1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

A love story... Xin các bác cho ý kiến với ạ ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi anh_dau_chi_dep_trai, 02/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anh_dau_chi_dep_trai

anh_dau_chi_dep_trai Thành viên mới

Cái này bác phải hỏi bác ý...
  2. cuckyghegom

cuckyghegom Thành viên mới

bác nghe em! làm visa đặt vé máy bay! hè này sang hàn xẻng đi! keke
  3. congchuacrazy

congchuacrazy Thành viên rất tích cực

Phù, cuối cùng cũng hết. Nói chung chuyện tình đẹp. Đi 6 tháng cũng hơi lâu, mà đi nước ngoài hay bị cô đơn và nảy sinh tình cảm cực, em nói thật, với tư cách 1 đứa cũng từng đi, bác cửn thựn nhá
  4. kukuxika

kukuxika Thành viên mới

Em cũng vote cho ý kiến anh chủ topic để tiền để làm 1 chuyến qua HQ thăm chị í. Khung cảnh khác, con người khác, tức cảnh sinh tình sẽ dễ tiến tới kết cục đẹp hơn. HƠn nữa 6 tháng mà anh không manh động, không làm gì quyết liệt để khẳng điịnh tình cảm, cứ lập lờ kiều này thì chắc không xong đâu. Con gái mà, lúc đầu cứ lập lờ thế này thì thích nhưng mãi lâu quá mà chả thấy anh chốt câu cuối thì chắc mất hết kiên nhẫn và mất luôn cả cảm xúc thì tiêu anh ạh!!
  5. sexsex80

sexsex80 Thành viên mới

Anh thấy chú mày nhiều lúc có hơi bị ngu ngu một chút nhưng ma xét cho cùng thì phần thắng nghiêng về chú mày. Anh là người đã có gia đình nên anh cung hiểu tâm lý phụ nữ,người ta luôn chọn cho mình môt chỗ dựa vững chắc nhất là cô bé cá tính kia. Có mấy người nói cáo già này nọ nhưng anh lại không nghĩ như vậy,tình cảm của chú mày không phải tự nhiên ma có, cô bé kia cũng phải biết,nó đưọc hình thành từ cái thời cắp sách tới trường cái tuổi yêu đẹp nhất, cho nên chú mày có đủ Thiên thời_ Địa lợi _ Nhân hoà để chú mày chiếm được tình cảm của nàng. Để anh đoán suy nghĩ của cô bé kia nha: yêu và rất nhớ chú mày nhưng lại cảm thấy có lỗi với người ta,cảm thấy có lỗi vơí gia đình người ta {đã đến và chăm sóc mẹ thằng ku kia lúc ốm đau thì người ta coi như con dâu còn gì}, có chút sợ thiên hạ đàm tiếu đứng núi này trông núi nọ cho nên mới ra nước ngoài một thời gian ngắn đê suy nghĩ lại với tình cảm của mình. Đây mới là thời điểm quyết định đúng hay sai của chú mày,thích hợp luc nào hay la luc nào thích hợp đây ??? Nó cũng tuỳ vào hoản cảnh nên anh cung khong dám khuyên chú mày , đây là do bản lĩnh của chú ,anh tin vào chú mày nên anh mới nói vậy .
    Anh có một lời khuyên chân thành với chú mày là yêu là phai tranh đấu đến cùng với tình yêu của mình , hạnh phúc ko phải tụ nhiên mà có, cô bé kia đáng đê chú mày hy sinh đấy . Còn thằng kia chính nó đã đánh mất tình yêu của mình , nó đã ko biết giữ thì nó phải chịu hãy nói rõ cho cô bé đó hiểu trong cái lúc người ta cô đơn va cần nó thi nó lại không có bên cạnh, nghen tuông vớ vẩn đàn ông kém bản lĩnh ( thỉnh thoang r phải khích bác một chút thôi nhé ) Hãy cố gắng lên dù dc hay ko vẫn phải nói , nói cho ra ngô ra khoai, nói cho bõ tức ở trong lòng vì đã chất chứa bấy lâu nay , nói cho trời long đất lở , nói cho cả thiên hạ biết rằng tình yêu của anh dành cho em là chân thành (( nói cho ra một thằng ku thì thôi hehe )) .
    Cố gắng lên ku em tất cả mọi người ở đây đều ủng hộ chú mày đấy , khi nào xong thì nhó thông báo cho mọi người để chúc mừng nha,
  6. khanhbmt83

khanhbmt83 Thành viên rất tích cực

Nghe nói đã có người trên này có ảnh của Cáo, suy ra Cáo có picss trên mạng, lần theo chủ topic và bài viết của một vài thành viên thân quen cuối cùng cũng tìm ra được cái cần tìm.
    Hehe...
    Hoa Hồng Trắng keke

MC áo xanh

Đẹp

Nhí nhảnh

Với Joe

Mod đừng lock nick em nhé, đáp ứng nhu cầu thị hiếu của độc giả thôi mà

To bác chủ topic: em nhớ có bạn Autumn gì đấy nói MC áo xanh thích hoa hồng trắng thế mà ra hay thật [​IMG]
  7. haynoivecuocdoi

haynoivecuocdoi Thành viên rất tích cực

Xinh nhỉ
    Xem lại các tấm mà chủ top đã post để so sánh này
  8. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

Thế là xong, đã save hết các ảnh. Và xin bác nào post xóa khẩn cấp đi , ai lại làm thế này.
  9. apec_2006

apec_2006 Thành viên mới

Đã hơn 6 tháng, bạn gái của anh dau chi dep trai đã về nước chưa ? Mình chờ xem câu chuyện tiếp diễn của cậu.
  10. anh_dau_chi_dep_trai

anh_dau_chi_dep_trai Thành viên mới

Vậy là cũng đã tròn một năm, năm nay lạnh hơn nhiều, rất nhiều ....
    CHÚC MỪNG NĂM MỚI !