1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

º°?ă(¯`''õ?Â.?á(¯`''õ? M?ơnh ?'i làm tóc thỏằÊ Hàn Quỏằ'cõ?Â''´¯)?á.õ?Â''´¯)?ă°º

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi linh_beo_dien, 01/07/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zyzzie

zyzzie Thành viên mới

hôm nay dẫn thằng bạn ra cắt xong nó mua cái hộp sáp ở đấy đấy, hình như hơn 200,
    đắt nhỉ !
    nhưng mà cũng to
  2. bupbengo

bupbengo Thành viên quen thuộc

hơ,ko ai bắt có lợi mới quảng cáo,nhg có lợi quảng cáo kiểu khác,ko có lợi quảng cáo kiểu khác...thế thì ngành quảng cáo mới fat triển đc chứ
    ơ,thế ko đc thắc mắc ah?sao fai thắc mắc là vì sao ng ta thắc mắc chứ? :))
    chị linh với cửa hàng có quan hệ j hay có đc hưởng fần % hay ko cũng chỉ là để giải quyết vụ thắc mắc(nhìu chuyện hay tò mò j đấy) của tớ về việc quảng cáo nhiệt tình thui mà.nếu là bạn hè hay chia % thì cũng chả ai nói j hết.còn nếu ko là j mà quảng cáo nhiệt tình vậy thì chị linh thật là 1 khách hàng no.1 á,mọi người đừng fụ lòng chị linh,tới ủng hộ của hàng nha
    oài,tự dưng bi h mình lại post bài nhiệt tình thế coi như là một hình thức up để ủng hộ topic chị linh nhá
  3. linh_beo_dien

linh_beo_dien Thành viên mới Đang bị khóa

Mình là khách hàng tốt bụng No.1
    Đúng là nhiệt tình thái quá như mình đôi lúc cũng bị hiểu lầm!
    Là tay trong hay là người ngoài rì thây kệ, các bạn nghĩ thế nào thì nó là thế ấy.
    Hay hum nào bupbengo có time qua đấy làm tóc thử hỏi 1 fát xem tớ với anh Hàn quốc đấy là thân thuộc hay là người dưng.
    Thôi chúng ta quay trở lại chủ đề về tóc nhé !
    Hum nay tớ dẫn bạn đi cắt tóc, anh ý cho xem ảnh 1 chị đến đấy nối tóc, tóc ngắn đến cằm mà nối thành dài gần như đến cạp quần, trông đẹp ghê cơ ! Hết 2tr thì phải
  4. pucca_xinh

pucca_xinh Thành viên mới

Chết mày đi con béo, ai bảo ôm rơm nặng bụng
    em gì ơi giữa nghìn tỷ thằng Lý Thông thời bây giờ vẫn có 1 con Lục Vân Tiên ngây ngô chính là con này đấy
    Thôi đê bạn hiền, bị nói thế mà vẫn cứ coi như ko có rì xảy ra, lại cười trừ đê , nhất mày
  5. Caramel

Caramel Thành viên mới

Giới thiệu cho mấy đứa bạn đến làm ở đấy
    1 chú cắt
    1 chú nhuộm
    tình hình khá khẩm ra phết
    tóc mình ngắn quá chưa đi cắt đuơc, cố đợi đê đến đấy cắt mới được
  6. bupbengo

bupbengo Thành viên quen thuộc

hì,đơn giản em cũng chỉ thắc mắc thui chứ cũng chả nghi ngờ j về lời quảng cáo của chị linh cả.
    bít chị quảng cáo 1 cách vô tư thì càng thích chị hơn thui chứ đâu có sao.mà tình hình là thà chị ăn % đi còn hơn để em đc bớt xiền cắt tóc chứ hnay đua mami tới đấy cắt,nói là bạn chị linh mà chị ở đấy ko bít là ai==>khỏi đc bớt luôn cũng may mami ưng ý nên chả fàn nàn j
  7. ButterFly_20

ButterFly_20 Thành viên mới

hôm có chị nối tóc em cũng ở đấy... đẹp dã man con ngan nhìn mà thèm
    Cả nhà: theo em được biết thì chị Linh chỉ là ng hay cắt tóc ở đấy thôi.. chả là tay trong gì đâu vì chị cắt tóc ở đấy bảo thế nhé đừng nghi ngờ ng ta... có ý tốt vậy mà các bác cứ...
  8. linh_beo_dien

linh_beo_dien Thành viên mới Đang bị khóa

Trời
    Sao bọn đấy phũ với mình quá
    kakaka
    kiểu này phải chịu khó ra đấy ngồi đóng đô, quêtts thu phục đươc anh Hàn Quốc mắt híp mới bỏ cuộc
    kakaka
    Mà các bạn ơi, bạn nào đã cất công theo dõi chủ đề đến trag này rùi, thì làm ơn hộ mình 1 tý :
    http://www.ttvnol.com/lamdep/778419/trang-1.ttvn cắt tóc thợ người Hàn Quốc ở Hn nè bạn tớ !!!! đẹp đẹp rẻ rẻ tốt tốt !
    copy dòng này rùi send all group trong yahoo chat cho mình được không?
    kekeke, quen biết quý thì giúp nhau, mà đã júp thì júp cho nên hồn
    Ai có thắc mắc hay mún hỏi rì về vụ tóc tai này thì cứ PM hoặc hỏi ở đây cũng được Mình rỗi việc
  9. Palmy_jp

Palmy_jp Thành viên mới

Em Linh ơi, không biết nối tóc thì lúc gội đầu với chải đầu có phức tạp gì không em nhỉ? Chị thích đi nối quá. Nhưng nối ngắn hay dài chắc cũng cùng giá tiền em nhỉ. Hehe, máu làm nhưng vẫn xót .
    Anyway, công nhận topic của em Linh hay, ngày nào chị cũng vào đọc, chuẩn bị đạn để đi gặp anh Hàn Quốc
  10. freshopnet

freshopnet Thành viên mới

ờ ờ ... Linh ơi ... anh Hải ... ờ ờ bóc bóc ... xuống xuống ... nhá nhá !
    Bạn bè trên này nhiều, em tương lên thế chết anh. bóc xuống nhá hêê
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa