1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

º°?ă(¯`''õ?Â.?á(¯`''õ? M?ơnh ?'i làm tóc thỏằÊ Hàn Quỏằ'cõ?Â''´¯)?á.õ?Â''´¯)?ă°º

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi linh_beo_dien, 01/07/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linh_beo_dien

linh_beo_dien Thành viên mới Đang bị khóa

KHÔNG BÓC ! Mà chính xác là ko bóc xuống được nữa, thôi ảnh đẹp cứ để đấy đê !
    To chị Palmy
    Nối tóc thì độ dài khác nhau là khác tiền đấy ạ
    Đã nối thì gội đầu hơi khó nếu như là tự gội ở nhà,còn ra hàng thì ok , ko ảnh hưởng gì cả
    Còn lúc chải đầu thì ko sao đâu vì đoạn nối nó gần sát chân tóc nên cũng ko phải giằng xé đau đớn gìđâu
    Mà nói chung đã nối tóc thì vẫn có 1 số cái bất tiện, không thể như tóc thường được rùi chị ạ
    ví dụ không buộc tóc cao được, nóng nực thế này vẫn cứ phải xoã ...v..vv...
    Nhưng mà lại đẹp ! hehe, muốn đẹp cắc phải chịu khó
  2. sua

sua Thành viên mới

200k hộp sáp đấy ạ?
  3. ariel_2603

ariel_2603 Thành viên mới

nói chug là ở đó, fục vụ nhiệt tình...kĩ thuật cắt trôg hay hay, ấn tượg cái đoạn anh ý xoắn tóc rùi dùng cái j é khứa khứa từg đoạn...NHƯG..(có 1 chữ Nhưng)...em cắt tóc xog...trôg vẫn y hệt thế, chả thấy khác j cả mà em mún trôg khác đi cơ...nhờ anh kia fiên dịch bảo anh HQ cắt kiểu nào cho hợp với mặt, mà chả bít có nói đúg k...cắt xog trôg chỉ ngắn hơn, chứ chả khác trc mấy >>.<<
  4. CHICHI_KOREA

CHICHI_KOREA Thành viên mới

Nếu hỏi anh ý đầu hợp thì anh ý chỉ tỉa cho gọn gàng mềm mại thui
    Thì đúng là gọn gàng mềm mại luôn luôn hợp với mọi khuôn mặt còn gì
    Nếu thích thay đổi hẳn thì tìm catalog, chỉ vào, rồi nói cắt y hệt, và chỉ rõ là cắt ngắn đến đâu , nếu cái đầu mẫu đấy ko hợp lắm với mình thì anh ý sẽ chỉnh sửa 1 chút cho hợp
    đó là kinh nghiệm của tớ sau khi đi cắt và dẫn bạn đến cắt
    con bạn tớ tóc dài, nói là cắt ngắn, anh ý chỉ cắt ngang vai, xong nói lại, bảo cắt ngắn đến cằm, anh ý làm cho kiểu đầu mới , tóc ngắn, gẩy line trông hay ra phết !
  5. zim127

zim127 Thành viên mới

Hôm trước tớ đi cắt ở đấy rùi. tớ ko muốn làm cái gì thay đổi quá, chỉ tỉa bớt tóc cho gọn gàng với tỉa cái mái đi một tí. Nói chung là thấy cắt cũng tạm, ko phải là thật sự đặc sắc nhưng cũng ko gây thất vọng. Ít ra bỏ 100k ra vẫn được cái đầu nhìn ổn ổn, chứ mọi khi đi cắt, cắt xong còn thấy chả hợp với mặt mình tí nào.
    Phục vụ thì tớ thấy cũng nhiệt tình, nhưng cũng ko đến mức cực kì đặc biệt.
    Nếu cho tớ chấm điểm thì tớ cho 7/10
  6. winny14

winny14 Thành viên mới

Iem vừa đi ép ở đó về (500k),công nhận là mềm mượt.Túm lại iem thấy chỗ đó được,phục vụ nhiệt tình.
  7. linh_beo_dien

linh_beo_dien Thành viên mới Đang bị khóa

winny có xem catalog đầu nam ở đấy ko, kiểu đẹp y Super Junior , có cả 1 kiểu Heechul chụp mẫu đấy
  8. nguyenngocphuonganh

nguyenngocphuonganh Thành viên mới

Thấy vụ quảng cáo này hấp dẫn quá , nhưng cho mình hỏi tóc bạn thuộc loại tóc hư chẻ ngon, ép , uốn vài lần rồi hay đây là lần đầu tiền đi ép bởi theo mình biết nếu bản chất tóc bạn đã thuộc loại khoẻ đẹp rồi thì đi ép ở đâu cũng đẹp hết . Đang phân vân muốn đi ép bởi tóc mình thuộc dạng xấu quá , chuyên ép , uốn nên bây giờ hỏng hết cả tóc rồi , không biết thợ Hàn Quốc ở đấy có cách xử lý nào ko đây
  9. MeoCon_anvung

MeoCon_anvung Thành viên mới

huhu chị Linh j` j` ơi cho em giai hỏi tí, em giai thèm cái đầu như của thằng Bi Rain quá mà nuôi mãi tóc vẫn ko dài ra nổi. Nếu nối tóc ở đấy thì sau khi nối xong cắt có được như đầu thằng Bi không ạ? làm ơn hỏi hộ em với, cảm ơn chị nhiều lắm lắm ạ
  10. Amie

Amie Thành viên quen thuộc

Đọc từ nãy h thấy các bạn hay nhắc cắt kiểu đầu Nhật. Thế nó là cái gì ạ? Cho em xin cái ảnh làm mẫu luôn thì cám ơn lắm lắm!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa