1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ặ?! Con g?Ăi Phú Thỏằ? ?'?Âu hỏ??t rỏằ"i nhỏằ??

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi bigmans_hn, 20/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuhangvuitinh

thuhangvuitinh Thành viên quen thuộc

Được thuhangvuitinh sửa chữa / chuyển vào 18:12 ngày 16/01/2005
  2. tereda_2010

tereda_2010 Thành viên mới

5, 7 cái cơ à ? Sao ít thế ? Tát thêm 3 cái nữa cho nó chẵn chục , bõ công 1 lần tát T. H ạ ! Để cho sau này chừa đi ....
  3. thuhangvuitinh

thuhangvuitinh Thành viên quen thuộc

Thôi chỉ tát 5 ,7 cái thôi bạn ạ , Tát chẵn chục nó gẫy răng ra đấy thì có mà ...............
  4. bigmans_hn

bigmans_hn Thành viên mới

Trời ơi! con gái Phú Thọ cũng đánh đá ra phết đấy. Tát vừa thôi để người ta còn sống với chứ, tát như vậy thì còn gì là mặt chứ...
  5. haiminhdang

haiminhdang Thành viên mới

cảm giác một mình đơn độc trong tất cả có lẽ là không ổn,
    lần đầu tiên vào box Phú Thọ cách đây mới hơn một tháng thôi( à mà người ta có thể tính là một năm được rồi chứ04-->05 mờ)
    Nhưng không muốn tiếp tục nữa, càng cố gắng thì càng thấy mình không thể hoà vào cùng mọi người, ở đâu cũng vậy.......
    chào nhé, có lẽ mình không vào đây nữa.
    Cám ơn chị Hili....
  6. whynotmoney

whynotmoney Thành viên mới

Topic này lâu quá k có ai ghé thăm, up lên để bà con coi nào.
    @haiminhdang: Rất vui là dù viết bài này nhưng em đã quay lại, vẫn những tâm sự đó, những nỗi buồn và giờ có thêm những niềm vui. Em có thể chia sẻ với mọi người mà.
    @thuhang: dạo này còn oánh chồng k? hik, oánh mãi chắc là xỉu roài. Dù sao được cái là hàng ngày k fải lo tập thể dục nhỉ?
    @teta: bé thích oánh tới tròn chục àh. Hăng hái nhở? chỉ sợ oánh xong thì kêu đau tay ai dỗ bé. Đúng là dại wá,
    Được whynotmoney sửa chữa / chuyển vào 14:50 ngày 02/05/2005
  7. bigmans_hn

bigmans_hn Thành viên mới

Chào cả nhà!
    Lầu rồi Bigmans_hn tôi lại mới có dịp vào mạng để viết bài cho box Phú thọ nhà mình. Lâu rồi cũng không ghé thăm mới thấy box của mình có rất nhiều thay đổi, chị em chúng ta cũng đã tham gia rất nhiều. Hôm nay big mới biết box mình có rất nhiều chị em cực kỳ dễ thương đấy ví dụ như phuthuyali, thuhangvuitinh, hay bichong, terera... .điều đó làm cho các phong trào trong box ngày một phong phú hơn. Big rất mong thấy các chi em lên tiếng nhiều hơn nữa nhé, chị em hãy lê tiếng nữa đi nhé..
    Chúc mọi người một ngày tốt lành!
    Bigmans!
  8. lang_cung_toi

lang_cung_toi Thành viên mới

Chao cac Bac ! em vao tham trang nay nhieu lan roi nhung ma hiem mot noi la em ko dang ky duoc vao dai gia dinh cua chung ta . Nhung bay gio thi.... em thay cac Bac ban luan nhieu ve con gai PT qua ma em cung la con gai PT chinh hieu day em thay hoi tu ai .................... a ma linh moi nhu em the nay noi nhieu wa cobi coi la lam dieu ko nhi? Nhung do la suy nghi cua em . Em mong duoc cac Bac chi bao .
  9. linh_kotex

linh_kotex Thành viên mới

Các bác ấy bàn luận về con gái Phú Thọ ta như thế nào nhỉ mà em tự ái vậy.Các bác ấy nói con gái Phú Thọ mình da trắng,chân dài ,xinh xắn,dịu dàng và thông minh,ngoan ngoãn nên thấy hơi tự ái à. .Lính mới mà nói nhiều được coi là nhiệt tình và càng dễ hoà đồng với mọi người,mong bạn đóng góp nhiều hơn nữa cho box Phú Thọ ta.Bạn vào topic danh sách thành viên để đăng ký làm thành viên chính thức của box Phú Thọ ta nhé.Thanks.
  10. linh_kotex

linh_kotex Thành viên mới

He he,lâu lắm rồi mới thấy bác ghé thăm box.Box ta chị em nào cũng dễ thương cả,bác ạ .Phải nói là rất rất dễ thương,tài sắc vẹn toàn,là niềm mơ ước của bao nhiêu chàng trai.
    Em may mắn bon chen yêu được em S_S.May là mình nhanh không thì......Em S_S nhà em không phải là cô gái xinh đẹp nhất trong box nhưng em ấy dễ thương và hiền hậu.