1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

â?oBig HEART T-SHIRT DESIGN CONTEST 2006â??

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi hoangart, 07/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oppsgurl

oppsgurl Thành viên mới

Triết lý ác liệt đây. . Đọc qua cũng thấy đ/c nầy thuộc loại thừa niềm tin: tin mình sẽ đạt trọn bộ giải thưởng, tin rằng sẽ chị BN sẽ bỏ thời gian thuyết phục mình tin. Niềm tin của đ/c thừa thãi là thế mà vẫn còn muốn nhận thêm thì quả là tham lam quá đáng. Sao không chia sẻ chút ít trong đống niềm tin ú hụ mà đồng chí đang có sẵn? Chẳng phải tất cả chúng ta ở đây là để gom góp, nhặt nhạnh từng chút, từng chút niềm tin, hy vọng, gửi tới cho những người thực sự cần nó hay sao? A hand to help, a heart to share
    Văn kiểu này ko hợp với dáng em. . Viết xong cũng ngại phải đọc lại. Chẹp . Thôi, kết 1 câu: hy vọng được chiêm ngưỡng vẻ đẹp rạng ngời mà không chói loá của đ/c 1 ngày gần đây.
    Chào thân ái và quyết thắng.
  2. PCoptimizer

PCoptimizer Thành viên mới

Hoa hoa Bạn oi , mình rất tham bạn ạ ?? Tất cả là tại vì cái nghèo đấy . Người nghệ sĩ luôn nghèo và ngông , và không biết làm gì nữa .Mình tham gia là vì mình nghèo chứ không phải là mình tham giải thưởng đâu ha .
    Mình cũng tự tin đến mức nếu mình nhìn thấy bạn mình sẽ hôn và cắn đứt lưỡi bạn . Đây là kiểu chào của mình và mình thích chào nhau kiểu này . '' A Heart to share '' à ?? Mình còn muốn '' sờ tim '' bạn nữa , vì mình biết rõ bạn , bạn có 1 bộ xương đẹp - 1 vóc dáng đẹp và '' đẹp rạng ngời mà không chói lóa '' - chính là vẻ đẹp của bạn . Chính bạn nói đấy nhớ . Tin mình đi , mình không phải con vẹt đâu . Vì mình muốn trái tim của bạn đấy , để xem có cái cây nào mọc ở tim bạn không . Chia sẻ đi chứ .
    @ breaking_news - người có trái tim to nhất trong những người tim to , bạn phải lấy trái tim của mình để sưởi ấm cho trái tim của mọi người chứ .:Dù đỉnh cao của lời nói là nghệ thuật im lặng , để ngỏ lời với mình , bạn chẳng nói gì cả . Và vì thế mà mình rất tin . Mình tin là bạn tin ha . Vậy là bạn đã thuyết phục được mình .
    Thời gian in ấn của bạn hết ??ngày , chất liệu chính của GrandShow của bạn là gì ?? Banner có ?? Loại , kích thước m2*m2 . Tinh thần của showbiz của bạn là gì ? Mầu sắc chính .
    Và cuối cùng là bạn '' định giá '' product của mình thế nào ?? Valuing - con người sống mà không thể không đánh giá các giá trị của đời sống , như đạo đức chẳng hạn , mình muốn bạn '' đánh giá con người '' , và điều này có thể cho mình biết bạn biết gì , '' human resource '' cũng là giá trị vàng của kinh tế. Hãy nói cho mình biết giá trị của mình , và đừng để các giá trị đánh nhau nữa ha .
    Phải nhanh nữa , Bạn đang đi tìm lúc của mình , 7|5 là GRAND SHOW của bạn , nếu không nói gì sẽ không có gì . Mình nghĩ là 20 Banner Design sẽ là 1 món quà - như món quà 1 người bạn có thể tặng 1 người bạn , nhưng người bạn cũng cần phải thử thách đấy .
    --
    Bạn của bạn .
  3. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

PCoptimizer à, bạn viết gì BN không hiểu lắm, thành ra không trả lời bạn cụ thể được
    Về 7-5, design đã làm xong hết rồi. Bạn check ở topic kia nhé. Đồng thời, đăng ký lấy Giấy mời luôn đi. Hy vọng được gặp bạn ở đó.
    Cuộc thi này phải lùi thời hạn lại rồi bạn ạ. Cả nhà Big HEART tập trung vào The Grand Show nên bận quá. Và một yếu tố khách quan nữa là ít người tham gia hơn dự tính. Vi thế, để lui lại cho xôm tụ hơn chút.
  4. PCoptimizer

PCoptimizer Thành viên mới

Hươu hươu Mình cũng vậy , bạn ạ, mình nghĩ là bạn không hiểu là vì tim bạn to quá chăng ?? Nhưng nếu nghĩ mà không nói ra thì thật là hay , nhưng vì nghĩ sẽ quên nên phải nói thôi . Mình sẽ nói là có những thứ bạn biết mà bạn không hiểu ( ý thức ) về nó , như là tinh thần vậy , bạn có nó nhưng không hiểu nó . Nhưng có những thứ mà bạn biết mà không cần hiểu , mình có hiểu là bạn biết nó , nhưng mình vẫn biết là bạn không hiểu nó đấy thôi . Chia sẻ cái cây mà . Mình biết bạn biết gì mà . Ngạc nhiên là mình biết nó . Và đừng nghĩ gì cả .
    Hãy nghĩ như bạn nghĩ ,bạn ạ , là mình thích điều này , thích hơn là mình thích tiền vậy . Mình thích trêu bạn đấy , bạn làm gì được mình nào ??
    --
    Ăn thịt bạn .