1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ặ?i c?Ăc chỏằ< ặĂi là c?Ăc chỏằ<, giúp em gỏ?Ơp gỏ?Ơp nào

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi NoDoi_HP, 12/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NoDoi_HP

NoDoi_HP Thành viên mới

ặi cĂc chỏằ< ặĂi là cĂc chỏằ<, giúp em gỏƠp gỏƠp nào

Chắc không có gì to tát với các chị, nhưng cực hình cho cái thằng học kỹ thuật như em.
    Em chỉ muốn hỏi: tên tiếng Anh của mấy cái hạt cườm mà các chị hay đính mũi đó. Không bít có trang nào ở Euro bán không nhỉ?
    Giúp em với, em cần gấp, vote 5 ***** cho tất cả các chị.
    Rất mong được giúp đỡ.
    cứ thích đeo cái dở hơi đó lên mũi làm gì không bít, ấy là em nói con mẹ mướp nhà em
  2. Autumn85

Autumn85 Thành viên quen thuộc

Em thấy mấy bạn em dính bằng hạt dán quần áo. Mua ở Hàng Buồm tựa, mấy nghìn 1 gói tuỳ loại. Chúng nó lấy keo gắn lông mi giả để gắn. Chắc lắm!!! (em đú theo mấy lần rùi)
    Nhưng anh đang ở Châu Âu thì chịu, khéo nhờ bạn mua gửi từng tép sang thui.
  3. keo_mut5001

keo_mut5001 Thành viên mới

hạt cườm deo ở mũi? Cậu nghĩ piercing ah?
  4. REDSIS

REDSIS Thành viên quen thuộc

5. seu_sangmua

seu_sangmua Thành viên mới

Hehe,
    cậu ơi cái đấy gọi chung chung la "nose ring".
    cái " body piercing" gọi là bấm lỗ trên người chứ kô nói gì đến cái ring đeo trên mũi cả.
    Mong sớm mua được cho "mèo mướp" cái nose ring đẹp đẹp nhé, tớ là tớ thích mấy cái đó lém :).
  6. aries_girl

aries_girl Thành viên mới

bẹn em thì nó đi băm như kiểu bấm khuyên cơ......khiếp lém.Chị nó ở Anh gửi về cái khuyên nhìn đẹp lém,lại chắc chắn cực.Mà hình như anh này cũng ơ HP
  7. vngirl

vngirl Thành viên mới

Sao lại dở hơi ? Tớ thấy đẹp bỏ xừ ra, mà cậu tâm lý thế hí hí ..dám mua cho gf cơ à, ...tớ bảo này cậu mua cái khuyên bằng kim cương ý, bên tớ vào cửa hàng vàng bạc có thể đặt đuợc nguời ta làm cho . Hồi truớc về vn tớ cũng "mắu " xiên quả mũi hehe, hồi đó nghịch lại đeo ngăy cái khuyên hình cái sao chổi - to đùng cứ như là trên mũi dính cái hạt đậu ý . Bọn bạn ở vn toàn trêu "mũi mày bị ruồi ị hăy sao thế " hehe
    Nếu cậu ở bên tớ thì tớ sẽ chỉ ngăy cho mấy chỗ, tha hồ mà mua tặng gf nhá .
  8. raiva

raiva Thành viên mới

Gắn lên mũi giống như dân Ấn Độ hả anh?
    Nếu thế thì cái đấy gọi là Crystal Body Tattoo (mấy viên đó thường làm bằng pha lê). Không chỉ để gắn mũi mà người ta còn gắn hình, gắn viền mắt đẹp lắm.
    http://www.raunharman.com/crystal-tattoos.htm
  9. NoDoi_HP

NoDoi_HP Thành viên mới

Dạ em chào các chị ạh (h..i..c thằng bé nó ít tuổi thế này mới gần băm, đã chào các chị rùi, vậy mà vẫn có vài chị gọi là anh, đau khổ, đau khổ)
    Không nghĩ là được mọi người giúp nhanh như thế, thnks in advance.
    To Autumn85: cám ơn em, hy vọng anh sẽ đánh lừa "mèo mướp" nhà anh bằng mấy cái hạt ở Hàng Buồm. (làm ơn lưu hành nội bộ, nghĩ tới mặt vừa hết mụn mà bị cào thì đau lém)
    To keo_mut5001: tớ thì ko piercing ở mũi rùi, có vài cái ở tai thôi.
    To sis đỏ: chắc sis thuộc họ thổ dân(clam down, just kidding), sis ko phải ầm lên, từ từ sis cũng có phần muh, em ko chạy làng ai bao giờ, mới chạy lên tỉnh thôi.
    To seu_sangmua: tớ muốn hỏi cái mà no piercing require cơ. Vì mèo mướp nhà tớ đi làm, mà chơi nguyên cái nose piercing chắc là bữa sau nghỉ việc khẩn trương.Cám ơn cậu, còn cậu thích thì piercing cái nose đi, tớ kiếm cho một cái.
    To aries_girl: cám ơn em, nhưng đi bấm khuyên rùi, mai ko bít mua cái gì trám vô đó, nếu ko thì cúp lương, cúp thưởng nghỉ việc sớm. Anh chỉ có nợ với HP thôi, chứ ko ở HP. (chạy nợ hoài, thành ra cái "hốc bà tó" nào ở HP cũng bít. Em tính hỏi gì ko? Mà chắc chị của bạn em cũng gần chỗ của anh đó.
    To vngirl: tớ thì tớ thấy dở hơi biết bơi một chút, nhìn cũng cute, nhưng nhìn lâu giống hạt cơm nguội trên mép lém, thành ra gọi là dở hơi. Ko mua ấy àh, chắc ko sống được với ttvnol qua con trăng này đâu. Còn kim cương ối giời, lại chuyện women - diamond, đau đầu lắm, lúc đó chắc phải ko ăn ko uống sống như thần tiên khoảng 20 năm, mới đủ tiền. Mà bên cậu là bên nào, phải hay trái???
    To raiva: cám ơn em, cái anh cần chính xác là cái link em gửi anh. Rất cám ơn.
    Một lần nữa cám ơn tất cả mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ, như đã hứa, sẽ vote cho các vị đủ 5 sao (xẹt hay ko, ko chịu trách nhiệm). Tìm được cái link cũng cool: http://www.bewild.com/stoncrnost.html
    nhưng nó ở tận Mẽo xa xôi, với lại nó bắt mua trên 25 tiền, tương đương 35 hạt, chắc gắn hết mặt cho giống bị phát ban quá.
    Best Regards,
  10. choupat

choupat Thành viên mới

Nếu em mà ở EU thì cứ ra mấy cửa hàng Claire là có, thích đeo ở đâu trên body là vào đấy mua được hết á . Giá thì từ rẻ đến đắt đều có cả.
    Còn nếu bạn gái mà muốn giữ khuyên mũi lâu dài thì đúng là vào hàng trang sức mua một viên kim cương, đeo mũi thì cần viên nhỏ càng nhỏ càng xinh thì không đắt lắm đâu, vừa không bị thủng túi tiền, vừa làm bạn gái vui vì được tặng kim cương . Ngoài ra, nếu chỉ thích đính hạt pha lê trên mũi thì Swaroski cũng có bán kiểu tatoo dính như vậy, nhìn cũng đẹp lắm.