah, không biết các cô chê chúng tôi ở điểm nào thế hỡi con gái Phú Thọ?
    Bigmans_hn
  8. thuhangvuitinh

thuhangvuitinh Thành viên quen thuộc

Người ta bảo " Nhất đẹp gai , nhì trai mặt " , nên nếu việc cacs bác thất bại còn người ta thành công ko phải vì người ta tài năng mà chẳng qua các bác ko dũng cảm thôi , hay là con nhà người ta thử lòng từ chối một vài lần đã chuồn thẳng rồi ......
  9. JohnSteve

JohnSteve Thành viên rất tích cực

Oánh chồng đôm đốp thế này iem nhìn thấy bác chắc là iem phải nhanh chóng bỏ dép ra cầm mà chạy cho nhanh. Dũng cảm nhưng mà dũng cảm với người hiền thôi bác ạ. Bác oánh dữ thế bọn iem sợ lém.
  10. thuhangvuitinh

thuhangvuitinh Thành viên quen thuộc

Em cứ nghĩ con giai thời nào cũng dũng cảm và luôn đương đầu với khó khăn bị vợ đánh chứ có phải người ngoài đâu mà sợ thiệt . Em nói thật chứ : Em mà oánh chồng thì em cũng chỉ Tát 5, 7 cái thôi , em nào dám đánh đến mức nằm liệt giường liệt chiếu mà bác sợ . Nó mà nằm liệt giường thì em chả là người khổ nhất ấy chứ .