1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

A Love Story Part 2....

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi concaro128, 05/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tien_nt

tien_nt Thành viên mới

Làm gì thì làm mịa nó đi, cứ gọi điện qua gọi điện lại, sốt hết cả ruột. Ca này mà vào tay bác SH thì xong lâu lắm rồi...
  2. songhahs

songhahs Thành viên mới

Chú Tiến nói thế làm anh ngại quá, anh mong manh dễ vỡ bỏ cụ, mà tán gái thì kỵ nhất là lả lướt, lắm mồm mà ít có hành động mạnh
    Còn chủ thớt, anh đọc loa qua mấy post cuối thấy cơ địa chú hơi yếu mềm, khả năng chém gió với gái hạn chế, đường lối hành động gần như không có.
    Liên lạc trở lại với gái, theo kinh nghiệm dân gian là phải có gì đặc biệt hơn, khác trước hơn nhiều lần thì mới ăn thua. Chứ e''o ai lại rủ rỉ nhắn tin theo kiểu vừa đái vừa run dư thế. Trước anh cũng suýt nữa nhì nhằng với gái vì vụ như này. E''o mịe, ngồi chát chít đau cả tay hẳn một buổi chiều mà gái cứ trơ ra, câu trước câu sau là em chán nản, em mỏi mệt, em mất niềm tin, bla bla...Cú quá, anh mới tắt mịe máy tính rồi lôi đt ra gọi, nói mỗi câu " Tối nay anh sẽ gặp em để trả lại em cái này. Anh sẽ chờ em ở đâu?".
    Tối gái đến chỗ hẹn để lấy cái anh trả lại. Hờ, trả cái choá gì đâu. Đè cổ ra hôn cho một trận rồi hỏi muốn giẫy nữa không? Gái ú ớ " anh này, làm cái giề thế?". Trả nhời " Giờ có em trong tay rồi thì em bảo anh làm cái gì anh cũng làm. Anh nhổ cái gốc cây xà cừ kia cho em về cắm lọ hoa nhá?". Gái cười rung cả rốn bảo thôi đi ông mãnh ạ...
    Đấy, cứ ngồi đó mà chát chít, nhắn tin thì có mà đến mùa quýt mới hết hờn giận, hết chấp nhặt nhau từng câu nói dở hơi ăn cám nhợn.
  3. concaro128

concaro128 Thành viên mới

:))
    Đợi mãi mới có cao thủ vào chém gió :)) okie, e xin đc kể tiếp câu chuyện 2 hôm nay, trước tiên e xịn mạn phép rep bác songhash trước:
    E chạ biết bác có chém hay k, hoặc là gái nhà bác còn tình cảm với bác, còn rất nhiều, chứ e thì chạ bảo giờ tin 1 đứa con gái đã chia tay rồi, mà bác vừa nói 1 câu: "Ra gặp anh, a có cái này cần đưa cho e" là nó đã cun cút chạy ra để bác đè ra hôn rồi, chém thì cũng vừa vừa thôi bác ạ :)
    @all: e xin đc kể tiếp chuyện hôm nọ:
    Cáo gọi điện cho e: hỏi thế rút cục a muốn j???
    E nói là: a chỉ muốn được bình thường thôi
    Cáo hỏi tiếp: bình thường là như thế nào???
    E chạ nhớ e nói câu j nữa, mà lại quay sang vấn đề bạn bè, trường lớp, hôm đó 2 đứa nói nhiều chuyện lắm, cáo có nói với e về sự hiểu lầm của mọi ng trong lớp, e cũng có giải thích rất nhiều, tối hôm đó rất là vui, cáo còn trêu e rất nhiều nữa :)
    Cáo gọi cho e hơn 1 tiếng đồng hồ mà cuối cùng toàn buôn chuyện trên trời dưới biển :)
    Tối hôm sau, e gọi cho cáo, cũng vào tầm đêm, e nói cho Cáo rất nhiều, về mọi chuyện về tình cảm mà e dành cho cáo, về sự thay đổi của e.
    Lạ 1 cái là Cáo hỏi e 1 câu, đến giờ e vẫn k hiểu sao Cáo hỏi như vậy:
    -A chưa từng bao giờ thật lòng với tôi cả đúng không???
    Haizz thế đấy
    Sau đó Cáo có nói với e là sau khi chia tay e, có rất nhiều ng tìm đến với Cáo sau e, nhưng e là bài học đắt giá nhất mà Cáo đã đc học, nên Cáo đã k nhận lời 1 ai cả, và có lẽ sẽ còn rất lâu nữa.....
    nói chung là bây giờ e gọi cho Cáo thì lúc nào Cáo cũng nghe máy, chỉ có điều là e cũng hạn chế gọi, vì chính Cáo bảo với e là, nếu a thật sự thay đổi rồi, thì tôi sẽ luôn đánh giá bất kì hành vi nào của a đấy, nên e làm việc j cũng phải thận trọng, k là công cốc hết :)
    Bây giờ chiến lược của e chủ yếu là nói chuyện đc với Cáo bt đã, sau đó gây sự tin tưởng, như thế mới có cơ hội rủ cáo đi chơi lại đc
    Mong các bác vào cho e ý kiến, và mong các cao thủ Chém gió đừng vào xì pam topic của e ạ,
    Rất mong ý kiến của các bác :)
    Chú thích thêm là theo như e phỏng đoán thì g cáo cũng đã k còn giận e nhiều như trc nữa, chỉ có điều là vẫn đang phân vân, k thật sự tin tưởng là e đã thay đổi rồi thôi :)
    Thêm nữa là theo như bác songhash nói, quay lại phải có j đó đặc biệt hơn, vâng, e khẳng định là e có rất nhiều cái hơn, và chính Cáo cũng nói là chưa bao giờ dám coi thường e:)
    Được concaro128 sửa chữa / chuyển vào 21:22 ngày 02/08/2010
  4. songhahs

songhahs Thành viên mới

Tất nhiên chả ai bảo chú làm...như anh.
    Anh chỉ kể ra một ví dụ nhỏ để nói rằng, ba cái trò sms, đt, chat chít...chỉ để giành cho bọn học sinh cấp 2 chúng nó làm với nhau.
    Vì nên nhớ, cảm giác và ngôn ngữ trước bàn phím nó khác xa thực tế khi tiếp xúc. Nhiều khi liên lạc qua đt cực phản tác dụng, cái này anh ko phải chứng minh lại nữa.
    Tóm lại bây giờ chú có thắc mắc gì thì tóm tắt một thể anh em còn biết để xui, tiếc là thằng Quẩy bạn anh dạo này vợ đẻ nên ko lên đây phán được. Chứ nó mà phán thì không nể nang như anh đâu.
  5. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

bắt quả tang SH xui dại trẻ con nhé
  6. twoFaces275

twoFaces275 Thành viên mới

Haizzzz.ngồi đọc cả chiều top của chủ thớt mà cuối cùng cũng chẳng hiểu vì sao mà chủ thớt chia tay.bạn không nói rõ thì làm sao các cao thủ giúp bạn được
  7. concaro128

E vừa gọi điện cho Cáo, làm theo bác SH xui, thế mà hiệu quả
    E doạ Cáo e mà k ra gặp a là a tung cái clip của 2 đứa mình cho bố mẹ e xem đấy
    Cuối cùng sau 2 tiếng gọi di động + 30p máy bàn, Cáo ĐÃ ĐỒNG Ý CHO E CƠ HỘI ĐỂ E CHỨNG MINH LÀ E ĐÃ THAY ĐỔI Ạ :D
    E cám ơn tất cả mọi nguời đã ủng hộ và theo dõi topic của e từ đầu đến giờ, cám ơn các bác nhiều lắm :D e mừng quá, chẳng biết diễn tả thế nào nữa, thôi thì mời các bác chung vui với e ạ
  8. UKAri86

UKAri86 Thành viên mới

Bác chủ thớt đặt tên topic gần giống với đại ca "anh_dau_chi_dep_trai" làm bác ấy k viết tiếp truyện nữa rồi. Bắt đền đấy
    (Cả 2 chuyện này e vẫn chưa được biết cụ thể hoàn cảnh chia tay)
  9. concaro128

hihihi, e nhờ mod đổi tên lại rồi mà bác :P mà hình như k đổi lại đc,
    mà bác k vào cm chúc mừng e ợ, cứ thích e viết tiếp là sao ạ
  10. laitien

laitien Thành viên quen thuộc

hê hê chúc mừng chủ thớt kái! Rất thích những mối tình như này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa