1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

A tử và A Châu có phai chị em song sinh không

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi sututam, 04/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sututam

sututam Thành viên mới

A tử và A Châu có phai chị em song sinh không

các bác ah
    em xem đọc truyên xong ngồi nghĩ mãi không biết có phải 2 nàng là chị em song sinh không

các bác cũng biết thằng bố 2 nàng đi đâu cũng có bồ
    khi sinh ra 2 nàng thì vì bận việc nên không thể nuôi được mà phải nhờ người khác nuôi .
    vậy thì chắc chắn 2 nàng phải song sinh thì mới có thể cùng xăm họ lên trên vai được chứ nhỉ
    nếu không chẳng lẽ Đoàn chính thuần sau khi abc sinh ra được A CHÂU xăm 1 phát rồi đem cho rồi lại về abc sinh ra A TỬ rồi lại cho đi ah .nếu thế này thì thằng cha này đểu quá mà con vợ cũng da man : 2 lần cho con đi
  2. Nelly7

Nelly7 Thành viên mới

Mình cũng ko biết, nhưng mà nếu là song sinh thì chắc cũng kô giống nhau lắm đâu. VÌ nều giống nhau thì khi lần đầu gặp nhau họ cũng phải nhận ra điều đó chứ.
  3. pinkkira

pinkkira Thành viên mới

90 % là ko phải chi em song sinh. vì Tiêu Phong chưa bao h nhìn mặt atử mà nhớ lại a châu. bản thân a tử cũng công nhận chị mình đẹp hơn.
  4. danhaiphong

danhaiphong Thành viên rất tích cực

He he he, , tán phét tí nào,
    1. 2 chị em A Châu, A Tử không phải là chị em song sinh. A Châu lớn hơn A Tử khoảng 3-4 tuổi. A Châu được mô tả là khoảng 18-19 tuổi, còn A Tử là 15-16 tuổi.
    2. Tiêu Phong cứ nhìn đến A Tử là lại nhớ đến A Châu với sự chua xót trong lòng. Khi đánh A Tử một chưởng trọng thương để tự cứu mình theo bản năng, khi A Tử cùng Tiêu Phong đi chơi quan ngoại.....túm lại là Tiêu Phong nhìn A Tử lại nhớ đến người xưa với dĩ vãng đau đớn và tuyệt vọng, he he, lại tán qua vấn đề khác rồi!!!
  5. sututam

sututam Thành viên mới

[
    Mình cũng ko biết, nhưng mà nếu là song sinh thì chắc cũng kô giống nhau lắm đâu. VÌ nều giống nhau thì khi lần đầu gặp nhau họ cũng phải nhận ra điều đó chứ.
    [
    90 % là ko phải chi em song sinh. vì Tiêu Phong chưa bao h nhìn mặt atử mà nhớ lại a châu. bản thân a tử cũng công nhận chị mình đẹp hơn.
    He he he, , tán phét tí nào,
    1. 2 chị em A Châu, A Tử không phải là chị em song sinh. A Châu lớn hơn A Tử khoảng 3-4 tuổi. A Châu được mô tả là khoảng 18-19 tuổi, còn A Tử là 15-16 tuổi.
    2. Tiêu Phong cứ nhìn đến A Tử là lại nhớ đến A Châu với sự chua xót trong lòng. Khi đánh A Tử một chưởng trọng thương để tự cứu mình theo bản năng, khi A Tử cùng Tiêu Phong đi chơi quan ngoại.....túm lại là Tiêu Phong nhìn A Tử lại nhớ đến người xưa với dĩ vãng đau đớn và tuyệt vọng, he he, lại tán qua vấn đề khác rồi!!!
    nếu thế thì thằng cha Đoàn Chính Thuần thật là đểu, con cái mình mà dám đem đi cho những hai lần. Chỉ biết chơi cho sướng thôi, còn con cái thì để mặc cho người khác nuôi, được, phải nói là quá được
  6. tieungoctu

tieungoctu Thành viên mới

Đúng là KD miêu tả A Tử nhỏ tuổi hơn A Châu thật, vậy thì không thể là song sinh được ------> các bác "khen" Đoàn Chính Thuần là quá đúng, thằng cha này sau cũng trả giá đắt, đau nhất là nó vãi ra toàn con gái ( nhiều phết, lại toàn hàng đẹp nữa ) nhưng thằng con trai cứ tưởng là con ruột, chiều hết mức lại là con của thằng khác, bà vợ cả đi xin giống bên ngoài mà có. Thiện tai.
  7. vxyNNS

vxyNNS Thành viên mới

Phát hiện của chủ topic hay phết Trong truyện cũng không nói rõ việc Đoàn Chính Thuần lăng nhăng, nên chỉ là đoán mò. Theo ấn tượng thì có lẽ không phải là sinh đôi.
    Sinh đôi không nhất thiết phải giống nhau. Sinh đôi cùng trứng thì giống hệt nhau, còn khác trứng thì cũng chỉ như anh chị em 1 nhà thôi.
  8. monmono007

monmono007 Thành viên mới

có link tải truyện này về máy ko ? chỉ cho tui với
  9. lam_mai_anh

lam_mai_anh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

100% là k phải, A Tử đc miêu tả trong truyện thua tuổi cô Châu
  10. chubachup11

chubachup11 Thành viên tích cực

ko phải song sinh đâu bác ạ