1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

A Love Story Part 2....

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi concaro128, 05/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. emlacuoide

emlacuoide Thành viên rất tích cực

Ủng hộ...Ủng hộ hết mình.
    Mà thực sự,có yêu thương thì có đau khổ, không ai mà tránh khỏi được, mối tình đầu của tớ cũng đẹp, cũng ngây thơ và trong sáng chẳng khác gì bạn chủ topic cả, nhưng rồi nó cũng tràn đầy đau khổ và nước mắt, rồi giận hờn...và cũng đến lúc chia xa. Cũng đau khổ và buồn lắm, nhưng cuộc sống còn trước mắt mà, đúng hok, nên đôi khi nên học cách nhìn nhận tốt hơn về những chuyện đã xảy ra^^. Vui lên nhé, để còn kể tiếp chuyện cho người ta nghe chứ.

2. maharud

maharud Thành viên mới

uầy uầy, đám cưới đang vui lại đem chuyện may chay giỗ chạp vào đây làm gì
  3. kinhcan8x

kinhcan8x Thành viên mới

Mấy cái vàng vàng mà bác ko hỉu á???
    Vàng 1: phanh xích lô thì nó kêu kít sờờ... 1 cái (kiss) nghĩa là hun ấy. . ( bác ko xem "Phía trước là bầu trời" à).
    Mà theo như suy đoán của em, khi mà hun thì cảm xúc nó dễ dâng trào, tiến tới 1 loạt các hành động abc..xy và có khi tới z nữa => là cái vàng thứ 2.
    Viết tiếp đi bác. E hóng để học hỏi các chiêu bài của bác.
  4. emlacuoide

emlacuoide Thành viên rất tích cực

Kiểu như mẹ cô dâu khóc lóc sụt sùi trong đám cưới ý mà
    Xody nhá, bạn caro bỏ quá cho tớ

5. concaro128

concaro128 Thành viên mới

Cả nhà thông cảm cho e tí nhé, hôm nay e ôn thi, chiều thi rồi, đi thi về 1 cái e sẽ post ngay chúc cả nhà 1 ngày vui vẻ
  6. concaro128

Hiz, mong manh quá, chiều nay e thi Xác suất thống kê, lành ít dữ nhiều các bác ạ, mệt quá, chiều nay tính toán mỏi cả tay, các bác cho e nghỉ ngơi 1 chút rồi lát e post bài nhé, hiz
  7. hoahoctoi

hoahoctoi Thành viên mới

thôi thi? chúc bác may mắn vậy..thi cư? ma? hên xui thôi..ma? bác na?y viết nhanh nên giu?m em cái..em la? em hóng suốt tư? sáng đến giơ? rô?i đấy...
  8. BigGuy308

BigGuy308 Thành viên mới

Văn bác viết hay quá. Em vẫn tiếp tục hóng chờ bác mà sao lâu update thế.
  9. jackyalone

jackyalone Thành viên mới

kết nhất cái tinh thần lạc quan của bác chủ thớt
    đi tỏ tình với cái khí thế cao ngút và tinh thần chuẩn bị đc đồng ý,đi chơi lun thế này là rất tốt,đáng cho anh em gà học hỏi
    bác chủ thớt có khiếu kể chuyện lắm.đọc cứ thấy mình trong đấy,tiếc cái ko đc may mắn tốt đẹp như bác
    típ đi bác,hóng sáng giờ
  10. concaro128

...Tất nhiên, e của các bác hôm tối hôm đó như là được bừng tỉnh cơn mê, như được chìm đắm vào trong một thế giới mới, đầy hoa lá chim cỏ, cảnh vật tươi đẹp vô cùng
    E và Cáo ngồi tâm sự với nhau đến khoảng 9hkém 15 thì Cáo giục về, mặc dù E của các bác vẫn còn muốn nc lâu hơn với cáo, nhưng cáo bẽn lẽn nói:
    -Mình còn nhiều dịp mà Gà, hn mà về muộn thì lần sau khó xin phép đc đi chơi lắm
    E của các bác đành chiều lòng Cáo, g đây, Gà và Cáo lại cùng ngồi trên 1 chiếc xe, lai Cáo về mà lòng e vui mừng phơi phới
    Trên đường về, e của các bác thi thoảng lại hỏi 1 vài câu super củ chuối, kiểu như là: "Cáo có yêu Gà thật k?". hay "Cáo có Yêu Gà không?"
    Hiz hiz, nghĩ lại giai đoạn đấy đúng là Gà Ai lại hỏi thế cơ chứ các bác nhỉ, cho dù nó mà có thích mình thật thì bố đứa nào dám nói thật, nhưng mà đc cái Cáo nhà e ngoan ngoãn, lại là con nhà gia giáo nên cũng không kiểu ỡm ờ mà nói 1 câu làm e vô cùng mát lòng mát dạ:
    -Thật hay không thì thời gian sẽ trả lời hết Gà ạ, Cáo không muốn nói những câu sáo rỗng đó, vì với Cáo nó chẳng có ý nghĩa j cả
    E của các bác sướng âm ỉ, cứ vừa lai cáo vừa cừơi, và hình như nhìn qua gương, e cũng thấy ở mắt cáo ánh lên 1 niềm vui phất phới....
    Về đến nhà, lại như lần đầu tiên gặp cáo, e của các bác lại cố tình "quên" không đánh răng, rửa mặt, rửa tay chân để lại đc ngửi cái mùi hương dễ chịu ở bàn tay cáo, ôi e mà biết cáo dùng cái mùi j thì e mua cả lọ về xịt phòng cho thơm
    Rồi e và Cáo lại tiếp tục nt cho nhau, hizz, đoạn này thì e k nhớ rõ lắm, chỉ nhớ đại khái là hỏi thăm Cáo các thứ về muộn có làm sao k, rồi đi ngủ chưa....Blah blah
    Đêm hôm đó, thằng bé lại chìm vào trong giấc ngủ êm dịu, mơ về cáo và 1 khung cảnh giống hệt thiên đường, ở nơi đó, E của các bác và Cáo tay trong tay, cùng bước đi bên nhau dưới nắng mai êm đềm, cỏ cây hoa lá, chim chóc đua nhau nhảy nhót phụ hoạ theo, ôi sao mà đẹp đến thế.....
    Nhưng e của các bác không hề biết rằng, khi mơ điều j thì nó hay trái với sự thật và cả 1 quãng thời gian u ám của cuộc đời e và Cáo đã chính thức bắt đầu....
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa