1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

º°?ă(¯`''õ?Â.?á(¯`''õ? M?ơnh ?'i làm tóc thỏằÊ Hàn Quỏằ'cõ?Â''´¯)?á.õ?Â''´¯)?ă°º

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi linh_beo_dien, 01/07/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linh_beo_dien

linh_beo_dien Thành viên mới Đang bị khóa

º°ă(¯`''õ?Â.á(¯`''õ? Mơnh 'i làm tóc thỏằÊ Hàn Quỏằ'cõ?Â''´¯)á.õ?Â''´¯)ă°º

Hôm vừa rồi mình đi cắt tóc, được sự giới thiệu của 1 người bạn, mình đến hiệu cắt Jang Won-tae ở 190 Kim Mã
    Mặt mình to nên rất sợ đi khi tỉa xong mặt sẽ càng to hơn, nhưng thực sự sau khi cắt mình đã hoàn toàn ưng ý và đi giới thiệu tiếp cho những người bạn khác nữa (những người này cũng rất ưng khi làm tóc ở đây)

Mình giới thiệu lên đây cho anh chị em ttvn nếu có hứng thú thì hãy đến thử 1 lần xem sao.
    Họ sử dụng nguyên liệu 100% của Hàn Quốc hết, thợ cũng người Hàn Quốc luôn. Phục vụ chuyên nghiệp làm mình thấy thoải mái lắm chứ không như một số chỗ khác, kiêu sa cau có !
    Cắt tóc nữ và nam đều đẹp hết! Điều mình thích nữa là ở đây có nhiều catalog 2006 của HQ, nhiều đầu đẹp mà rất hợp với con người VN, những người mẫu trong catalog có đủ loại khuôn mặt tròn, gầy, dài, ngắn , rất thực tế nên mình cảm thấy dễ chọn, chứ không phải catalog người mẫu xinh ơi là xinh xong lúc cắt lên đầu mình thì như con điên.

Không phải vì mục đích quảng cáo kiếm lợi nhuận (mình không phải nhân viên của cửa hàng hay bạn bè gì của chủ cửa hàng), mình chỉ là một người hay cắt tóc ở đó và cảm thấy đây là một địa chỉ đáng để giới thiệu cho anh em ttvn thui !

Giá thì cũng ko quá là ?ongoại nhập? đâu:
    Cắt tóc nữ từ 80-100k
    Cắt tóc nam từ 50-80k
    Cắt xong được sấy-là- vuốt keo ? miễn phí !
    Ép tóc hay làm xoăn thì 300-400k

Hehe, cắt xong ép ở đây thì mê ly luôn, như tóc mấy diễn viên phim HQ.
    Tớ làm tóc ở đây xong, thấy cả người mình chả có rì đẹp trừ bộ tóc, hehe, hơi bị tự hào về bộ tóc! Ép hơn 3 tháng rùi mà tóc vẫn như hôm mới ép về !

Thế nhá ! Mình quảng cáo ở đây ko biết có đúng chỗ ko, hoặc các mods thấy ko đúng chỗ thì dán vào chủ đề nào có sẵn cũng được, nhưng mà làm ơn để topic này ở đây vài hôm có được không vì mình muốn nhiều bạn đọc đuợc !

Tên cửa hàng : Jang won hair
    Địa chỉ: 190 Kim mã - ngay cạnh Phú Thành digital

Còn đây là một số ảnh nè :

Bạn em, before và after

Bạn nào qua đấy cắt, cứ nói là do chị Linh béo bán đĩa nhạc Hàn Quốc giới thiệu thì sẽ được giảm giá từ 10-20k đấy ạ , còn nếu thấy ngại thì thôi, phí mất 1-2chục, chả tội rì , phải ko
  2. girlie

girlie Thành viên mới

Tóc bạn ấy làm xoăn tụ nhiên thật đấy, mà thợ HQ thì có nói được tiếng việt ko hả ấy vì khách hàng toàn VN mà
  3. sua

sua Thành viên mới

Hay nhỉ ss nhỉ Em mang ảnh đến cắt được ko huh ss??? Với cả thợ Korean thì mình nói với người ta thế nào???
  4. linh_beo_dien

ở đấy có 1 thằng chân lon ton làm fiên dịch
    Mang ảnh đến cũng được nhưng ông này có1 nhuợc điểm là nếu him thây kiểu đó ko hợp với mình thìhim sẽ sửa 1 chút cho hợp mặt hơn
    Có lần bạn mình đem kiểu hơi dị đến, him căt khác đi 1 chút mà ko hề thông báo, cắt xg mới chỉ vào ảnh và ú ớ "cái này bạn để ko đẹp ko đẹp!!!"
    rõ nhắng!
    NHưng công nhận là ông ý cắt xong đầu đấy trông nó xinh ra bao nhêu!
  5. totochan1984

totochan1984 Thành viên mới

Trong ong nay lam xoan thich qua. Em cung mat tron beo u nen cha biet chon kieu gi cho phi hop voi minh ca. Chi linh_beo_dien la ep thang ah? hay lam xoan vay? ah ma neu minh ko biet kieu mau truoc thi den day ong y tu cat cho minh ha chi?
  6. tino_86

tino_86 Thành viên mới

Ớ, ảnh bạn này vừa được đăng trên 2! ngày hôm wa, mục F5
  7. linh_beo_dien

ảnh trên là bạn mình, ảnh này được mang lên hht mục F5 bản thân!
    Còn tớ thì là ép thẳng
    Nếu ai chẳng biết để thế nào cho hợp thì cứ đến đấy, ngồi vào ghế, bảo lão là cần ngắn đến đâu, lão khắc cắt cho kiểu thích hợp với mình !
  8. quaivat2

quaivat2 Thành viên mới

ui hay quá tớ cũng đang định đi làm tóc xoăn kiểu tự nhiên như thế hôm nào về nhà phải đến thử mới đc, thanks bạn chủ topic nhiều nhiều
  9. clride

clride Thành viên mới

ặ giĂ cỏÊ rỏằ nhỏằ? bỏng 1/2 bên này. Tỏt vỏằ thỏằư vào mỏằ>i 'c, thỏằÊ HQ hỏÊ ỏƠy? Thỏ mơnh có lỏằÊi thỏ 'ỏằĂ phỏÊi nhỏằ thỏng phiên dỏằ thỏƠy bỏằn thỏằÊ bên này nó vuỏằ't 'ỏĐu khâo lỏm mà nhanh cỏằc nhâ trông vỏằôa tỏằ nhiên vỏằôa 'ỏạp, mơnh vỏằ tỏằ làm ko thỏằf nào giỏằ'ng 'ặỏằÊc . Zai nhà tỏằ> 'i cỏt tóc nó ngoĂy 'ỏĐu 'úng 2'' là xong,trông khĂc hỏn luôn
  10. abhor910

abhor910 Thành viên quen thuộc

Ấy ôi, thế bạn ấy làm xoăn giả hay thật đấy?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa