1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(¯ậ?õ?Â._Đỏằ<a chỏằ? cỏ??t tóc ỏằY Hà NỏằTi part 3_.õ?Âậ?¯)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bemo, 04/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. so_cute_pink_girl

so_cute_pink_girl Thành viên mới

cắt xấu quá nên tớ định đi nhuộm che mắt thiên hạ
    ở đâu nhuộm chuẩn nhỉ ??
  2. ViEmConYeu

ViEmConYeu Thành viên mới

hơ hơ. nói thật cắt ở đấy xấu ko chịu được luôn ý. bà chủ thì rất là kiêu kiêu với khách mới . Con bạn tớ cắt tóc ở đấy kêu vừa đắt vừa xấu/ Trông Ch hoành tá tràng lắm. ép tóc thì cứ kêu yên tâm thẳng này nọ. Con bạn tớ chất tóc cua nó là tóc xoăn. ép xong ở đấy về chả thẳng chó gì . trông tóc vẫn xù xù.
  3. dikilur

dikilur Thành viên mới

có ai cut tóc ở chỗ a Tiến Lương chưa ạ, e thấy ng khen mà cũng có ng chê k biết thế nào
    đang phân vân giữa chỗ đấy vs chỗ a Thanh monaco
    e thì chỉ định cut kiểu nào ngoan hiền thôi nhưng trông nó cũng hay hay 1 tí =.= cơ mà chả biết thế nào
  4. Kittiwake

Kittiwake Thành viên mới

mình hay cắt chỗ a Lương nè, lần nào cũng okie, kiểu cắt càng để càng đẹp và anh ý pha màu chuẩn nên là nhuộm rất yên tâm, mình toàn để anh ý chọn màu theo tiêu chí đẹp dịu dàng mà ko chói lóa
  5. 21021981

21021981 Thành viên mới

Tóc tớ xoăn lắm ấy! Hic, đang muốn kiếm hàng ép nào có thể trị được cái tóc này! Bạn nào giúp tớ với!
  6. Robyfan

Robyfan Thành viên mới

Cho tớ hỏi luôn là chỗ Tiến Lương í thì rổ ra thế nào? Cắt và nhuộm nhé. Tks bằng hoa nhé, hehe
  7. bo_xu

bo_xu Thành viên mới

Chỗ Tiến Lương ép tóc có đẹp không nhỉ
    Mình muốn tìm hàng cắt ép luôn (đang định đi cắt ở Tiến Lương) vì tóc mình rất dày, chất tóc bông cứng nên muốn ép chỗ nào cẩn thận chất lượng tốt một chút
  8. tmh11885

tmh11885 Thành viên mới

to nghi chi nen cat toc o Tien Luong thoi, ep khong dep ma dat nua
  9. van366

van366 Thành viên mới

Hi, hum trc em cũng cắt ở Tâm Loan mà. Cũng okie. đi chơi chụp 1 đống ảnh vs tóc mới mà. Hum em đến đúng vào chủ nhật cũng đông dã man , tuy ko hẹn trc đc vs anh T n cũng ko đến nỗi bị bỏ ngơ như bạn gì ở trên. . Thực ra cùng 1 hàng cắt tóc, có hợp mặt vs thẩm mĩ hay ko thì mới thấy đẹp thui. Chứ hàng nào chả có cmt tốt và xấu mng nhỉ? Anyway, em nghĩ tốt nhất về cắt cứ nên làm chuột bạch, néu hợp thì back, còn ko thì lại chuột bạch hàng khác típ thui.
  10. RUM8X

RUM8X Thành viên mới

Hà lan là tiệm cũng lâu năm rùi, tớ cut ở đó ngày xưa cách đây khoảng 5 năm, ngày đó thì cut vậy là ổn, nhưng bi giờ chất lượng hk được tốt lém thì phải, nhưng mà có lượng khách cũ khá đông, kiểu chỗ bà chị ở góc chợ Hôm, wên phéng tên rùi.