1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

About us part II: thành viên Làm Đẹp, đăng ký , set title, tự giới thiệu ect .... 8-) 8-)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kelly1987, 28/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. punkie

punkie Thành viên mới

anh thuyền set cho em title " nếu em là thời tiết ,thì đài dự báo khí tượng thuỷ văn đóng cửa , làm sao dự báo nổi nếu cứ 5 fút thayđổi 1lần ^^ " cho em nhé ,dài quá ko nhỉ
    thax anh ạ
  2. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Em ơi , anh set hông được vì câu trên dài quá 128 ký tự .
    Hay là set câu đó mà version = tiếng Anh cho ngắn gọn hơn ? Tuỳ ý em, nhớ cho anh biết ý định hoặc cho biết câu khác em muon set nhé !
    @ba_gia_bon_chen: hehe, em Vitba tranh phần hông cho anh ... phục vụ người đẹp là em (đùa ghẹo em Vitba 1 tí)
  3. sevenseven

sevenseven Thành viên mới

Mod set giùm em từ "Zero" nhé, cám ơn mod nhiều
  4. punkie

punkie Thành viên mới

vâng ,vậy anh set cho em theo ý anh translate cho nó ko dài quá anh nhé ,em cám ơn anh nhiều ^^
  5. thuyenxaxu

Ok, done. Lâu quá mới được gặp em Seven . Người đẹp hạnh phúc giờ thành ... thành .. vô cực (zero ?) rồi hén ! Cái này chắc là tột đỉnh hạnh phúc wá nha ! hehehe (chọc e 1 tí )
    @punkie: Trước khi set cho em, cho anh nhiều chiện 1 tí nhé . Hình như câu đó ý tưởng hông được chính xác ở thời đại này đó em . Thời bây giờ, khoa học tân tiến, mấy cái weather station đều update thời tiết dự báo .. mỗi 5 phút đó em .
    Thí dụ, ở Mỹ có thành phố Cleveland nổi tiếng với khí hấu thường xuyên thay đổi mỗi ... 5 phút ! Nên có câu thường nói của Mỹ:
    "if you don''t like the weather in Cleveland, wait five minutes, it''ll change"
    ( nếu bạn hông thích thời tiết ở Cleveland, đợi 5 phút đi, nó sẽ thay đổi đấy)
    Thành ra ... dù em Pinkie có thay đổi mỗi 5 phút, cũng ... ok đó nha ! Weather station hông bị out-of-business đâu em ơi ..
  6. desperate_love

desperate_love Thành viên mới

Em làm mất nick này lâu rồi giờ tìm lại được cho em post thử cái nghe.
  7. punkie

punkie Thành viên mới

@anh thuyền : trời đất ạ ,khủng khiếp quá ,A CHO EM THÀNH ...5 GIÂY ĐI CHO MÁU hờ hờ ,xem còn cái chỗ khỉ gió nào đỡ đc ko
  8. chauchau12

chauchau12 Thành viên mới

Anh H giúp e câu này nhé
    "Tôi đến từ đâu..mà gặp e giữa kiếp này...
    Tôi sẽ về đâu..để bên e mãi về sau..."
    a H nhé!e cảm ơn a!
  9. thuyenxaxu

Ok, done .
    (hehehe, .. thì một là về bên e, hai là .. dụ em về bên "tôi" là xong kiếp này mà , chọc 1 tí )
    @Punkie:
    Em oi, anh tạm dịch ra tiếng Anh như vầy nè em, thấy ngắn hơn 128 kí tự đó :
    If the weather was you, changing every 5 seconds, then no station could provide accurate forecast.
    Nếu em ok, muốn set câu trên thì cho anh biết nha . Hoac em đổi ý, thay đổi (hehehe nghe .. giống ... giống thời tiết hông ) thì cho anh biết nhé .
  10. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

hihi, anh Thuyền nhìn kỹ lại đi, chữ của em là SamRo mà, nó khác SAMRO nên nghĩa của nó cũng khác anh à ... Dù sao nhờ cái tính tò mò của anh mà em biết thêm từ SAMRO có nghĩa như vậy đấy, thật cũng có trùng hợp vì nó cùng liên quan đến DJ cả ...SamRo là tên viết tắt của my favourite DJ
    Cảm ơn anh đã set lại cái title cho em