1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(¯ậ?õ?Â._Đỏằ<a chỏằ? cỏ??t tóc ỏằY Hà NỏằTi part 2_.õ?Âậ?¯)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bemo, 22/01/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cje119

cje119 Thành viên mới

Ô Thành đấy à, anh xin lỗi em, anh có bảo là em cắt tóc hỏng cho khách đâu, anh biết là trình độ bây giờ của em giỏi rồi, vì chắc em cũng đi học nhiều nơi, có gì không phải chú bỏ quá cho anh!
    Anh cũng có hạ thấp ai đâu, trình độ của em trên phố mà cắt 200k mà mọi người ưng ý thì là tốt quá rồi, mặt bằng thuê trên phố chắc cũng đắt phải không?
    Còn cái tên Kelvin thì anh không biết, anh hơi lạ tí thôi, hôm nọ thấy em trên báo Tóc đẹp, dạo này đẹp trai phết, vợ con gì chưa? Con bé nhà anh 4 tuổi rồi, nhanh thật đấy!
    Đừng giận anh nhé, anh không PR gì đâu, vào đây chơi thôi!
  2. rose_and_chocolate

rose_and_chocolate Thành viên mới

hum nay e vừa lên chỗ a thanh monaco cắt tóc
    công nhận ở đấy rất nhiệt tình,nhẹ nhàng với khách,thái độ phục vụ tốt,e cắt xong trẻ ra mấy tuổi ^^
  3. motlanvamaimai

motlanvamaimai Thành viên rất tích cực

ông này càng viết càng chán thà ko viết nữa thì hay hơn. Chả có ti thiện cảm nào cả
  4. motlanvamaimai

motlanvamaimai Thành viên rất tích cực

cho xin cái ảnh mấy hum trước bàn về cái bạn này còn xôm thế mà ttvn lỗi phát đánh xọet mất hết. Cả cái đầu cá tính của bạn zì cắt ở chỗ bạn Thanh Monaco cũng mất
    chung quy là ko đỡ được cái vụ mất dữ liệu này

5. taurus19587

taurus19587 Thành viên mới

chán cái ông này thế, vào đây chơi mà ngôn ngữ khó nuốt quá +__+
  6. emyeukhoahoc

emyeukhoahoc Thành viên mới

7. cje119

cje119 Thành viên mới

Em biết là em sai rồi, em đã phục thiện bằng cách xoá bài viết của em, đồng thời xin lỗi anh Thành Kelvin, em xin tự vả vào mặt mình 3 cái, he he!
    Vậy mà các bác vẫn không tha cho em, vẫn mắng em là không thiện cảm, chơi ngôn ngữ, thế thì đúng thật là không có lòng bao dung rồi, khổ thân em quá. Đánh người chạy đi ai lại nỡ đánh người chạy lại! Vả lại các bác chắc toàn đàn bà, không có tí khiếu hài hước nào cả, người ta nói gì cứ tưởng là thật, phí hoài cả công em nặn óc ra để viết truyện cười!
    Thôi không nói chuyện cũ nữa, bây giờ em nhận thấy cái nghề cắt tóc này rất là khổ cực, nào là đứng suốt mấy tiếng đồng hồ cắt tóc, ép tóc, nào là hoá chất độc hại luôn luôn phải hít, em thương nhà em lắm, đau ốm liên miên, ráo mồ hôi là hết tiền, thế nên em mới đến đây xin các bác rủ lòng thương cho cháu nhà em xin tí cháo, vậy mà các bác nỡ lòng nào. Trong khi các bác ngồi máy lạnh gõ chữ thì nhà em phải cực khổ lao động chân tay kiếm vài đồng, cũng biết là do trình độ phọt phẹt, nhưng cũng đáng thương thay!
    Slogan thứ nhất: Hãy thương lấy người nghèo!
  8. chjpchjp_gjrl

chjpchjp_gjrl Thành viên mới

thôi em lạy bác em cúi người lạy bác xin bác đừng post bài ở topic này nữa . Spam kô chịu được , mà bác spam xong mọi người nghe cũng ngứa đành phải spam theo thế topic này còn ra cái gì nữa vậy nhé , em post thế bác hiểu tiếng người kô ?
  9. cje119

cje119 Thành viên mới

Ôi cha mẹ ơi, bác chip girl thân mến ơi, đã nói là em xin lỗi rồi, người ta vẫn còn mắng em thì cũng phải cho em trình bày một tí chứ!
    Mà bác chip girl ơi, em có biết spam là thế nào đâu, em nghĩ gì thì em nói thế, vậy mà bác lại bảo em không hiểu tiếng người, ý của bác câu này là thế nào, phải chăng bác bảo em không phải là người???
    Nếu ý của bác là thế thì em cũng xin lạy lại bác, vì chưa có ai bảo em không phải là người cả. Mà nếu đúng như vậy thì là bác xúc phạm em rồi, bác nên xin lỗi em thì em bỏ qua cho, còn nếu không xin lỗi em thì em cũng bỏ qua, vì em là đàn ông vốn có lòng bao dung vô bờ bến, he he!
    Slogan thứ hai: Nếu bạn sai, bạn hãy xin lỗi!
  10. nhim2014

nhim2014 Thành viên mới

Ko định nói cái ông này nhưng càng ngày càng thấy khó chịu. Nói thế này thôi nhé: đây là topic CE share chỗ cắt tóc chứ ko phải để bác lên đây PR cho vợ bác. Càng ko phải vì bác mà mọi ng thêm bực mình. bác nên lượn đi cho nc nó trong, ko em sẽ báo mod cho bác leo cột điện.
    BÁC KO DC MỌI NG HOAN NGHÊNH Ở ĐÂY NHÁ.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa