1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(¯ậ?õ?Â._Đỏằ<a chỏằ? cỏ??t tóc ỏằY Hà NỏằTi part 3_.õ?Âậ?¯)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bemo, 04/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dikilur

dikilur Thành viên mới

hnay e cắt thử ở chỗ Tiến Lương
    ấn tượng của e là dầu gội ở đấy rất thơm, nhân viên nhẹ nhàng
    còn về kiểu tóc thì chả khác gì tóc cũ của e=.= e cắt về mà cả nhà chả ai biết luôn, hơi buồn =.=
  2. kaduk37

kaduk37 Thành viên mới

Em thấy cha Tuyền này rất kiêu, có lần em vào bảo anh ui em cắt tóc, cả cửa hàng ko ai đếm xỉa 1 câu, ngồi đợi 15 phút cũng chả thấy gì, em đứng dậy đi về cũng ko 1 lời nào.
    Từ đấy cạch mặt cửa hàng này luôn
    Em hay cắt ở Quốc Sài Gòn đầu Hàng Cháo, đúng tay anh Quốc cắt thì đẹp cực, phong cách mà tóc càng dài lại càng đẹp, em cắt nửa năm rồi chả muốn cắt lại vì tóc vẫn đẹp
  3. cun_of_anh

cun_of_anh Thành viên mới

He he , hôm trc em đi cắt ở chỗ chị Thy Singapore ở cổng trường cấp 3 Kim Liên , làm khách quen ở đấy 2 năm rồi mà cắt lần nào cũng thấy ưng , vì trông bụi bụi mà vẫn hợp với cái " bánh bao " của em , tóc em đang dài mà giờ em cắt 1 phát thành đầu tém luôn mà trông vẫn hay ho, giá lại rất ổn nữa , ở đâu cũng thi nhau tăng giá ầm ầm nhưng chỗ chị Thy em cắt vẫn toàn 100k
  4. Robyfan

Robyfan Thành viên mới

5. Haibara85

Haibara85 Thành viên mới

Cho mình hỏi chị Thy cut tóc mái có đẹp ko vì mình đang để tóc xoăn ma, mún cut lai cái mái 1 chút, của hàng chị Thy mở đến mấy h nhỉ?
  6. Hisa_Sanjo

Hisa_Sanjo Thành viên mới

Hôm nay ra hàng chị Nguyệt Trung Liệt, đc chị í update cho trò "phủ dưỡng tóc". Bạn nào đã thử trò này chưa, cho tớ xin ít rì viu, vì thấy chị í kêu 20 lần ủ tóc bt mới = 1 lần "phủ dưỡng" Mà 1 lần phủ dưỡng thế này mất những 2h cơ
    Được Hisa_sanjo sửa chữa / chuyển vào 19:50 ngày 09/07/2009
  7. linhcapuccino

linhcapuccino Thành viên mới

Hàng Đại đồng ngay gan nha` e,cơ mà ở đấy cut o đẹp,lai phuc vụ o ra j,ghét lắm,hum nay đã đến cut tóc của chị Vũ nga o ngo 58 Dao` Tan mà bạn j đó giói thiệu,cut rất tận tình và hợp i'' em^^,phuc vu ở đấy cũng chu đáo nữa,giá cả laij mềm ,vừa phải^^
  8. dxcn3011

dxcn3011 Thành viên mới

hôm trước em mới cắt đầu Vic (trước vẫn để đầu vuông nhưng giờ dài rùi nên thay đổi 1 tí). Cắt chỗ nhà em ở Tân Mai, hàng HairPhan anh chủ tên là Quyết ấy, có c nào cắt ở đấy chưa ạ? Công nhận là thích thật đấy, tóc e mỏng tèo ra mà a ý cắt ôm cúp lắm, hàng ngày chỉ cần gội đầu rồi để khô là được chả cần sấy hay là j cả mà ôm lắm.
    Em còn thấy có 1 chị cắt đầu lá nhọn mà a ý ko cắt ngắn độ dài đi đâu, chứ như chị em cũng đi cắt đầu lá ở chỗ Nguyễn An Ninh, đã dặn đi dặn lại là đừng cắt ngắn của e thế mà vẫn bị xoẹt một phát làm mình cũng thấy tiếc thay. Mấy hôm nữa chị e sẽ sang đấy tỉa lại rồi có j em lại lên review tiếp nhá.
    ai cắt rồi mà thấy đúng lời e nói hoặc nge lời e cắt ở đấy thấy đẹp thì nhớ vote sao cho em với nhá.
  9. sansan88

sansan88 Thành viên mới

mọi ng cho e hỏi chỗ cắt mái vòm như ca sỹ THu thuỷ thì cắt đâu là đẹp [​IMG]
    thấy mấy chị bảo gội xong fải sấy gê lắm đúng ko ạh.
  10. beri1985

beri1985 Thành viên mới

:( Tớ ép bị cháy sun hết tóc .Bạn nào biết chỗ nào nhận sửa chữa hư hại này kô ạ.